Kinh nghiệm mở TK tại Dukascopy - Forex Broker nổi tiếng hàng đầu thế giới

DUKASCOPY xịn thì mở TK khó lắm, lần trước tui mở tk nó bắt ký vào bản term and conditions rồi gửi bưu điện cho nó, rồi phải đi công chứng dịch thuật cái CMND và giấy tờ CM địa chỉ. Sau đó nó còn gọi điện cho bà chủ tịch phường (nơi công chứng) và gọi cho bà chủ nơi dịch thuật. Cả 2 bà đều k nói đc TA. nó thắc mắc mình mải. Phỏng vấn trực tiếp về kiến thức, mục đích trade, nguồn tiền. Cuối cùng thấy mình kiên trì nên cũng mở cho

View attachment 20025
Bác trading ở sàn này có gặp trường hợp vào giờ ra tin thì bị mất kết nối internet ko? Em vừa bị trường hợp này. Máy bật liên tục ko bị ngắt kết nối đúng lúc tin ra khi giá đi đến điểm vạch xanh thì bị mất mạng internet. phải 3 phút sau mới vô lại được thì thấy giá đã đảo chiều đi xuống rất sâu.

Cú đột phá mạng internet này này làm e đi toi $200 :(

Bác trading ở sàn này có gặp trường hợp vào giờ ra tin thì bị mất kết nối internet ko? Em vừa bị trường hợp này. Máy bật liên tục ko bị ngắt kết nối đúng lúc tin ra khi giá đi đến điểm vạch xanh thì bị mất mạng internet. phải 3 phút sau mới vô lại được thì thấy giá đã đảo chiều đi xuống rất sâu.
View attachment 65257
Cú đột phá mạng internet này này làm e đi toi $200 :(
Cụ thể thời gian nào vậy bác. Mình cũng đang chơi bên này đây

Trường hop này của bác thật khó. Vì cũng không có j để nói với sàn. Phải có ai đó cùng xem chart với bạn mới biết đc là tk khoản khác cọ bị hay k hay chỉ có tổ của bạn là bị. Đợt trước tk của mình cũng hay bị Gap mình phải viết thư cho sàn để giải quyết. Bây gio thì OK rồi

Hôm qua thử rút tiền từ sàn này về. Hôm nay có tiền luôn, rút một phát cả lãi và gốc phí mất 10USD tống thể. Nạp vào bằng Visa Vietcombank rút về luôn Shinhan Bank.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 52 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên