Mô hình giá Point and Figure (P&F)

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi Nguyễn Trí Tài, 09/05/2019.

1. Em thấy trong diễn đàn có bác Mạc An dùng đồ thị P&F, trên tradingview có nhưng mà phải thuê đối với các khung thời gian nhỏ dưới D1. Vậy có bác nào có indicator hỗ trợ hiển thị đồ thị này trên MT4 của mình không ạ, em cũng muốn thử tìm hiểu một cách tiếp cận mới!
    Ở đây em có tải được một bản indicator P&F nhưng bị lỗi, các bác tham khảo xem sửa được không?

Các file đính kèm:

Định Hướng Giao Dịch Vàng & Forex Theo Price Action Năm 2020
    Hình ảnh khóa học Làm Sao Để Trở Thành Trader Giỏi Hơn - Dr.Alexander Elder - 07/01/2020
    (Tặng Indicator) Chỉ Báo Xác Định Hỗ Trợ Kháng Cự Tự Động Chính Xác
    Thị Trường Forex Năm 2019 - Một Năm Nhìn Lại Và Kỳ Vọng Cho Năm 2020
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 20/01-24/01
    Cách Học Trade Hiệu Quả Qua Chia Sẻ của Brett Steenbarger - Chuyên Gia Tâm Lý Thị Trường
    Cách Nhận Biết Thị Trường Không Rõ Xu Hướng Qua Price Action - Tiếp Theo
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 13/01-17/01
    Mạc Analiba3 bài này.
    Đang tải...
  2. aliba3

aliba3

144
    140
    Sửa được nhưng code không được đúng logic lắm bác nhé.

Các file đính kèm:

3. Mạc An

4. Mạc An
  5. 8,955
    29,150
    Cái của bạn đâu xài được :D, mà P&F bạn xài trên Investing.com có TF bé mà :D
    Không biết cái này nó khó code hay sao mà tìm mãi vẫn chưa có bản ưng ý. Ngay cả những bản mình mua trên Updata cũng xài rất chán, nên quay về bản free trên investing và bản vẽ tay trên stockcharts

Bình luận mới nhất

• vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 43,957 Xem / 2,553 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    OctaFX
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    OlympTrade