Một bộ indicator của nga tỷ lệ win cao 1 đến 5 phut

Một bộ indicator của nga tỷ lệ win cao 1 đến 5 phut

Một bộ indicator của nga  tỷ lệ win cao  1 đến 5 phut
ok hôm nay mới quay trở lại chờ mình chút minh set lai tpl nay cua nga ((( con bo in dicator của mình chỉ trừ nhung anh em da gap nhau tra da via he chem gio moi chia se )))) con co ong nao bao nhan doi tai khoan ho xin cam on doi voi toi chi can mot phat kich chuot la nhan doi dây là face cua toi https://www.facebook.com/profile.php?id=100016448027412

bac nao.PNG

Chỉnh sửa lần cuối:
vân dùng binh thường day huong dan cho các ban nao khong biet

Đính kèm

19.6 KB · Xem: 5
    53.4 KB · Xem: 6
    429.6 KB · Xem: 4
    19.6 KB · Xem: 5
    256.2 KB · Xem: 4
    82.1 KB · Xem: 6
    239.7 KB · Xem: 4
    328.7 KB · Xem: 7
    298.1 KB · Xem: 4
  • anh 1.PNG
    anh 1.PNG
    139.8 KB · Xem: 6
ok hôm nay mới quay trở lại chờ mình chút minh set lai tpl nay cua nga ((( con bo in dicator của mình chỉ trừ nhung anh em da gap nhau tra da via he chem gio moi chia se )))) con co ong nao bao nhan doi tai khoan ho xin cam on doi voi toi chi can mot phat kich chuot la nhan doi dây là face cua toi https://www.facebook.com/profile.php?id=100016448027412

View attachment 19492 View attachment 19492 View attachment 19493 View attachment 19494
tiện thể bạn sửa chữ tiếng nga thành tiếng anh hoặc tiếng việt giúp mình được không ?

bác cho mình xin bộ template này được không
Đây bác , nhìn hình thì em đoán bác chủ thớt dùng indicator nào ( đoán thôi nhé ). Bác cứ test demo thử.
Mong cộng đồng binary Việt Nam hợp tác cùng phát triển !

Đính kèm

• Binary Arrow ( ArthurNguyen).rar
    68.2 KB · Xem: 168
cho mình xin bộ indicator và template này được không. [email protected] .thank !
Đây bác , cái mũi tên của em k biết có khác chủ thớt không , nó vẽ theo ngưỡng kháng cự và hỗ trợ của nến gần nhất nhé , không repaint NHƯNG sẽ bị đẩy theo nến đang chạy. Các bác tự test nhé !
Chúc may mắn !

Đính kèm

• Binary Arrow ( ArthurNguyen).rar
    68.2 KB · Xem: 57
Cài cả đống nhìn rối mắt nhỉ. Chắc các bạn này quen đánh binary rồi.
Bạn Quả quyết chác chắn với tín hiệu mũi tên màu trắng quá nhỉ. Áp dụng vào h4 co chính xác như vậy dc kg bạn.
Đập lệnh ít thế.Gặp tớ mà có hàng chuẩn ngon là bèo lắm cũng phang cho 3gậy
M1,M5 mình sử dụng SMa với rsi ấy gọn gàng hơn.

Cài cả đống nhìn rối mắt nhỉ. Chắc các bạn này quen đánh binary rồi.
Bạn Quả quyết chác chắn với tín hiệu mũi tên màu trắng quá nhỉ. Áp dụng vào h4 co chính xác như vậy dc kg bạn.
Đập lệnh ít thế.Gặp tớ mà có hàng chuẩn ngon là bèo lắm cũng phang cho 3gậy
M1,M5 mình sử dụng SMa với rsi ấy gọn gàng hơn.
khong phai than thanh.JPG

khong phai than thanh ji dau cung du tien tra da con sma ma chien duoc 1 m ong qua la thien tai (((( rat tiec cang dai thoi gian do chinh xac cang cao))))) h4 chu den d4 cung ok

da  nua.JPG

Chỉnh sửa lần cuối:

View attachment 19492 View attachment 19492 View attachment 19493 View attachment 19494
Bác ơi thế cho em theo trà đá vỉa hè với ạ :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 731 Xem / 37 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 190 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 370 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,740 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,336 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên