Một khi đã win thì đừng bao h quan tâm đến sàn lởm- Video rõ nét

ForexProCenter

Active Member
316
109
Đã win thì win thì kể cả sàn lởm cũng vẫn win( lởm vừa phải thôi). Coi sàn chậm lệnh mình vẫn ăn tiền nè:

aforexprocenter-com_images_image_tinhot_toi_20loi_20cac_20san-png.21347

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
hình như MEX :D
bạn này dùng gói internet tốc độ yếu hay sao mà cắt lệnh toàn thấy bị ngắt kết nối, cắt mãi mới được, hay do cá mập đói nên cắn cáp ;)
Bên em cón nguyên bộ sưu tập hầu hết sàn nào cũng có. Nếu sàn lởm ít nhất vẫn có tác dụng cho ng thua luyện tập. nên em ko bao h công bố tên sàn. Bác thông cảm nha. Còn bác nhìn đoán đc sàn em rất nể bác ka ka. Nhưng chung quy là bác nói em ko nói nha. Ngoài ra do kết nối thường là kết luận cuối cùng cảu Broker. ;).

Sàn lởm mà vẫn còn chơi thì với tư duy đó chỉ là win vài lệnh, vài ngày ..là cùng.

Mà sàn không lởm thì win chắc là không oách nhỉ?
có những sàn bản chất nó đã không xin lắm, hơi hơi lởm, nhưng mà nó cứ giữ lởm ổn định không quá đáng vẫn win đc bác ạ.

Bên em cón nguyên bộ sưu tập hầu hết sàn nào cũng có. Nếu sàn lởm ít nhất vẫn có tác dụng cho ng thua luyện tập. nên em ko bao h công bố tên sàn. Bác thông cảm nha. Còn bác nhìn đoán đc sàn em rất nể bác ka ka. Nhưng chung quy là bác nói em ko nói nha.
hahahha, mình hôm nay mới ăn ốc nên nói mò thôi...

nó chỉ là đáp ứng đúng kiểu mình cần thôi. Chứ mình cần kiểu này nó tốt cho kiểu khác cũng vô dụng. mà nhất là ngon toàn diện là em chưa thấy.
tìm rồi sẽ thấy thôi, tất nhiên nên tìm cái đúng mới ra. Còn một số khác lại không thích xịn, mà thicgs nhờ nhờ hoặc đen cho dễ làm, nên có xìn nằm đấy họ cugx không quan tâm

Bên em cón nguyên bộ sưu tập hầu hết sàn nào cũng có. Nếu sàn lởm ít nhất vẫn có tác dụng cho ng thua luyện tập. nên em ko bao h công bố tên sàn. Bác thông cảm nha. Còn bác nhìn đoán đc sàn em rất nể bác ka ka. Nhưng chung quy là bác nói em ko nói nha. Ngoài ra do kết nối thường là kết luận cuối cùng cảu Broker. ;).
có phải sàn holding k b?

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên