Làm Sao Để Lấy Được Indicator Trên MQL5 Mà Không Bị Ràng Buộc Cho 1 Tài Khoản.

Honey Badger

Member
8
2
Em Chào Các ACE!
E muốn lấy indicator trên mql5 mà không bị ràng buộc cho 1 tài khoản.
E đã tải về và chỉ dùng cho 1tk MT4 thôi.
Khi copy sang các tài khoản khác thì lại không được.
Rất mong các ACE biết chỉ e với.
E cám ơn

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Nếu Indi free thì bạn download thoải mái, còn nếu phải mua thì chịu rồi, dù sao cũng nên tôn trọng công sức của tác giả

Nếu Indi free thì bạn download thoải mái, còn nếu phải mua thì chịu rồi, dù sao cũng nên tôn trọng công sức của tác giả
Dạ, e muốn Free thôi. Chứ cái nào trả phí thì e không lấy. lần trước e có mua trên đó, xong cái xóa tk mất luôn :)

Tôi nhớ ko lầm là mỗi sản phẩm trên mql5 đều có 1 con số gọi là activation nghĩa là số lần kích hoạt, số này thường = 5. Nếu bạn đã dùng 1 account mql5 download (free hoặc mua) thì sản phẩm đó sài được trên máy tính của bạn và nó tính lần download đó là 1 lần kích hoạt.
Nếu bạn sang máy khác muốn sài sản phẩm đó thì ko cần mua nữa mà chỉ cần login tk mql5 vào MT4 chỗ Options/Community rồi xuống cửa sổ terminal vào tab Market. Trong đó có cái mục là Purchased rồi down lại. Và nó sẽ tính đó là thêm 1 lần kích hoạt nữa.

Chỗ này cụ thể từng bước thế nào tôi ko nhớ rõ, lúc nào cần thì vô xem rồi làm thôi.

Khi hết số lần kích hoạt (5) thì coi như muốn sài ở máy khác nữa thì phải mua mới.

Đại khái vậy, tôi mua và bán nhiều thứ trên ấy rồi nên nói cho bạn biết vậy.

Chứ ai lại bán đồ kiểu đó. Chỉ là bác chưa hiểu rõ thôi

Tôi nhớ ko lầm là mỗi sản phẩm trên mql5 đều có 1 con số gọi là activation nghĩa là số lần kích hoạt, số này thường = 5. Nếu bạn đã dùng 1 account mql5 download (free hoặc mua) thì sản phẩm đó sài được trên máy tính của bạn và nó tính lần download đó là 1 lần kích hoạt.
Nếu bạn sang máy khác muốn sài sản phẩm đó thì ko cần mua nữa mà chỉ cần login tk mql5 vào MT4 chỗ Options/Community rồi xuống cửa sổ terminal vào tab Market. Trong đó có cái mục là Purchased rồi down lại. Và nó sẽ tính đó là thêm 1 lần kích hoạt nữa.

Chỗ này cụ thể từng bước thế nào tôi ko nhớ rõ, lúc nào cần thì vô xem rồi làm thôi.

Khi hết số lần kích hoạt (5) thì coi như muốn sài ở máy khác nữa thì phải mua mới.

Đại khái vậy, tôi mua và bán nhiều thứ trên ấy rồi nên nói cho bạn biết vậy.

Chứ ai lại bán đồ kiểu đó. Chỉ là bác chưa hiểu rõ thôi
dạ, e cám ơn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 15 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên