1. Mời dự TraderViet Talks 09 tại Hà Nội - tài trợ bởi FxPro: Cùng nghiên cứu giao dịch theo xu hướng

Mời dự TraderViet Talks 09 tại Hà Nội - tài trợ bởi FxPro: Cùng nghiên cứu giao dịch theo xu hướng
    20/08/2019
    4,447 lượt xem
    ** Buổi Offline là hoàn toàn miễn phí. Anh em không tốn chi phí nào để tham dự buổi Offline hết

Anh em TraderViet miền bắc đã sẵn sàng cho một offline vui vẻ và nhiều kiến thức chưa? Một buổi offline mà các trader cùng ngồi với nhau, chia sẻ cùng nhau và học hỏi lẫn nhau ấy. TraderViet Talks sẽ mang đến 1 buổi như vậy vào ngày 07/09 tới đây với anh em miền bắc nè.

Chương trình được tài trợ bởi FxPro, một trong những broker lớn và uy tín nhất hiện nay. FxPro là sàn giao dịch hàng đầu thế giới đến từ Vương Quốc Anh với hơn 14 năm kinh nghiệm, cung cấp dịch vụ CFDs cho trên 150 quốc gia khắp thế giới. Đặc biệt, FxPro sở hữu hơn 50 giải thưởng quốc tế về chất lượng dịch vụ, uy tín và là thương hiệu đáng tin cậy nhất trong ngành. Với tôn chỉ luôn đặt lợi ích của khách hàng làm đầu, nhu cầu của khách hàng làm cốt lõi cho mọi hoạt động, FxPro đã và đang không ngừng tinh chỉnh các sản phẩm dịch vụ của mình để ngày càng đáp ứng tốt hơn cho các nhà giao dịch hiện tại cũng như tương lai.

TRADERVIET TALKS 09 - 07/09/2019 - HÀ NỘI

Nội dung TraderViet Talks 09:

TraderViet Talks 09 lần này có nội dung là Cùng nghiên cứu giao dịch theo xu hướng. Anh em cũng biết giao dịch theo xu hướng là phương pháp giao dịch thuận tự nhiên và ít rủi ro hơn các phương pháp giao dịch khác, vậy nên ở buổi Talks 09 này, chúng ta sẽ cùng nhau tìm hiểu 1 số phương pháp giao dịch theo xu hướng tương đối ổn cho anh em.

Phương pháp có thể áp dụng được cho cả chứng khoán, forex lẫn crypto nhé anh em. Cứ dùng PTKT được là dùng nó được.

Các trader tham gia chia sẻ kinh nghiệm trong buổi TraderViet Talks 09 tại Hà Nội lần này bao gồm admin @DuongHuy , mod @Bianas và một khách mời chuyên phân tích và giao dịch theo xu hướng (suỵt, khách mời sẽ được tiết lộ vào buổi offline).

Thời gian : 8g30 - 11g30 sáng thứ Bảy ngày 07/09/2019

Địa điểm : BisHub Coworking Space, Phòng M04 tầng 12, khu văn phòng, tòa nhà Mipec, 229 Tây Sơn, Ngã Tư Sở, Đống Đa, HN ạ (xem bản đồ trên Google Map tại đây)

upload_2019-8-19_15-28-45.

Game Show và Phần thưởng từ TraderViet Talks 09:

Xuyên suốt buổi TraderViet Talks là các game show cực kỳ hấp dẫn cho anh em Trader nhằm thi thố tài năng, sự hiểu biết của anh em với mọi vấn đề. Phần thưởng ... dưới 10 tỷ sẽ đến với các anh em từ TraderViet và FxPro nhé

Ngoài ra, các anh em đến dự buổi Offline cũng sẽ có một món quà nhỏ của nhà tài trợ FxPro nữa đó anh em.

Nói chung, cứ tham gia là vừa vui vừa có quà thôi anh em.

Đăng ký tham gia TraderViet Talks 09:

Anh em điền thông tin để đăng ký dự sự kiện vào form dưới đây nhé

Nửa năm rồi TraderViet mới quay lại Hà Nội. Hi vọng anh em có dịp gặp và trao đổi vui vẻ cùng nhau. Mời anh em tham gia nhiệt tình nhé !!!

Hẹn gặp anh em miền bắc tại TraderViet Talks 09 nhé

2. Chờ mãi mới có! Đã đăng ký

DuongHuy bài này.
  3. DuongHuy

4. DuongHuy
  5. 16,384
    92,395
    Kiếm mấy chị em dễ thương mà yêu mến trading thì rủ đăng ký luôn nhé bác

6. Có Mị k bác?đang tính xem có e nào k đây? Mấy chị e chồng nó kèm rồi!

7. Đợi mãi em mới có dịp gặp các pro trên Traderviet, nóng lòng đến ngày offline quá :D

DuongHuy bài này.
  8. đã đăng ký!

DuongHuy bài này.
  9. an..hy

an..hy

1,933
    2,182
    hẹn traderviet tháng 11

DuongHuy bài này.
  10. lanhthi

lanhthi

180
    174
    Mãi mới có ở HN để gặp idol Duonghuy

11. DuongHuy

12. DuongHuy
  13. 16,384
    92,395
    Gặp chi để thất vọng bác ơi

14. Cuối cùng cũng có cơ hội gặp Ad Dương Huy đẹp trai 6 múi :D

15. đã đăng ký
    hẹn gặp anh em
    chúc đại gia đình traderviet mạnh khỏe,thành công

16. Sao fxpro chăm làm ct thế nhỉ

17. Quang Vu

Quang Vu

298
    1,162
    Đã đăng ký 1 suất. Chẳng mấy khi TraderViet ra Hà Nội :)

DuongHuy bài này.
  18. DuongHuy

19. DuongHuy
  20. 16,384
    92,395
    Rất mong được diện kiến bác hôm ấy. Nhớ lên giới thiệu với anh em nhé

Hoang The Vinh bài này.
  21. lanhthi

lanhthi

180
    174
    Đăng ký xong là đi thôi hả ad, hay phải đợi có thông xác nhận từ ban tổ chức

DuongHuy bài này.
  22. DuongHuy

23. DuongHuy
  24. 16,384
    92,395
    Xong là được rồi bác ạ. Trước ngày tổ chức sẽ có tin nhắn nhắc anh em khỏi quên thôi

lanhthi bài này.
  25. Xin đăng ký 1 vé nha

26. Không biết về HN kịp ko, cứ đăng ký cái đã.

27. Không biết có cần chờ tin nhắn của ct ko hay cứ tới giờ là có mặt thôi nhỉ?

28. DuongHuy

29. DuongHuy
  30. 16,384
    92,395
    Đến giờ có mặt là ok rồi bác

Bình luận mới nhất

• phuongnhanh81 trong Trao Đổi về Broker 604 Xem / 19 Trả lời
  • Vương Trâm trong Thị trường CFD - Index quốc tế 106,539 Xem / 267 Trả lời
  • Huan2051 trong Chuyện bên lề 10 Xem / 1 Trả lời
  • Tony Bình trong Hoạt động TraderViet 1,546 Xem / 83 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...