Lending phải gọi đồng cryptocurrency này là ông nội - PoS tốc độ cao lãi suất 905% một năm

Lending phải gọi đồng cryptocurrency này là ông nội - PoS tốc độ cao lãi suất 905% một năm

Pan

Active Member
1,613
5,723
Chào mọi người, mấy nay thị trường đỏ điểm nên cũng rảnh rỗi không trade gì nhiều, tìm được một đồng cryptocurrency khá thú vị. Như đã nói ở trên tựa bài, đồng cryptocurrency này sử dụng giao thức PoS tốc độ cao đem đến lợi nhuận 905% một năm, tuy nhiên, đây không phải là coin lending gì cả, chỉ là một đồng cryptocurrency có giao thức PoS bình thường mà thôi.

Mình xin giới thiệu LamboCoin, một đồng cryptocurrency có mục tiêu là giúp user có thể giữ tiền và nhận lãi suất hàng ngày để một ngày nào đó có thể mua được một chiếc Lamborghini :)).

Đây là một cryptocurrency được giao dịch trên sàn hẳn hoi, nhưng có cái là không được lên trang coinmarketcap.com mà thôi.

Vậy thì làm sao để stake LamboCoin? Rất đơn giản, hãy vào trang web chính thức là lambo-coin.com để tải ví của LamboCoin về. Sau đó, vào sàn giao dịch coinexchange.io để mua LamboCoin và chuyển về ví. Như vậy, LamboCoin của mọi người sẽ được stake mỗi ngày, nếu như lãi suất là 905% một năm thì có nghĩa là một ngày mọi người sẽ được stake khoảng 2,479%. Quá lãi!

Nếu cho mình chọn giữa LamboCoin và coin lending bình thường thì mình sẽ chọn Lambo bởi vì 3 lý do sau đây:

1. Lãi suất cao vãi linh hồn
2. Muốn rút ra lúc nào cũng được
3. Ai mà không thích Lamborghini đúng không?

Rủi ro giống nhau nhưng lãi suất lại cao hơn vậy thì tại sao lại chọn coin lending đúng không? Bác nào có tiền nhàn rỗi, thích phiêu lưu thì thử mua và stake LBC khoảng chừng 1 tháng xem sao nhé :D!

P/s: LamboCoin là có thật nhưng đây là một khoản đầu tư cực kỳ rủi ro nhé các bác, thích thì nhảy vào, không thích thì thôi nhé, mình chỉ mang đến một vài thông tin thú vị cho mọi người thôi chứ không hề khuyến khích đầu tư nhé :D!

Xem thêm:

> [Góc chém gió] Nhà đầu tư sẽ tiếp tục cháy túi khi có suy nghĩ này sau khi Bitconnect sụp đổ!

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Bác Pan có thông tin về mấy cái phí nạp rút vào ví của đồng này không?
Nghiên cứu thử rồi mạo hiểm chút cũng vui

Stake nghĩa là sao hả bác? Có nghĩa là mình cứ giữ nó trong ví, hàng ngày lãi suất bao nhiêu thì nó tự cộng dồn coin lên à

Lambo coin phải gọi liza coin bằng cụ nhé bác, 10% 1 ngày. Được sàn bảo kê luôn

• Like
Reactions: Pan
con 42 trên sàn Cryptopia là con gì mà nó cao thế các bác, ngày 16/1 nó lên 9 BTC, hiện tại đang 6 BTC

Stake nghĩa là sao hả bác? Có nghĩa là mình cứ giữ nó trong ví, hàng ngày lãi suất bao nhiêu thì nó tự cộng dồn coin lên à
Đúng rồi bác, stake kiểu vầy chỉ có shitcoin thôi à, đầu tư dài hạn không nên

Bác Pan có thông tin về mấy cái phí nạp rút vào ví của đồng này không?
Nghiên cứu thử rồi mạo hiểm chút cũng vui
Fee rút lambo không cao đâu bác, nhưng bây giờ vẫn chưa thích hợp, thị trường quá không chắc chắn tại thời điểm này. Theo mình thấy thì thị trường đã khởi sắc trở lại, tuy nhiên, lượng vốn đổ vào là của người mới mà thôi. Holder thì hãy tiếp tục hold, Trader thì hãy chốt lời để an toàn và chờ cơ hội để SHORTTTTT :D

Bác Pan cho em hỏi tải ví về cài xong mở lên thì thấy trạng thái của nó là "0 active connections to LAMBO network". Phải làm sao để kết nối ví với network của bọn nó vậy?

Khi có Lambo coin trong ví rồi thì phải mở máy 24/24 thì nó mới staking hay tắt máy nó vẫn staking được hả bác?

Liza là gì nữa bác ơi :)) sàn nào thế bác?

Của sàn yobit đó bác. Sàn yobit nó có cái invest box, có mấy coin trong đấy trả lãi theo coin 10% / ngày, có coin tới 20% / ngày. Nhưng không cẩn thận thì lãi không bù được sụt giá :D

Bác Pan cho em hỏi tải ví về cài xong mở lên thì thấy trạng thái của nó là "0 active connections to LAMBO network". Phải làm sao để kết nối ví với network của bọn nó vậy?

Khi có Lambo coin trong ví rồi thì phải mở máy 24/24 thì nó mới staking hay tắt máy nó vẫn staking được hả bác?
Thường thì mở ví mới stake được nha bác, còn lambo này mình vẫn chưa thử nữa, để mình tải về xem sao nhé!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 58 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên