Kỹ năng phân tích khung thời gian 5m trong iq option?

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi bodautay, 18/04/2019.

1. Xin hỏi các Pro là: Mình đang trade demo BO khung TG 5m theo phương pháp prince action kết hợp hỗ trợ kháng cự tĩnh và động + Chỉ báo BB (20,2) và SO( 13,3,3) và lực nến và mô hình nến tin cậy nhất để tìm điểm đảo chiều tin cậy nhất mà vào lệnh 5 phút. Mặc dù rất kiên nhẫn và kỷ luật nhưng xác suất thành công cũng rất chi là thấp. Vì vậy mong các Pro góp ý thêm để e hoàn thiện kỹ năng pp? cảm ơn ae rất nhiều!
    Và nhân đây pro nào có tài liệu viết về khung 5m trong binary option thì cho e xin tham khảo với!

Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI
    10 Bài Học Mà Nial Fuller - Bậc Thầy Price Action Học Được Trong 18 Năm Giao Dịch Của Mình
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này - Tiếp Theo
    4 Tư Duy Trading Đắt Xắt Ra Miếng Dành Cho Trader Mới
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI (Tiếp Theo)
    Phỏng vấn Paul Rotter - Huyền thoại trader giao dịch scalping 100 lệnh/ngày
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Đang tải...
  2. HeroCat

HeroCat

54
    65
    5m thì làm gì có cái gì chính xác b ơi. H4 trở lên may ra hơi chính xác tí

3. H4 thì chờ dài cổ quá, hj...

4. Bạn phải đặt ra giới hạn một ngày trade bao nhiêu lệnh, và thời gian trade trong ngày. Nếu thời gian trade là 9h đến 21h thì sẽ có 12 nến H1, và 3 nến H4, bạn thích nhiều thì chọn H1, thích ít nhưng chất thì chọn H4. Còn dưới H1 thì nó hoàn toàn là xác suất, phụ thuộc vào kỹ năng đi tiền nhiều hơn là kỹ năng phân tích nha bạn.

JasonTruong bài này.
  5. H4 thì chờ dài cổ quá, hj...
    Thanks bạn!

6. lúc nào bạn nhìn con ruồi bay mà có thể đoán dc 60% đúng là nó sẽ bay qua trái hay phải thì bạn sẽ tự trả lời dc

Phùng Quốc Huy bài này.
  7. Cái gì cũng có tín hiệu nhiễu? Muốn xá xuất cao phải lọc nhiễu! Muốn lọc nhiễu vào khung thời gian bé xem nó vượt qua cản chưa? Nếu chưa có thể đánh nếu vượt xa rồi khả năng quay lại test rất cao? Bạn bật về m1 xem hành đônhj giá m1 roiif sẽ nghi ra cách lọc.

8. một khung thì không giao dịch được .thị trường là một thể thống nhất của 9 khung thời gian do vậy phải pt cùng một lúc cả 9 khung , chí ít cũng phải pt từ M15 đến H4

tmca218, JasonTruong and anhnguyen14 bài này.
  9. Hiện tại mình cũng phân tích như ý bạn. thanks b!

10. Còn thiếu bạn, nó là cái hay đực nữa mới ghê,

No SL Trading bài này.
  11. kawaii

kawaii

77
    21
    9 khung như bác trên theo em nghĩ là quá tải . Em đang theo dõi hiện tại 3 khung là 30m 5m và 1m

12. IQ có hay giật giá ở giây cuối không ạ

13. Bác chơi BO thì vào mẹ mạng mà chơi tài xỉu dễ ăn mà cắt phế rẻ hơn. Nó cắt có 2%, trong khi bác chơi BO thì cặp cắt ít 10%, nhiều 20% thử hỏi bác thắng thế éo nào dc với sx 50-50. BO bac phân tích m5 hay m1 thì nó chả có gì đáng tin cậy để xuống tiền cả, chưa nói là BO thì thời gian bác đáo hạn lệnh bác ko làm chủ dc.

14. Thống

15. Thống
  16. 1,917
    8,208
    Khoái Price Action và M5 thì bác có thể tham khảo thử pp này:

https://traderviet.com/threads/hubb...thi-khong-the-khong-biet-chien-luoc-nay.7512/

17. Hubba rất tuyệt vời nhưng nó là dạng trang bị kỹ năng cho lính tác chiến ở ngoài thực địa, một chiến binh tốt sẽ có khả năng sống sót cao hơn những chiến binh còn lại, nhưng có một điều chắc chắn là binh nghiệp sẽ phải chấm dứt vào một thời điểm nào đó, sản nghiệp còn lại chỉ là những kỹ năng dần lỗi thời và những thương tích ghi dấu một thời oanh liệt. Phân tích đa khung thời gian, nắm bắt sự xoay chuyển thị trường, đầu cơ hợp lý mới là đạo con buôn :)

mk1993dn, vĩnh0902 and Thống bài này.

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 23,852 Xem / 1,397 Trả lời
  • MrHanhNguyen1308 trong Sách - Tài liệu 23,531 Xem / 20 Trả lời
  • hoangpct34 trong Hệ thống giao dịch 13,558 Xem / 29 Trả lời
  • Victor243 trong Chuyện bên lề 17,615 Xem / 48 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    Tickmill