Mời tham dự Hội Thảo Tickmill - 01 điểm hẹn, 03 chuyên gia và nhiều phần quà hấp dẫn

Mời tham dự Hội Thảo Tickmill - 01 điểm hẹn, 03 chuyên gia và nhiều phần quà hấp dẫn

hình như bắt buộc phải đăng ký và giao dịch trên sàn là khi mình nhận được quà mà bác
Nếu trúng 2 trong 3 giải cao , thì kh mà chưa có tk thì họ cần yeu cầu mình mở tk de trả tiền vào mt4 mà.
Dc rút hay giao dich tùy bạn. theo diều khoản và dk chương trình.

không có gì là miễn phí cả! bắt buộc phải đăng ký và giao dịch trên sàn của họ 10 ngày! ko phải đồ dễ ăn rồi TOÀN IB lùa
Có sao đâu bác. Cá nhân em đang trade demo trên sàn Tickmill thấy oke, cũng muốn trade live thử trên sàn này như thế nào :D Có cơ hội trade live free test sàn thì tại sao lại không nhỉ :rolleyes:

Nếu trúng 2 trong 3 giải cao , thì kh mà chưa có tk thì họ cần yeu cầu mình mở tk de trả tiền vào mt4 mà.
Dc rút hay giao dich tùy bạn. theo diều khoản và dk chương trình.
Bác ơi, bác chơi sàn tickmill lâu rồi, vậy bác tư vấn giúp e hình thức nạp tiền với, e nghe có bạn nói : tickmill mình có thể nạp online internet banking. vậy mình nạp online internet banking sacombank thì tốn phí bao nhiêu ạh. cảm ơn bác trước ạh.

Hi vọng bác không thất vọng vì quả bụng 6 múi của tôi
Bác ơi, bác chơi sàn tickmill lâu rồi, vậy bác tư vấn giúp e hình thức nạp tiền với, e nghe có bạn nói : tickmill mình có thể nạp online internet banking. vậy mình nạp online internet banking sacombank thì tốn phí bao nhiêu ạh. cảm ơn bác trước ạh.
Tickmill nạp/rút không tính phí nhé bạn. Nếu có phí chỉ là phí giao dịch online của ngân hàng thôi nhé bạn. VD: mình nạp qua Vietcombank thì phí giao dịch fix là 2.500 VND/1 lần giao dịch.

Đính kèm

101.4 KB · Xem: 4
Tôi đang quan tâm tới sàn Tickmill này vì đọc thấy nó cho rút và nạp bằng ngân lượng. Mỗi tội sàn này nó mới lạ quá không biết có đáng tin để nạp tiền vào không mà giờ nghe thấy TraderViet được họ tài trợ thì hay quá sau hội thảo này sẽ có thêm thông tin về tickmill xem nó có đáng để nạp tiền vào trade không.

Ngoài 3 phần qua VIP theo bốc thăm, thì các anh chị đến tham dự hội thảo sẽ nhận món quà kỷ niệm từ sàn Tickmill đó là Sổ tay, túi sách, áo mưa, áo thun cao cấp! Các anh chị nhanh tay đăng ký nhé, vì số lượng có hạn!

Tiếc quá mình lại ở HN, Đề xuất admin thỉnh thoảng làm một buổi tại HN để anh em giao lưu học hỏi nhé

Hôm nay em có xem anh @DuongHuy vui tính và anh Lê Hoàng (em không biết nick bác ấy để @ vào được).
Rất cảm ơn anh Huy và anh Hoàng:)
Sự chia sẻ tâm đắc của 2 anh khiến bản thân em được thấm nhuần và mở mang rất nhiều tư duy trading và được sắp xếp lại, hệ thống lại.:)
Anh có thể giúp chia sẻ file bài thuyết trình sáng nay để em được ghi chép lại, ghi nhớ sâu và rõ được không ạ!

Chúc anh Huy và anh Hoàng luôn được viên mãn trong sự nghiệp trading cũng như trong cuộc sống.:)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 493 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 244 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 596 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên