1. Mời anh em tham dự TraderViet Talks 4 tại Hà Nội ngày 16/03/2019

Mời anh em tham dự TraderViet Talks 4 tại Hà Nội ngày 16/03/2019
    28/02/2019
    7,582 lượt xem
    Xin chào anh em TraderViet Hà Nội và Miền Bắc thiện lành !

Anh em Hà Nội với Miền Bắc bây giờ chắc đang nóng với hội nghị thượng đỉnh Mỹ - Triều Tiên lắm đúng không? Nếu lần này 2 bên đồng ý giải giáp vũ khí hạt nhân thì đó sẽ là 1 bước tiến vĩ đại cho cả nhân loại. Lúc đó, Việt Nam chúng ta cũng sẽ có 1 chân trong lịch sử như là nơi đã diễn ra sự kiện lớn này.

Mà thôi, chuyện vĩ mô cứ để cho ông Trump và ông Kim xử lý. Chuyện của anh em trader chúng ta sẽ là vào giữa tháng 03 này, TraderViet sẽ tổ chức một buổi Offline tại Hà Nội cùng cộng đồng trader miền bắc với chủ đề “TraderViet Talks 4 - Cùng giao dịch, Cùng chia sẻ”. Đây mới là lý do của mục này. Cũng lâu lắm rồi TraderViet mới có dịp được ra Hà Nội lại đó anh em ạ.

Chương trình được tài trợ bởi FxPro, một trong những broker lớn và uy tín nhất hiện nay. FxPro là sàn giao dịch hàng đầu thế giới đến từ Vương Quốc Anh với hơn 14 năm kinh nghiệm, cung cấp dịch vụ CFDs cho trên 150 quốc gia khắp thế giới. Đặc biệt, FxPro sở hữu hơn 50 giải thưởng quốc tế về chất lượng dịch vụ, uy tín và là thương hiệu đáng tin cậy nhất trong ngành. Với tôn chỉ luôn đặt lợi ích của khách hàng làm đầu, nhu cầu của khách hàng làm cốt lõi cho mọi hoạt động, FxPro đã và đang không ngừng tinh chỉnh các sản phẩm dịch vụ của mình để ngày càng đáp ứng tốt hơn cho các nhà giao dịch hiện tại cũng như tương lai.

alh4_googleusercontent_com_J9nQAEyTbvIFd48kSvXgS6WKM5iRwZdh_ha28cd30d8f0cdf286d766b4543747f31d.

FxPro cũng từng là nhà tài trợ cho TraderViet Talks 1 diễn ra tại TpHCM ngày 30/06/2018 vừa qua.

Thông tin cụ thể của chương trình như sau

TRADERVIET TALKS 4 - 16/03/2019 - HÀ NỘI

Nội dung TraderViet Talks 4:
    TraderViet Talks 4 tại Hà Nội có sự tham gia của anh @DuongHuy và anh @Bianas của diễn đàn TraderViet. Những chủ đề trình bày trong TraderViet Talks 4 có thể mang lại một chút kiến thức, kinh nghiệm để nâng cao kỹ năng trading của anh em.

Đề tài trao đổi cụ thể:
    1. Chia sẻ kinh nghiệm nhận diện xu hướng trên thị trường bằng PTKT - @Bianas
    2. Những dấu hiệu cho thấy khả năng bùng nổ giá đang đến - @DuongHuy
    TraderViet Talks bổ ích đối với anh em trader dù có trade forex, chứng khoán hay crypto. Kiến thức trading là tổng quát mà. Vậy nên anh em trade món gì thì đi tham gia vẫn được nhé.

Thời gian : 8g30 - 11g30 sáng thứ Bảy ngày 16/03/2018

Địa điểm : TheVuon, Tầng 3, sảnh A, tòa nhà D2 Giảng Võ, Ba Đình - Hà Nội (xem bản đồ trên Google Map tại đây)

alh6_googleusercontent_com_k_6VQ42DsQG5SkGZ2ctftr7moCJoNgdrtVpdb2714b301509426a94b7d48deee9494.

Game Show và Phần thưởng : Trong các gameshow của TraderViet Talks vào đầu giờ, giữa giờ và cuối giờ sẽ gồm các quà tặng là những quyển sách hiện đang rất nóng trong cộng đồng Trader Việt Nam, cùng với phần quà tặng giá trị của nhà tài trợ FxPro như sau
    Ngoài ra còn có những phần quà nữa từ nhà tài trợ FxPro cho tất cả anh em tham dự.

Vì lý do vui là chính nên chúng ta có khá nhiều game show và giải thưởng. Anh em phấn đấu đi dự để hốt giải thưởng vui vẻ nhé

Đăng ký tham gia TraderViet Talks 4:

Anh em điền thông tin để đăng ký dự sự kiện vào form dưới đây nhé

Lâu lắm TraderViet mới lại ra Hà Nội. Hi vọng lần này chúng ta sẽ có những giây phút vui vẻ bên nhau.

Chờ TraderViet nhé những người anh em thiện lành !!!

Đang tải...
  2. Mạc An

3. Mạc An
  4. 9,284
    30,702
    E đợi TP.HCM ạ :D

5. Đã đăng ký không 1 chút chần chừ.

DuongHuyPhoenix Undying bài này.
  6. DuongHuy

7. DuongHuy
  8. 17,384
    99,919
    Sắp có HCM rồi nhé người anh em thiện lành

9. DuongHuy

10. DuongHuy
  11. 17,384
    99,919
    Qua hẹn gặp anh em miền bắc nhé. Nhớ chờ Qua.

Mạc An bài này.
  12. Admin ơi, Traderviet Talk có yêu cầu kinh nghiệm để tham dự không ạ? Em mới bắt đầu giao dịch nên muốn tham gia để học hỏi ạ.

DuongHuyMạc An bài này.
  13. DuongHuy

14. DuongHuy
  15. 17,384
    99,919
    Đến ăn chơi và giao lưu nên cần có kinh nghiệm ăn chơi là được nhé

16. Cái nào chứ ăn chơi thì ok bác:D

DuongHuy bài này.
  17. các ng ae thiện lành hcm rất mong chờ Qua chia cho 70% kiến thức hơn 10 năm tu luyện nha ^__^

18. Câu hỏi là sau talkshow (buổi sáng)
    Ae miền Nam ra Hn có muốn đi ăn chơi đập đá... ah nhầm đập phá ở ngoài này ko? :)) (chiều và tối, đến đêm)

Mạc AnDuongHuy bài này.
  19. DuongHuy

20. DuongHuy
  21. 17,384
    99,919
    12 năm nay Qua cháy 100 cái account. Chia sẻ của Qua giúp anh em chỉ cháy 70 acc thôi.

Đừng như Qua

22. an..hy

an..hy

3,254
    3,829
    wheren is my đè nẽng

DuongHuy bài này.
  23. DuongHuy

24. DuongHuy
  25. 17,384
    99,919
    Năm nay thế nào cũng đi ĐN ít nhất 1 lần bác nhé. Cố gắng đừng cháy tài khoản đến lúc đó

an..hy bài này.
  26. vlxx.tv

vlxx.tv

90
    51
    Có mấy em chân dài xinh đẹp đứng PR cho fxpro ko nhỉ :D:D:D

27. Mạc An

28. Mạc An
  29. 9,284
    30,702
    Đội grab hùng mạnh chắc không thiếu chỗ ăn chơi bác :v

30. DuongHuy

31. DuongHuy
  32. 17,384
    99,919
    Có tôi đứng thì cần chân dài chi nữa bác?

an..hy bài này.
  33. DuongHuy

34. DuongHuy
  35. 17,384
    99,919
    Cập nhật 02 đề tài trao đổi cùng anh em tại Hà Nội

Đề tài trao đổi cụ thể:
    1. Chia sẻ kinh nghiệm nhận diện xu hướng trên thị trường bằng PTKT - @Bianas
    2. Những dấu hiệu cho thấy khả năng bùng nổ giá đang đến - @DuongHuy

NamVu82 bài này.
  36. Đã đắng ký.;)

DuongHuy bài này.
  37. TradeViet có tổ chức ở Đà Nẵng k vậy =))
    Hóng quá !

DuongHuy bài này.
  38. DuongHuy

39. DuongHuy
  40. 17,384
    99,919
    Sẽ có trong năm nay bác nhé. Nhớ giữ sức khỏe và tài khoản cho kỹ để còn dự TraderViet Talks Đà Nẵng

phuchatri bài này.

Bình luận mới nhất

• Trinhpham090 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 24,409 Xem / 469 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex