Mình bị IQOPTION cướp tiền

ductin

Member
14
8
tình hình là mình vừa bị cướp tiền từ iqoption, tuy số tiền không lớn. Nhưng thật nguy hiểm.

ngày 12/5/2020 mình đi vài lệnh thắng, real account được 28,7$, hôm sau kiểm tra lại chỉ còn 8,7$, kiểm tra tài khoản rút thì báo là có lệnh rút 20$ qua advcash USD trong khi mình không thực hiện lệnh này, hỏi support thì chúng nó không trả lời dù đã mấy ngày trôi qua. Trong khi đáng lẽ nếu mình deposit 30$ qua visa thì phải ưu tiên chuyển qua visa trước cho mình, tuy nhiên trường hợp này lại chuyển thẳng qua advcash usd, mình đang hỏi support nhưng mấy ngày nay không hề có 1 tin nhắn trả lời lại. THẬT NGUY HIỂM.

Mình vẫn không hiểu tại sao chúng nó có thể chuyển trực tiếp được sang advcash mà không chuyển qua visa cho mình vì IQoption có rule chống rửa tiền...

chửi thề...

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Bạn kiểm tra xem có ai dùng máy bạn không. Chứ tôi trade mấy năm nay thấy sàn này ổn. Chả sàn nào nó đi lấy vài chục U của bạn đâu, kể cả sàn rởm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên