Mọi người cho em xin ý kiến về exness với ạ

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi nguyenhuystts, 02/05/2019.

1. Hiện tại em đang trade tại sàn exness, nhưng dạo gần đây em thấy khá nhiều thông tin bất ổn về sàn này nên em có chút lo lắng về độ uy tín của nó. Với những ai đã và đang trade tại sàn này thì cho em xin ý kiến của mọi người về exness với ạ. Em có nên đổi sang sàn khác không, và nếu đổi thì mọi người có thể giới thiệu em một vài sàn uy tín được không ạ.

Tại sao Trader Nên Tập Trung Vào Quá Trình Giao Dịch Hơn Là Kết Quả?
    5 Hoạt Động Phi Giao Dịch Giúp Tăng Hiệu Suất Trading
    Câu Chuyện Về Đòn Bẩy Trong Trading - Con Dao Hay Vũ Khí Của Trader?
    4 Lý Do Trader Từ Bỏ Kế Hoạch Giao Dịch
    NLP (Lập Trình Ngôn Ngữ Tư Duy) Có Phải Là Chén Thánh Trading Hay Không?
    Chỉ Báo ATR - Tuyệt Chiêu Mua Đáy Bán Đỉnh Và Lướt Con Sóng Dài
    Tỷ Lệ Fibonacci Và Sóng Elliott - Phần 1: Sóng Đẩy
    Chỉ Báo MACD - Tư Duy Và Vận Dụng Để Tăng Xác Suất Thắng Trong Trading
    Hoàng Triều bài này.
    Đang tải...
  2. Mình không có trade trên Exness nhưng mà thực sự thấy dạo này nhiều phốt quá, nếu bác không yên tâm thì nên rút v

3. dạ, em thấy cũng hơi lo. mà a trade sàn nào vậy ạ

4. Exness ok mà, minh trade 2 năm nay

5. dạ, phốt nhiều nên e cũng hơi lo

6. tuctac

tuctac

8
    4
    xin chào chủ nhà, xin chào toàn thể anh chị em trong cộng đồng Trader Viet mình là thành viên mới, mình mới biết đến trang này mặc dù Trader cũng được khoảng 1 năm rồi, mình thấy trang này khá là hay khi có những nhận định và đánh giá thị trường tương đối chuẩn mặc dù để thắng được thị trường thì mỗi cá nhân phải có "chiến thuật" và đôi khi là "cảm tính" của riêng mình, mình cảm thấy vững tin hơn khi đan xen nhận định của mình và phân tích kỹ thuật của các bạn, rất cảm ơn chủ nhà đã tạo và duy trì trang web này để anh chị em có thể tích lũy thêm kinh nghiệm từ cộng đồng. chúc toàn thể anh chị em một ngày may mắn. về việc sàn exness thì trước mắt mình thấy khá ổn, mặc dù mình cũng đã bị 2 lần trục trặc nhưng đều được giải quyết thỏa đáng, mình rất hài lòng còn các bạn khác thì mình không biết.

7. Ồ, cảm ơn bạn đã góp ý nha

8. Icmarket đi,spread cực thấp ổn định,sàn axness chỉ được cái đòn bẩy cao,không đóng lệnh nếu còn tiền,nạp rút nhanh...nhưng spread thì nhảy rất mất dậy khi có biến động mạnh,có lúc giãn gần 0.5%

sirowanano bài này.
  9. Sàn này ngon mà, ít khi bị đơ, bị trễ khi vào lệnh. mình trên 3 năm này rồi

10. dạ, em cảm ơn vì đã góp ý ạ

11. Còn lỗ hoặc chơi nhỏ, lời nhỏ thì sàn cũng đc, nên ưu tiên mức thuận tiện khi nạp rút tiền..

12. SPread nhảy như cào cào. Mình tý bị cháy tk vì trò giãn spread này của exness. Sàn này không hợp với ai thích đánh tin.

Anhphat99 bài này.
  13. dạ, em cảm ơn ạ

Bình luận mới nhất

• Gogogo trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 16,045 Xem / 360 Trả lời
  • N2T trong Trao Đổi về Broker 68,205 Xem / 713 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 9,536 Xem / 540 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    BDSwiss Group
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you