1. Kỹ thuật đếm bước sóng Elliott hiệu quả để tìm điểm đảo chiều của trend

Kỹ thuật đếm bước sóng Elliott hiệu quả để tìm điểm đảo chiều của trend
    14/06/2017
    43,413 lượt xem
    Em ở Ngọc Hồi đây ạ, Cảm ơn bác, và bác happysmile đã nhanh chân đến và chia sẻ với mọi người.

2. cô thư ơi. cô gửi cho cháu xin tài liệu được không ạ. nếu được cô gửi về địa chỉ. vũ thị diệu, số 188, nguyễn trung ngạn, thị trấn ân thi, hưng yên. 0898063999
    cháu cảm ơn cô trước.

3. Bạn tìm lại trong bài viết này nhé. Mình đã chụp ảnh và up lên đây cho anh em rồi.

4. Mọi người cho mình hỏi, nếu hoàn thành 8 sóng 1-5 A-C thì giá sẽ chạy theo hướng sóng 1-5 hay A-C ạ.

5. Cảm ơn hai bác rất nhiều

6. hieulv

hieulv

8
    1
  7. trang này đọc thì biết nhưng nó giống như hầu hết các giáo trình dạy ở việt nam . học để biết chứ không kiếm được tiền vì không cho người học biết cái tinh của người làm nghề. kết luận của mình là đọc tham khảo thôi

daoduyvannguyenphanduc bài này.
  8. mình có 2 mẹo khi nhìn đồ thị xuất hiện ta tính được taget chạy đến của giá như sau. meo 1 : khi xuất hiện gap ta keo fiboretrament để sao cho fr 50 vao khoảng giữa của gap ( nếu là gap can kiệt thứ 3 thì thường không đúng ) thì ta tính được taget của nó
    https://www.mql5.com/en/charts/10271346/gold-h1-fxpro-financial-services. mẹo thứ 2 khi xuất hiên psar ta tinh taget của giá như sau: vị trí psar là 50.68 . giá thân nến dưới là là 53.2 thân nến trên là 53.2 . ta đo khoảng cách từ psar đên thân nến dưới là rồi đặt từ thân nến trên ta sẽ có taget là 55.6( mức độ chính xác 85 ptr và phải co xu hướng). moi người tham khảo nhé

notthinghoangan2602 bài này.
  9. Cám ơn 2 Bác nhe

10. Xin Indicator có 2 đường dùng trong MT4 với đc ko ạ.
    Có chia sẻ mới tag mình với nhé.
    Cảm ơn bạn !

11. Đến muộn, nhưng rất cám ơn : Damthianhthu và Happysmile.

12. Có thể gửi mail cho e ko ạ? Mail của em kieuhoa.dgts@gmail.com. Em cảm ơn

Bình luận mới nhất

• Trieuchau88168 trong Thị trường CFD - Index quốc tế 2,178 Xem / 47 Trả lời
  • N2T trong Trao Đổi về Broker 69,655 Xem / 756 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM