Mời dự TraderViet Talks 09 tại Hà Nội - tài trợ bởi FxPro: Cùng nghiên cứu giao dịch theo xu hướng

Mời dự TraderViet Talks 09 tại Hà Nội - tài trợ bởi FxPro: Cùng nghiên cứu giao dịch theo xu hướng

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
** Buổi Offline là hoàn toàn miễn phí. Anh em không tốn chi phí nào để tham dự buổi Offline hết

Anh em TraderViet miền bắc đã sẵn sàng cho một offline vui vẻ và nhiều kiến thức chưa? Một buổi offline mà các trader cùng ngồi với nhau, chia sẻ cùng nhau và học hỏi lẫn nhau ấy. TraderViet Talks sẽ mang đến 1 buổi như vậy vào ngày 07/09 tới đây với anh em miền bắc nè.

Chương trình được tài trợ bởi FxPro, một trong những broker lớn và uy tín nhất hiện nay. FxPro là sàn giao dịch hàng đầu thế giới đến từ Vương Quốc Anh với hơn 14 năm kinh nghiệm, cung cấp dịch vụ CFDs cho trên 150 quốc gia khắp thế giới. Đặc biệt, FxPro sở hữu hơn 50 giải thưởng quốc tế về chất lượng dịch vụ, uy tín và là thương hiệu đáng tin cậy nhất trong ngành. Với tôn chỉ luôn đặt lợi ích của khách hàng làm đầu, nhu cầu của khách hàng làm cốt lõi cho mọi hoạt động, FxPro đã và đang không ngừng tinh chỉnh các sản phẩm dịch vụ của mình để ngày càng đáp ứng tốt hơn cho các nhà giao dịch hiện tại cũng như tương lai.

alh4_googleusercontent_com_j9nqaeytbvifd48ksvxgs6wkm5irwzdh_ha28cd30d8f0cdf286d766b4543747f31d-png.80298

TraderViet TALKS 09 - 07/09/2019 - HÀ NỘI

Nội dung TraderViet Talks 09:

TraderViet Talks 09 lần này có nội dung là Cùng nghiên cứu giao dịch theo xu hướng. Anh em cũng biết giao dịch theo xu hướng là phương pháp giao dịch thuận tự nhiên và ít rủi ro hơn các phương pháp giao dịch khác, vậy nên ở buổi Talks 09 này, chúng ta sẽ cùng nhau tìm hiểu 1 số phương pháp giao dịch theo xu hướng tương đối ổn cho anh em.

Phương pháp có thể áp dụng được cho cả chứng khoán, forex lẫn crypto nhé anh em. Cứ dùng PTKT được là dùng nó được.

Các trader tham gia chia sẻ kinh nghiệm trong buổi TraderViet Talks 09 tại Hà Nội lần này bao gồm admin @DuongHuy , mod @Bianas và một khách mời chuyên phân tích và giao dịch theo xu hướng (suỵt, khách mời sẽ được tiết lộ vào buổi offline).

Thời gian : 8g30 - 11g30 sáng thứ Bảy ngày 07/09/2019

Địa điểm : BisHub Coworking Space, Phòng M04 tầng 12, khu văn phòng, tòa nhà Mipec, 229 Tây Sơn, Ngã Tư Sở, Đống Đa, HN ạ (xem bản đồ trên Google Map tại đây)

Game Show và Phần thưởng từ TraderViet Talks 09:

Xuyên suốt buổi TraderViet Talks là các game show cực kỳ hấp dẫn cho anh em Trader nhằm thi thố tài năng, sự hiểu biết của anh em với mọi vấn đề. Phần thưởng ... dưới 10 tỷ sẽ đến với các anh em từ TraderViet và FxPro nhé

Ngoài ra, các anh em đến dự buổi Offline cũng sẽ có một món quà nhỏ của nhà tài trợ FxPro nữa đó anh em.

Nói chung, cứ tham gia là vừa vui vừa có quà thôi anh em.

Đăng ký tham gia TraderViet Talks 09:

Anh em điền thông tin để đăng ký dự sự kiện vào form dưới đây nhé

[forms]1FAIpQLSeXGeviYQlEDdHQDgywBX1H068uHCLtZc5HovZl2NGp2AJydQ[/forms]​
Nửa năm rồi TraderViet mới quay lại Hà Nội. Hi vọng anh em có dịp gặp và trao đổi vui vẻ cùng nhau. Mời anh em tham gia nhiệt tình nhé !!!

Hẹn gặp anh em miền bắc tại TraderViet Talks 09 nhé

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Đăng ký xong là đi thôi hả ad, hay phải đợi có thông xác nhận từ ban tổ chức

Không biết có cần chờ tin nhắn của ct ko hay cứ tới giờ là có mặt thôi nhỉ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,623 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,507 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 372 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 390 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên