moi nguoi cho e hỏi hôm qua lúc 19h30 có tin tốt cho USD mà tại sao GBP/USD lại tăng mạnh nhỉ??? phâ

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi hungkanh, 26/04/2019.

1. moi nguoi cho e hỏi hôm qua lúc 19h30 có tin tốt cho USD mà tại sao GBP/USD lại tăng mạnh nhỉ??? phân tích kỹ thuật + cơ bản đều ủng hộ Sell thế mà nó lại tăng kinh khủng????

4 Tư Duy Trading Đắt Xắt Ra Miếng Dành Cho Trader Mới
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao - Phần 2
    Price Action - Cách Đọc Hiểu Câu Chuyện Thị Trường Và Mở Ra Lợi Nhuận Lớn
    3 Thủ Thuật Giúp Nâng Tầm Khả Năng Phân Tích Của Trader
    Price Action Swing Trading Với Kênh Giá (Price Channels) Và Cách Bắt Con Sóng Dài - Tiếp Theo
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    Phỏng Vấn Tiến Sĩ Alexander Elder - Nhà Tâm Lý Học Thị Trường Lừng Danh!
    Đang tải...
  2. Rồi kết quả thế nào bạn gì đó ơi.. chứ tui là tui sell 40 lót ngay đáy đúng 19h30 và bay ngay 8k usd, cảm giác có điều j đó ko ỗn nên tui đống lệnh gấp và buy ..kết quả là hehe mừng vc

3. Bác đánh 40 lot thì tk của bác phải tầm 100k

4. Ko.. 13k thôi..dc ăn cả ngả về ko.. có khi làm 100 lót ngay tin tốt lụm thốc bổ bao.. nhưng củng có lần bay gần 4k triệu vnd ok.

5. Vãi với bác, nhưng chốt lại cả nổ cả xịt thì hàng tháng bác kiếm đc khoảng bn (ko cần chính xác). tks

Bình luận mới nhất

• traithanhnam21 trong Thông báo TraderViet 1,575 Xem / 3 Trả lời
  • trungdung trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,628 Xem / 348 Trả lời
  • Trương Nhật trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,318 Xem / 1,290 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM