Lời khuyên của 1 facebooker cho người mới. Không thể thắng trong forex

Cho em hỏi thêm nếu 1 người có 5-7 năm kn trong TT này cũng không làm được chuyện đó hả bác. Vậy theo bác thì cần thời gian bao lâu để từ 200tr sinh ra lợi nhuận đều dặn 7 tr or 8 triệu/ tháng.

Chào bạn,

Bình quân 1 tháng mình làm được 10% đấy.

Bạn có thể xem chi tiết các tài khoản thông qua link myfxbook tại đây nhé: http://congadetrungvang.com/bi-mat/...n-co-1-000-000-bi-mat-se-duoc-bat-mi-tai-day/

Nếu bạn ở Sài Gòn thì anh em cafe giao lưu.

Cảm ơn bạn!

~An Soros,

Việc cảnh tỉnh cho new mem là hết sức cần thiết. Các bác new mem đọc các thớt như thớt này để tránh: mất tiền, mất thời gian, mất công sức. và quan trọng nhất, để ko vỡ mộng, hi vọng rồi lại thất vọng, lúc đó lại tốn thêm cả tiền viện phí chữa bệnh tâm lý hoặc trầm cảm~!

Có giống cái chữ in trên bao thuốc lá: hút thuốc lá có hại cho sức khỏe không bác nhỉ ?

Nói thật nhé Phu An.
System bạn xài là pp gấp thếp trung bình giá.
Bạn xài pp này dám chắc lợi nhuận ổn định lâu dài không. Hay là đốn củi 3 năm thiêu 1 giờ.
Thực tôi không biết có phải bạn không nhận ra rủi ro trong đó không hay là bạn cố ý gọi vốn với pp cực kì rủi ro này.

Hoa hồng thì dc bao nhiêu. Chủ yếu ôm lệnh thôi. Vì 95% thua lỗ mà. Vài người ăn dc thì nó đuổi đi sàn khác hoặc làm chỉeu trò cho ức chết tâm lý mà chết dần.
Nếu đúng như bác nói thì bản chất nó cũng như cờ bạc bịp nhỷ. sắp tới có offline đang định đi mà nghe vậy nản, chắc rút thôi hoặc có rảnh thì vào chơi demo cho vui =)))

Chào bạn,

Bình quân 1 tháng mình làm được 10% đấy.

Bạn có thể xem chi tiết các tài khoản thông qua link myfxbook tại đây nhé: http://congadetrungvang.com/bi-mat/...n-co-1-000-000-bi-mat-se-duoc-bat-mi-tai-day/

Nếu bạn ở Sài Gòn thì anh em cafe giao lưu.

Cảm ơn bạn!

~An Soros,
thế không vay ngân hàng làm 1 phát mua nhà lầu xe hơi hộ mình cái. Vô 4rum kiếm cháo chi v. toàn đi PR xàm xàm :(

Bác admin dẹp luôn cái diễn đàn đê :D, đa phần có ai thắng nổi trò này đâu nuôi cho cái mập toàn tư duy kiểu đó thắng sao nổi :D.

P/S: mấy bác nào trên 3 năm kinh nghiệm, bỏ ra 200tr mà mỗi tháng ko kiếm nỗi 7-8 tr thì dẹp đi đừng trade nữa.

Thân chào quyết thắng chúc mấy bác ở lại may mắn.:D

Dự là sau bài này sẽ có 1 số lượng lớn trader newbie bỏ cuộc, trong số đó .. k có em. K phải tự nhiên người ta bỏ công vào 1 business non profit, người khác làm dc thì mình cũng làm dc. Lets see

Nói thật nhé Phu An.
System bạn xài là pp gấp thếp trung bình giá.
Bạn xài pp này dám chắc lợi nhuận ổn định lâu dài không. Hay là đốn củi 3 năm thiêu 1 giờ.
Thực tôi không biết có phải bạn không nhận ra rủi ro trong đó không hay là bạn cố ý gọi vốn với pp cực kì rủi ro này.

Mình có 2 hệ thống:

1. Sử dụng gấp thếp trung bình giá có kiểm soát và phân tích.
2. Phương pháp Price Action cho lệnh dài.

Mình luôn biết mình đang làm gì, và mình phải làm như thế nào.

Cảm ơn và chúc bạn thành công trên con đường của mình.

~An Soros,

Bác admin dẹp luôn cái diễn đàn đê :D, đa phần có ai thắng nổi trò này đâu nuôi cho cái mập toàn tư duy kiểu đó thắng sao nổi :D.

P/S: mấy bác nào trên 3 năm kinh nghiệm, bỏ ra 200tr mà mỗi tháng ko kiếm nỗi 7-8 tr thì dẹp đi đừng trade nữa.

vụ gay cấn như này sao ko thấy admin DuongHuy lên tiếng nhỷ, sắp offline rồi mà nghe căng quá nhỷ:D

Lại sang lô đề rồi hả bác?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 478 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 577 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,750 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên