Mời tham dự TraderViet Talks 08 tại TpHCM - tài trợ bởi eToro: Trader chia sẻ cùng Trader

Mời tham dự TraderViet Talks 08 tại TpHCM - tài trợ bởi eToro: Trader chia sẻ cùng Trader

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Một mùa TraderViet Talks nữa lại đến, anh em Trader chúng ta lại sắp có những giây phút vui vẻ cùng nhau, ngồi bên nhau để trao đổi, chia sẻ những kiến thức, kinh nghiệm bổ ích cho công việc trading của bản thân mình, vậy là vui rồi đúng không anh em?

** Lưu ý chương trình là hoàn toàn miễn phí nhé anh em

TraderViet Talks 08 được tài trợ bởi ai?

TraderViet Talks 08 lần này của chúng ta được tài trợ bởi eToro. eToro là nền tảng đầu tư và giao dịch xã hội hàng đầu thế giới. Nền tảng đã được trao giải thưởng trong việc kết nối bạn với cộng đồng của hàng triệu người dùng, có chuyên môn về mọi thứ từ đầu tư vào các loại tài sản truyền thống như cổ phiếu, hàng hóa, tiền tệ và chỉ số cho đến tiền điện tử. Anh em có thể ghé thăm eToro tại địa chỉ website : https://www.etoro.com/vi-vn/

alh6_googleusercontent_com_gHR07vkdENv5p2dRqEhQigTl6z5a8ZrEm9Dd813e9ddabcf301fc966737ebc8e49a5.png

Các anh em nào và đề tài gì sẽ lên sóng tại TraderViet Talks 08?

Đầu tiên là editor Lê Huệ @Le Hue Truong của TraderViet. Lê Huệ sẽ đem đến một số chia sẻ thú vị về thị trường tài chính cho anh em.

Tiếp theo là senior editor Bảo Khánh @The Blade. Bảo Khánh là một editor lâu năm tại TraderViet với hơn 1.000 bài viết chia sẻ kiến thức kinh nghiệm trading. Có bằng thạc sỹ và hiện đang là giảng viên, Bảo Khánh có nhiều kinh nghiệm trong cả trading chứng khoán và forex. Đề tài của Bảo Khánh là “Một số phương pháp bắt điểm đảo chiều thị trường”

Đại diện của eToro là anh Vinh Nguyen cũng có một chủ đề để chia sẻ với anh em tại TraderViet Talks 08 là “Giao dịch thụ động giúp cho đầu tư cổ phiếu toàn cầu dễ dàng hơn bao giờ hết”. Anh Vinh Nguyen là người quản lý chịu trách nhiệm cho phát triển thị trường và kinh doanh cho eToro ở Việt Nam. Trách nhiệm chính của anh là nâng cao chất lượng và mở rộng thị trường cho eToro tại Việt Nam. Vinh Nguyen tốt nghiệp Đại học Khoa học và Công nghệ Hồng Kông (HKUST) với chuyên ngành Quản trị Kinh doanh, thông thạo tiếng Anh, tiếng Việt và tiếng Quảng Đông.

alh3_googleusercontent_com_cDcOY8a4nasmKnHh9FcAR079V_AM_Ai7t8F904da437747413473dbf81200f3d7641.png

Anh Vinh Nguyen của eToro

Admin diễn đàn TraderViet là anh Dương Huy @DuongHuy cũng tham gia TraderViet Talks 08 với vai trò dẫn chương trình cùng với phần trao đổi, trả lời hỏi đáp của thành viên.

Ngoài ra, các editor của TraderViet khác như @Thống, @Phương Thúy, @Bianas, @Mạc An, @Nhật Hoài cũng sẽ tham gia vào chương trình này để giao lưu cùng anh em.

Thời gian địa điểm TraderViet Talks 08

Thời gian : 08g30 - 11g30 thứ Bảy ngày 24/08/2019​

Địa điểm : Saigon Innovation Hub (SIHUB) - 273 Điện Biên Phủ, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh (Góc Điện Biên Phủ - Trương Định, cổng vào mặt Điện Biên Phủ)​

Gameshow tại TraderViet Talks 08

Nhắc đến TraderViet Talks là nhắc đến các chương trình gameshow vui thật vui với các món quà tặng hấp dẫn. TraderViet Talks 08 lần này không phải là ngoại lệ. Anh em hãy cùng đến và tham gia gameshow với nhau nhé.

Đăng ký tham gia TraderViet Talks 08

Anh em điền thông tin vào form dưới đây để hoàn tất đăng ký tham gia TraderViet Talks 08 - tài trợ bởi eToro nhé.

[forms]1FAIpQLSfqoS4-F17r55QYNoJvN1D3Ezl68o6vMd13QiBDHQUGHQJGOw[/forms]​

Chúc anh em vui vẻ và hẹn gặp các anh em trader thiện lành vào buổi TraderViet Talks 08 sắp tới nhé.

Giới thiệu eToro - nhà tài trợ TraderViet Talks 08

Bạn muốn kiểm soát thời gian của bạn nhiều hơn ? Tại sao không thử chức năng CopyTrader trên eToro! Chức năng CopyTrader được cấp bằng sáng chế của chúng tôi cho phép bạn tự động hóa giao dịch của mình bằng cách phân bổ một số tiền của bạn để sao chép hoạt động khác của nhà đầu tư và sao chép mọi di chuyển họ thực hiện trong thời gian thực. Bạn có thể xem danh mục đầu tư khác, hồ sơ theo dõi, điểm rủi ro và tỷ lệ thành công / thất bại trong số các thống kê hiệu suất khác để chọn nhà giao dịch phù hợp để sao chép.

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
Anh @Cybertron đi cái hội thảo này vô đặt câu hỏi troll @The Blade ko anh ơi :D
Đi chứ nhỉ :D Thấy cái chuyên đề bắt đỉnh đáy của @The Blade mà phát ham. Cái chuyện bắt đỉnh đáy với anh là chuyện nhỏ. Chuyện lớn là cứ lộn hoài nên cứ buy ngay đỉnh và sell ngay đáy. Kỳ này phải túm áo hỏi Blade rõ ràng cho ra lẽ xem có cách nào phân biệt đỉnh đáy không nhể :D

Đi chứ nhỉ :D Thấy cái chuyên đề bắt đỉnh đáy của @The Blade mà phát ham. Cái chuyện bắt đỉnh đáy với anh là chuyện nhỏ. Chuyện lớn là cứ lộn hoài nên cứ buy ngay đỉnh và sell ngay đáy. Kỳ này phải túm áo hỏi Blade rõ ràng cho ra lẽ xem có cách nào phân biệt đỉnh đáy không nhể :D
Chuẩn anh, em cứ cầm ngược điện thoại hoài à, kỳ này phải hỏi cho rõ ràng mới đc :D

Chuẩn anh, em cứ cầm ngược điện thoại hoài à, kỳ này phải hỏi cho rõ ràng mới đc :D

Bây giờ em share luôn bí quyết chứ cần gì giấu giếm đâu: cái nào mà các anh nghi là đỉnh thì cứ BUY mạnh vào, kiểu gì cũng lời. Ngược lại, nghi ngờ tới đáy rồi thì cứ SELL full tài khoản, kiểu gì cũng được gấp đôi. :D

Bây giờ em share luôn bí quyết chứ cần gì giấu giếm đâu: cái nào mà các anh nghi là đỉnh thì cứ BUY mạnh vào, kiểu gì cũng lời. Ngược lại, nghi ngờ tới đáy rồi thì cứ SELL full tài khoản, kiểu gì cũng được gấp đôi. :D
Anh đang nghi vàng đạt đỉnh, buy mạnh nào :D

Ủa bác LeeBK cũng tên là Bảo Khánh phải không nhỉ?
Mấy bác lên Khánh trade giỏi thế :eek:

Cho mình hỏi etoro có thể giao dich dc cổ phiếu cơ sở ko ạ
Và e xác minh tk thi no bắt giấy báo thuế thì phải sao a . Và giấy sao in của ngân hàng ma giờ e đang ở nhật ko thể thức hiện dc thi phải làm sao ạ mong ac giup ạ

Cho mình hỏi etoro có thể giao dich dc cổ phiếu cơ sở ko ạ
Và e xác minh tk thi no bắt giấy báo thuế thì phải sao a . Và giấy sao in của ngân hàng ma giờ e đang ở nhật ko thể thức hiện dc thi phải làm sao ạ mong ac giup ạ
Bữa đó gặp đại diện etoro tha hồ hỏi bác ơi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,485 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,555 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 366 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên