Lỗ 5k và quyết định dừng cuộc chơi tại đây!

View attachment 105962
trade uy thác mà em a cầm nhiều acc lắm . a cũng ko muốn khoe làm em buồn thêm loser . đâu ai ngu nạp 5k chơi để thua đâu em hihi . thôi ở lại bình yên nhé .
Mày trả lời đúng trọng tâm giùm tao.
Tại sao 5% mỗi ngày chắc nịch, mày không lấy tài khoản 10k ra trade ?
Easy mỗi tháng lời 33k đô. Tao nhắc lại là 33k đô tiền lời.
Mày show hộ bố cái tài khoản 10k của mày cùng lịch sử 5% 1 ngày xem nào? Không show được thì m là con súc vật nhé.

Mày trả lời đúng trọng tâm giùm tao.
Tại sao 5% mỗi ngày chắc nịch, mày không lấy tài khoản 10k ra trade ?
Easy mỗi tháng lời 33k đô. Tao nhắc lại là 33k đô tiền lời.
Mày show hộ bố cái tài khoản 10k của mày cùng lịch sử 5% 1 ngày xem nào? Không show được thì m là con súc vật nhé.
Cãi nhau với nó làm gì :D

đã nói rồi không ai ngu nạp 5k để đánh bạc như em thì lấy đâu ra tk 10K mà show cho em xem ." em hiểu hông " . khó khăn quá thì năn nỉ a dạy cho cách gỡ lại nè .
nếu coi trading FX là đánh bạc tức là vẫn chưa thành công với nghề.

Chỉnh sửa lần cuối:
đã nói rồi không ai ngu nạp 5k để đánh bạc như em thì lấy đâu ra tk 10K mà show cho em xem ." em hiểu hông " . khó khăn quá thì năn nỉ a dạy cho cách gỡ lại nè .
1 ngày lời 5% nhưng éo dám chơi? Haha cãi nhau với súc vật công nhận cũng vui.
Để tao nói luôn nhé. Mày là thằng chuyên đi seeder cho sàn binary.com. T éo biết m được bao nhiêu hoa hồng nhưng sống thì để đức cho con cháu đi.
T nói lại: *** có thằng nào lời 5% 1 ngày đều như vắt tranh lại đi nhận trade ủy thác, trade tài khoản có mấy chục đô như mày. Ok?
T chửi để mọi người nhận ra bản chất thất đức của mày mà né m ra con súc vật ạ.

Thị trường lúc đếch nào chẳng có người mua người bán: người tính toán ngắn hạn, người dài hạn, người thì chẳng quan tâm - cơ bản họ mua bán vì lúc đấy họ cần - thế thôi.
Việc mua bán xung đột tạo ra những dải giao động ngẫu nhiên của giá mà càng đi vào tính toán ăn thua với biên độ nhỏ (VD: 5-10 pips) tính ngẫu nhiên càng cao và việc sử dụng indicator càng ko hiệu quả.
Do đó, càng trade BO lâu, tỷ lệ lệnh ăn-thua sẽ càng lộ rõ tính hên xui của nó là 50:50. Mà 50:50 với BO thì chết mịa rồi, thắng đến 65-70% còn mới hòa vốn cơ mà :D
Chủ thớt ngộ ra hơi chậm :D

các bạn không nên demo mà phải trade bằng tk real deposit nhỏ 50-100usd mới ngộ được.sau bao lần thất bại nhỏ,nhờ kiên trì mày mò thử nghiệm,tôi đã chạm tới thành công:kiếm số tiền nhỏ nhưng đều đặn hàng ngày.
Bác nói đúng lắm, chỉ demo trong khoản 1 tg vài ba tháng nào đó thôi. Còn khi real nên cố gắng trước tiên giữ tk đừng cháy, sau đó rồi mới nghĩ đến thu nhập. E trade demo gần 6th sau đó nạp real chưa dc 1 tuần lại cháy, e nghĩ nên demo thế là 1 tháng sau nạp real lại. Cái vòng luẩn quẩn giữa demo với real kéo dài hơn 1 năm rưỡi. Khoản thời gian hơn 1 tháng trước tới giờ e nạp real vô mà tk vẫn còn giữ dc, tuy chưa có lợi nhuận nhưng qua real e rèn luyện dc tính kĩ luật và tôn trọng đồng tiền của mình hơn. Chứ còn demo thì lúc vào lệnh e k cần quan tâm nó đi như thế nào, k có trách nhiệm với lệnh mình vào. Cho nên e thấy đánh real sẽ rèn tâm lý vững hơn.

thôi d.i.t m.e dẹp mấy con bot củ l.o.l của ông đi. Mày dep 5k vào chỉ có cháy sml đó. Bày đặt ủy thác. Chúng mày toàn 1 lũ ngu lại lừa đảo. Mang con bot ra đòi ủy thác

1 ngày lời 5% nhưng éo dám chơi? Haha cãi nhau với súc vật công nhận cũng vui.
Để tao nói luôn nhé. Mày là thằng chuyên đi seeder cho sàn binary.com. T éo biết m được bao nhiêu hoa hồng nhưng sống thì để đức cho con cháu đi.
T nói lại: *** có thằng nào lời 5% 1 ngày đều như vắt tranh lại đi nhận trade ủy thác, trade tài khoản có mấy chục đô như mày. Ok?
T chửi để mọi người nhận ra bản chất thất đức của mày mà né m ra con súc vật ạ.
thằng súc vật trade bằng bot kiếm đc đoạn đẹp post lên bày đặt ủy thác. Bọn súc vật này chỉ ăn rồi chuyên đi lừa đảo

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 16 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên