Liệu có thể kiếm được thật nhiều tiền từ Binary Options không?

vậy chú đã đứng đường rồi nên chia sẽ kinh nghiệm đi .
thôi bỏ đi cụ..nhung người còn cãi với cụ ở đây thì cung thuoc làng nhang thôi..nhug có thể cung ko được lâu dài như cụ nghĩ..thôi thì tranh thủ lúc còn son duong huynh gom đâu độ vài ngin oánh quả to to rồi lượn cung đc :D:D

tất cả phụ thuộc vào mức độ tốt của bạn trong vấn đề này và nó đã dựa trên điều đó. Tôi đã tham gia giao dịch trực tuyến được vài năm, gần đây tôi đã làm việc trên nền tảng Expertoption, không có khiếu nại, lợi nhuận rất dễ chịu và họ không đưa ra kết luận

Trc kia thì tôi cũng nghĩ mĩnh giàu nhanh trong vòng 3 tháng. Nhưng hỡi ôi đời nào có như mơ.
Bay giờ. Khi có người nào muốn tôi chỉ dạy về cái môn này thì điều đầu tiên tôi sẽ dạy chính là thua lỗ. Cứ làm quen. Bị thị trường vả cho sấp lên sấp xuống. Chừng 1 năm. Nếu còn đủ nhiệt huyết bám trụ thì lúc đó mới chính thức bước vô nghề. Còn chưa nếm dc mùi thua lỗ. Vẫn còn có ý nghĩ bay cao và bay xa thì còn chưa thể làm dc j đâu.
Còn bàn về chiến lược chiến thuật j đó thì ko cần cao. Tầm 45 50% là đủ. Như mà 55 hay 60% là đã quá tuyệt vời rồi. Nói trắng ra là 5 ăn 5 thua đó. Về tâm lí ai cũng chú ý tới việc thắng thua mà quên mất rằng đó vốn dĩ là 1 phần trong cuộc chơi. Chịu thì chơi ko chịu thì thôi. Ko thay đổi dc. Bởi vậy mới đẻ ra phong cách quản lí vốn kiểu BO như là martingale hay snowball. Nhưng xài thế nào còn phải tuỳ ở mỗi ng. Chứ cứ nguyên bản mà xài thì ko chóng thì chày cũng vỡ mồm. Cái đó gọi là biến thể sao cho phù hợp.
Tựu chung là kết hợp mấy cái đó lại. Vận hành cho nó trơn tru thì chúng ta sẽ có một cơ hội. Chỉ là cơ hội thôi chứ cũng ko phải là trăm phần trăm giàu tới nơi rồi đâu.
Muốn giàu. Còn cần nhiều yếu tố lắm. Ko đơn giản là có pp ổn định thì sẽ giàu đâu. Đủ ăn thì có lẽ đó.
Bác sẽ đúng quá ! Thật giá trị cho ai mới vào " nghề ".

Ae nên chơi BO nha tại vì mau giàu lắm..mà làm giàu cho sàn ák.. giá chênh lệch 1 trời 1 vực còn nguy hiễm hơn forex, lấy hoa hồng tận 20% mà còn nó muốn mình ăn là ăn thua là thua.. tui nướng vào đó hơn 6 tỉ bán căn nhà nhỏ nhỏ xinh xinh ở quận 6, chuyễn qua forex đở hơn thua mới có hơn 2 tỉ
Trời , bác mạnh tay quá !

Khi bạn chuyển số tiền A từ túi bạn vào túi sàn là bạn mất A, khi bạn rút một số tiền B từ túi sàn về túi bạn là bạn được B. Sự chênh lệch về khối lượng của A và B và thời gian đi từ A đến B gọi là quản lý vốn. Thế nên nhồi thuận hay nhồi ngược chỉ là cách đi tiền mang tính thời điểm không phải quản lý vốn, và cũng không có chuyện mất/được 1 hay 6 mà là bạn đã mất A cho đến khi bạn được B. :)
nói hay quá bro. giao lưu chém gió Bo nhỉ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 28 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 8 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 67 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,373 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 13 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên