mong các pro giúp e ạ

mong các pro giúp e ạ

mong các pro  giúp e ạ

snowblack9x

Member
9
2
hiện e được 1 số người giới thiệu về loại coin mới là SuperCoin mua bán trên thị trường tư do bảo cion này đăng có xu hướng lên mạnh vậy các bác có nhận định gì về đồng coin này k ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
Bác muốn đầu tư kênh mới thì phải tự tìm hiểu về nó thôi bác ạ...
Nhưng có điều khi nghe câu hỏi của bác em lại nhớ đến chuyện trader trade có lợi nhuận nhưng sàn không cho rút...hjhjhj
Đùa tí thôi nhưng vẫn có ý khuyên bác nên cân nhắc với mấy anh "nhiều cấp"...^^!

Dẹp khỏi đầu tất cả những gì bạn đang nói ở trên. Không nhận định, không đầu tư, ko nằm dưới đáy kim tự tháp

Dẹp khỏi đầu tất cả những gì bạn đang nói ở trên. Không nhận định, không đầu tư, ko nằm dưới đáy kim tự tháp

Hjhj, thôi thì để bác ấy tự tìm hiểu đi bác...biết đâu Supercoin bây giờ đang có bản chất giống Bitcoin của 10 năm trước thì sao?!? Hjhj

À mà bác chủ topic nè, nếu thật sự Supercoin hiện tại đang có bản chất giống với Bitcoin 10 năm trước thì em khuyên bác nên bỏ số tiền đúng với giá cái bánh pizza hiện tại để đầu tư thôi là đủ rồi...đừng nên bỏ cái ôtô hay cái sổ đỏ để đầu tư nhe...hjhj

Thớt "nghe bảo" xong lên đây hỏi ý kiến thì có lẽ nên bỏ qua cơ hội này đi.Đầu tư không dành cho sự hiểu biết nửa vời đâu. Nên nghiên cứu thêm về cách để chiến thắng trong cuộc chơi này có lẽ tốt hơn là nghe nói từ ai đó.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 32 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên