Mời Offline TraderViet - Khởi Nghiệp Cùng FBS - Chủ Nhật ngày 20/08/2017 tại TpHCM

Mời Offline TraderViet - Khởi Nghiệp Cùng FBS - Chủ Nhật ngày 20/08/2017 tại TpHCM

Chỗ bên Ân Nam có khoảng 100 ghế thôi nên anh em đăng ký sớm nhé. Bữa trước làm bên đó 100 ghế mà 140 anh em nên có 40 chị em phải ngồi trên người 40 anh em khác. Không khí căng thẳng lắm
Đề nghị ad quay lại up lên diễn đàn cho ace ở xa xem lại.

AD có thể live hoặc có thể up các tài liệu đã trao đổi hôm đó cho a e ở xa điều kiện ko cho phép đi để a e xem lại học hỏi. :D

đã đăng ký 1 vé ! mấy lần đăng ký không đi được lần này phải đi để được chiêm ngưỡng dung mạo các cao thủ

Đề nghị các bác cao thủ làm phát Hoa sơn luận kiếm.Có bao nhiêu khoe bấy nhiêu.

E đọc bình luận của các anh, chị, nói toàn cao thủ e chưa được gặp mặt.Tâm lý e đã hoang mang rồi. Không biết khi đến tham dự buổi offline gặp trực tiếp các cao thủ thì tâm trạng e sẽ diễn biến ra sao đây!

E đọc bình luận của các anh, chị, nói toàn cao thủ e chưa được gặp mặt.Tâm lý e đã hoang mang rồi. Không biết khi đến tham dự buổi offline gặp trực tiếp các cao thủ thì tâm trạng e sẽ diễn biến ra sao đây!
Cứ đi toilet cẩn thận trước khi tham dự. Lỡ bị chém gió ghê quá rồi toilet tại chỗ luôn thì quán nó đuổi ra

Dạ vâng, e biết có ctrinh này nên hnay e đã phải đi thăm dò kĩ càng địa điểm họp mặt ở đấy rồi a ạ.

Rất mong dc nghe chia sẻ của bạn. Thanks

Bữa nay offline, thời gian có vẻ hạn hẹp nên mình chưa được chia sẻ gì, mong bạn thông cảm.

Toàn thể các bạn có câu hỏi trong buổi offline, nếu các bạn muốn nghe một lời chia sẽ từ mình có thể inbox,....

Ngày mai, nếu mình rảnh mình sẽ ghi ra những gì mình muốn chia sẻ hôm nay mà chưa nói được cho các bạn. Giờ mình hơi mệt vì nhậu từ trưa tới giờ. :))

Chúc các bạn thành công!

~An Soros,

Bữa nay offline, thời gian có vẻ hạn hẹp nên mình chưa được chia sẻ gì, mong bạn thông cảm.

Toàn thể các bạn có câu hỏi trong buổi offline, nếu các bạn muốn nghe một lời chia sẽ từ mình có thể inbox,....

Ngày mai, nếu mình rảnh mình sẽ ghi ra những gì mình muốn chia sẻ hôm nay mà chưa nói được cho các bạn. Giờ mình hơi mệt vì nhậu từ trưa tới giờ. :))

Chúc các bạn thành công!

~An Soros,
Hôm nay chúng ta không có nhiều giờ. Tôi còn 1 phần price action chưa kịp nói gì. Tại 12g là hết giờ thuê cafe. Nói nữa nó tính tiền hộc máu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên