Mong ad Dương Huy lên thần nâng tầm TraderViet

QALuxury

Active Member
39
34
Theo e thấy bác Dương Huy có nên upgrade system ptkt của mình lên không. Vì bác là đầu tàu của TraderViet là niềm hy vọng của giới TraderViet. Theo dõi bác lâu r không fai tự nhiên mà bác lại có danh xưng Đánh Ngược kèo DuongHuy ắt win. Kèo bác tỷ lệ sai hoặc không vào đc khá cao. Hy vọng bác nâng tỷ lệ phân tích chuẩn xác cao hơn nữa. Nếu bác tự tin thì nên đổi sang kiểu phân tích vẽ dự đường giá chạy ntn. Thêm 1 điều nữa e từng chơi cả forex lẫn coin. Bác ko nên lấy tư duy forex áp cho coin hoàn toàn. Vì forex chỉ là mua bán trao đổi các cặp tiền tệ, còn coin thì còn có tâm lý đầu tư , fomo and fud. Nếu không nhầm bác đánh coin qua sàn forex , chắc cũng tính phí qua đêm cao như Forex, vậy thì rất khó giữ lệnh lâu.
Mong bác đưa dc TraderViet thành nơi ptkt chính xác cao đấu dc với tây lông, anh em có góp ý gì bác Huy thăng hạng thì mổ xẻ nào

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Tự diễn biến là đây sao? Sao kg đợi TraderViet Talk show 5 mời bác ấy làm vài chai(aqua) rồi tâm sự nhỉ.☺

Theo e thấy bác Dương Huy có nên upgrade system ptkt của mình lên không. Vì bác là đầu tàu của TraderViet là niềm hy vọng của giới TraderViet. Theo dõi bác lâu r không fai tự nhiên mà bác lại có danh xưng Đánh Ngược kèo DuongHuy ắt win. Kèo bác tỷ lệ sai hoặc không vào đc khá cao. Hy vọng bác nâng tỷ lệ phân tích chuẩn xác cao hơn nữa. Nếu bác tự tin thì nên đổi sang kiểu phân tích vẽ dự đường giá chạy ntn. Thêm 1 điều nữa e từng chơi cả forex lẫn coin. Bác ko nên lấy tư duy forex áp cho coin hoàn toàn. Vì forex chỉ là mua bán trao đổi các cặp tiền tệ, còn coin thì còn có tâm lý đầu tư , fomo and fud. Nếu không nhầm bác đánh coin qua sàn forex , chắc cũng tính phí qua đêm cao như Forex, vậy thì rất khó giữ lệnh lâu.
Mong bác đưa dc TraderViet thành nơi ptkt chính xác cao đấu dc với tây lông, anh em có góp ý gì bác Huy thăng hạng thì mổ xẻ nào
Chào bác.

Cảm ơn về những góp ý của bác. Tôi xin trả lời từng ý như sau:
1. Tôi không bao giờ kỳ vọng bản thân mình là niềm hi vọng cho ai cả. Tôi cũng như anh em trên TraderViet thôi. Trade có ăn có thua.
2. Phân tích trên thị trường nó mang bản sắc cá nhân, tùy thuộc vào style của bác. Tôi cảm thấy phù hợp với style của tôi và style đó đem lại hiệu quả thì tôi tiếp tục thôi bác.
3. Tôi có áp tư duy forex cho trade coin gì đâu bác. THAM và SỢ (bác gọi từ bên crypto là fomo và fud) thì là tâm lý giao dịch chung, có từ trăm năm nay rồi bác, chả có gì mới đâu. Không phải có trade coin mới có mấy tâm lý đó.
4. TraderViet là 1 diễn đàn, anh em có quyền đưa ra quan điểm của riêng bản thân mình. Bác cứ thoải mái đưa quan điểm, chỉ cần không vi phạm quy định là được.
Chúc bác có nhiều niềm vui

vì bác phân tích hằng ngày nên mong muốn bác phân tích hay hơn để ae theo lệnh bác kiếm tý cháo ngọt hơn thôi mà :( mà bác ko thích thì coi như tôi nhiều chuyện vậy

vì bác phân tích hằng ngày nên mong muốn bác phân tích hay hơn để ae theo lệnh bác kiếm tý cháo ngọt hơn thôi mà :( mà bác ko thích thì coi như tôi nhiều chuyện vậy
Cảm ơn bác vì đã góp ý. Anh em góp ý cho nhau là vui vẻ bình thường thôi mà bác

Nếu tham gia diễn đàn để soi kèo của người khác đưa ra ( kể cả Dương Huy vì bác ấy ko phải thánh) thì sớm muộn cũng cháy acc. Bác ấy tạo ra diễn đàn để truyền đạt kiến thức, kinh nghiệm để anh em học hỏi và tự xây dựng pp riêng.
Và khi có pp rồi thì nên đánh theo pp của mình ko nên theo kèo người khác đưa ra.
Ý kiến cá nhân bác tham khảo nhé

Hôm em đọc thánh peter brand có nói tất cả các đường vẽ truoc cho giá chạy theo đều là vô nghĩa . Chỉ có kẻ trend line rồi đi theo thôi sai đúng thì do hệ thống của mình @@ ai dám dự đoán trước đc giá lên hay xuống bao nhiêu đâu đúng thì là thánh rồi. Mà thánh thì về trời hết rồi đâu ai ở trần gian đâu :D

Hôm em đọc thánh peter brand có nói tất cả các đường vẽ truoc cho giá chạy theo đều là vô nghĩa . Chỉ có kẻ trend line rồi đi theo thôi sai đúng thì do hệ thống của mình @@ ai dám dự đoán trước đc giá lên hay xuống bao nhiêu đâu đúng thì là thánh rồi. Mà thánh thì về trời hết rồi đâu ai ở trần gian đâu :D

Just an opinion -- there is a chance $BTC is topping here, having met its price target at key resistance. A correction could occur before another move toward 6500, then a more significant correction.

2 phân tích giá btc gần đây của cụ có được tính là dự đoán giá lên xuống ở mức nào cụ thể không bác :D

View attachment 92274

Just an opinion -- there is a chance $BTC is topping here, having met its price target at key resistance. A correction could occur before another move toward 6500, then a more significant correction.

2 phân tích giá btc gần đây của cụ có được tính là dự đoán giá lên xuống ở mức nào cụ thể không bác :D

Cụ cũng chỉ minh họa mang tính chất tham khảo còn vào hay ra là do mình mà :v

1. Nếu pp có hiệu quả anh ấy đã mở quỹ để giao dịch, chẳng ai rảnh ngày 3 bữa lên đây làm việc free.
2. Mục đích của anh ấy là đưa ra nhận định cá nhân, mọi người tham khảo chứ không phải để theo hay đánh ngược. Và không phải anh ta phơi kèo để hiện bản lãnh, chỉ tạo ra góc thảo luận có thể giúp anh em phát hiện ra điều gì đó khi xem hay bàn luận với nhau. Hay chỉ có thể là sân chơi lành mạnh gây dựng cộng đồng tương trợ nhau tránh xa bọn lừa đảo là tốt lắm rồi.
3. Phương pháp nào rồi cũng vất nếu không có kỉ luật hay quản lý vốn. Đó là vấn đề cá nhân mỗi người.

View attachment 92274

sai tum lum day bac song parabol lam gi ma ve duoc diem dau diem cuoi :D chi co dua vao cam giac cua moi nguoi thoi

1. Nếu pp có hiệu quả anh ấy đã mở quỹ để giao dịch, chẳng ai rảnh ngày 3 bữa lên đây làm việc free.
2. Mục đích của anh ấy là đưa ra nhận định cá nhân, mọi người tham khảo chứ không phải để theo hay đánh ngược. Và không phải anh ta phơi kèo để hiện bản lãnh, chỉ tạo ra góc thảo luận có thể giúp anh em phát hiện ra điều gì đó khi xem hay bàn luận với nhau. Hay chỉ có thể là sân chơi lành mạnh gây dựng cộng đồng tương trợ nhau tránh xa bọn lừa đảo là tốt lắm rồi.
3. Phương pháp nào rồi cũng vất nếu không có kỉ luật hay quản lý vốn. Đó là vấn đề cá nhân mỗi người.

vẫn có cảm giác bác Huy có thể lên cấp thêm vài bậc nữa, nhưng bác ấy không chịu hoặc không thích thôi, tiềm năng của bác ấy rất cao khi tụ hội tinh hoa ptkt của TraderViet bao nhiêu năm
Nếu có ngày cả diễn đàn tung hô bác DuongHuy là thánh Huy thì tốt hơn là thánh kèo ngược.

Chỉnh sửa lần cuối:
ah sai đúng thì tùy post, nhưng mà đang nói bác bảo cụ không dự giá chạy ntn là không đúng
Bác có thể dùng ngay topic này để hàng ngày chia sẽ kiến thức, kinh nghiệm của mình về forex, Crypto được mà. Nếu hay mọi người theo ngay, bác Huy chỉ là người tạo ra sân chơi thôi

trên đây có rất nhiều pro ẩn danh sống cả chục năm với nghề mà bác ko chịu theo dấu ..đòi ngta cho không mọi thứ sao đc trời ..có nhung nick thuộc dạng số má việt nam này đấy ..va họ cug chag có siêu hệ thống nào cả ..ông xài rsi ông xai ikumu ông xài mácd ..có mỗi thế thôi nhung họ vácn kiếm ra tiền đều đó thôi..hãy tự đi mà tìm tòi và học hỏi nhé bro..

có thể anh ấy ra kèo để tạo thanh khoản, có thể lúc này chưa ảnh hưởng mấy nhưng vài năm nữa biết đâu

vẫn có cảm giác bác Huy có thể lên cấp thêm vài bậc nữa, nhưng bác ấy không chịu hoặc không thích thôi, tiềm năng của bác ấy rất cao khi tụ hội tinh hoa ptkt của TraderViet bao nhiêu năm
Nếu có ngày cả diễn đàn tung hô bác DuongHuy là thánh Huy thì tốt hơn là thánh kèo ngược.
Anh em lên chọc admin nhà mình thôi bác ơi. Chứ trade fx hay coin nhiều khi bác chọn được một người đánh toàn thua đánh ngược lại cũng chưa chắc đã thắng được :D

Anh em lên chọc admin nhà mình thôi bác ơi. Chứ trade fx hay coin nhiều khi bác chọn được một người đánh toàn thua đánh ngược lại cũng chưa chắc đã thắng được :D
hehe cũng k hẳn chọc đâu bác, có chọc thật nhưng mà theo dõi kỹ thì vẫn đúng 1 phần đấy :D ví dụ khi thị trường đáy của các đáy rồi bác ấy vẫn hô bán , rồi ngược lại khi đỉnh r bác ấy vô hô buy . nên ae hay gọi là kèo ngược :p dù sao theo dõi system bác Huy thấy tỷ lệ đúng ko trên 50% nên muốn bác ấy nâng cấp tý, trình bác ấy đủ mà

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,007 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,326 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 135 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên