Mỗi tuần một cuốn sách trading - The Master Swing Trader (Đại ca Swing Trader) - Alan S. Farley

Mỗi tuần một cuốn sách trading - The Master Swing Trader (Đại ca Swing Trader) - Alan S. Farley

Screen Shot 2019-04-05 at 4.19.42 PM.png

mình ko gửi được sách cho các anh em trên
anh em vào trang cá nhân --> bảo mật cá nhân --> tick chọn gửi đối thoại cho bạn

Cho em xin 1 bản bác @Nhật Hoài nhé. Trước giờ cứ nghĩ bác chuyên Indicators thôi, dạo này mới biết bác còn rất nhiều món khác nữa! Chúc bác luôn nhiều sức khỏe và trade hiệu quả cao để có thêm thời gian chia sẻ với anh em những điều bổ ích bác nhé! Cảm ơn bác rất nhiều!

"Linda Bradford Raschke đã giải thích cơ chế này 1 cách trọn vẹn trong cuộc phỏng vấn với Jack Schwager" - Đoạn này không biết có phải ông tác giả nói về cuốn Phù Thủy Sàn Chứng Khoán của Jack D. Schwager đã được dịch ra tiếng Việt không các bác? Sao em tìm trong 2 tập không thấy tên Linda Bradford Raschke nhỉ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 13 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 10 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,281 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên