Mạng Xã hội Đầu Tư - Dự Án Mới Sàn Kaching Markets

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi Tôi Là Trader, 02/11/2018.

1. Thời gian gần đây em đang theo dõi vụ kiện 9 Trader Việt Nam bị Sàn Gowin Markets chiếm đoạt hơn 74.000$ (em là một trong 9 người bị chiếm đoạt, của em chỉ có hơn 3500$ thôi). Và có nghi vấn cho rằng sàn Kaching Markets chính là sàn Gowin Markets (giao diện giống 99%, mã nguồn được xác định là nhân bản luôn). Hiện tại sàn Kaching Markets đang có chiến dịch kêu gọi mọi người tham gia dự án Mạng xã hội đầu tư, bác nào có thông tin về vụ này, tham gia các khóa học, hội thảo thì cho em biết thêm thông tin với.

Em cảm ơn các bác trước nhé!
    Chúc các bác thành công với Forex!

Lưu
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    Đang tải...
  2. Đã thấy có mùi thì nên tránh xa lũ này ra thôi. Bọn lừa đảo thì hết vỏ này nó lại đổi qua vỏ khác, nói thật chứ làm *** gì có cái gọi là mạng xã hội đầu tư. Toàn 4` cả!

3. Chót yêu thương nhau rồi, giờ chia tay thì cũng phải đòi lại... tiền của mình chứ. Bọn nó đang cuỗm của bọn em hơn 74.000$ đấy :)

Cafe Forex bài này.
  4. Vụ này mình cũng nghe phong thanh anh em mất hơi nhiều, về pháp lý mình khó đấu tranh nên chỉ có cách report spam và xử theo luật rừng thôi.

5. Cứ mở sàn ra đứng đằng sau, lâu lâu xóa sàn cũ rồi mở sàn mới. Nghe nói Kaching cũng có người bị xóa tài khoản rồi đó.

Bình luận mới nhất

• bnhung trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 30,873 Xem / 482 Trả lời
  • setemen trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 35,287 Xem / 535 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Tickmill
    OlympTrade
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime
    AETOS
    FBS
    Capstone