[MT4 to IQOPTION] Bác nào có mt4 indicator tín hiệu xịn cho e xin

tuandzr

Member
7
7
Chào các bác
Tình hình là hôm e xem trên youtube có thấy ông nước ngoài chơi iqoption tự động theo tín hiệu MT4 bằng cái phần mềm mt2iq gì đấy hay quá. Trên trang chủ tác giả nó bán tận 500$ :eek:
Tiền không có, thôi thì mình tự viết thử. Sau 1 tuần hì hục, cuối cùng e cũng viết sắp xong
Làm tấm hình khoe các bác

Tiện đây, các bác có indictor , system nào cho tín hiệu win rate cỡ > 60% cho e xin với ạ :rolleyes:
Cám ơn các bác!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
1 like cho bác. Phần mềm của bác đặt lệnh bằng cách giả lập chuột và bàn phím để thao tác trên IQ hay sao bác?

1 like cho bác. Phần mềm của bác đặt lệnh bằng cách giả lập chuột và bàn phím để thao tác trên IQ hay sao bác?
Mình viết bằng python trên API IQoption , chạy độc lập luôn bác :rolleyes:
code nốt cái martingale , indi cầy tơ ngon nữa là đẹp

Trao Đổi Tool Lấy Indi Ko Bạn...
65% thì khó Nhưng 60% Thì Mình Có Rất Nhiều :)
tiêu đề là xin mà bác :D :v

Mình viết bằng python trên API IQoption , chạy độc lập luôn bác :rolleyes:
code nốt cái martingale , indi cầy tơ ngon nữa là đẹp
Mình cũng có tự làm tool bằng C# lấy tín hiệu từ MT4 và vào lệnh tự động trên IQ và binary.com, không cần chiếm quyền của chuột, vừa chơi game vừa cho nó tự động click :) Hoạt động cũng ổn mà mỗi tội ko có indi nào ngon. Bác lấy tín hiệu từ MT4 bằng cách đọc file text hay sao?

Mình cũng có tự làm tool bằng C# lấy tín hiệu từ MT4 và vào lệnh tự động trên IQ và binary.com, không cần chiếm quyền của chuột, vừa chơi game vừa cho nó tự động click :) Hoạt động cũng ổn mà mỗi tội ko có indi nào ngon. Bác lấy tín hiệu từ MT4 bằng cách đọc file text hay sao?

Trên này nhiều ae pro ghê. :eek: mình đọc từ cái bảng Journal trên terminal
bác có pp gì hay hơn k

bác có pp gì hay hơn k
Em cũng là dân gà tập tành viết code thôi bác à.
Em cũng làm gần giống bác, em viết cái ea trong MT4 để đọc indi của các cặp tiền rồi ghi ra file text thôi :)
Cái MT2IQ thì em thấy nó đặt lệnh mà ko cần click vào call hay put và nó cập nhật kết quả trade cấp kỳ luôn. Hình như nó chơi trò bắt gói tin mà máy chủ của IQ gửi xuống và gửi tin đặt lệnh luôn hay sao đó, ghê thật o_O

bác có pp gì hay hơn k
Bảng expert nhé, viết lộn

Em cũng là dân gà tập tành viết code thôi bác à.
Em cũng làm gần giống bác, em viết cái ea trong MT4 để đọc indi của các cặp tiền rồi ghi ra file text thôi :)
Cái MT2IQ thì em thấy nó đặt lệnh mà ko cần click vào call hay put và nó cập nhật kết quả trade cấp kỳ luôn. Hình như nó chơi trò bắt gói tin mà máy chủ của IQ gửi xuống và gửi tin đặt lệnh luôn hay sao đó, ghê thật o_O
đúng r, của mình cũng gửi bằng gói tin lên máy chủ của nó mà
open souce: https://github.com/n1nj4z33/iqoptionapi

bác nào có cái bot hay auto lấy tín hiệu từ mt4 rồi đánh sang iq ko ạ cho e xin với e sẽ hậu tạ ạ

Mấy bác IT dùng luôn kiến thức tự code sướng thật. Mình cũng có ý tưởng giống các bác này, nhìn tín hiệu bên MT4 đánh IQ.
Có bác nào viết code nhận tín hiệu EA bên MT4 và vào lệnh bên IQ mà share free không ạ.

mình có bộ indicator 5 điều kiện để vào lệnh. Hiện đang trade ty lệ 7win 3lost. đánh iqoption 1p hoac 2p kết thúc. bạn tạo ea này dk không?

Chào các bác
Tình hình là hôm e xem trên youtube có thấy ông nước ngoài chơi iqoption tự động theo tín hiệu MT4 bằng cái phần mềm mt2iq gì đấy hay quá. Trên trang chủ tác giả nó bán tận 500$ :eek:
Tiền không có, thôi thì mình tự viết thử. Sau 1 tuần hì hục, cuối cùng e cũng viết sắp xong
Làm tấm hình khoe các bác
View attachment 40452

Tiện đây, các bác có indictor , system nào cho tín hiệu win rate cỡ > 60% cho e xin với ạ :rolleyes:
Cám ơn các bác!
Bạn ơi, mình có indicator win rate >60%, trao đổi phần mềm lấy indicator không bạn?

Bác ơi, cho mình học hỏi với. Mình cũng tìm cách lấy tín hiệu bằng C# mà thằng này ko có api, hình như dùng websocket mà mình chưa tìm ra cách.
Thanks bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 309 Xem / 9 Trả lời
  • Linh2021 trong Chuyện bên lề 159 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên