(MT4 to IQOPTION) Phần mềm tự động vào lệnh binary option, trao đổi indicator xịn vào lệnh

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Ngân Văn, 26/10/2018.

1. Hi

Cách đây gần 1 năm tình cờ mình biết được phần mềm trên mt2iq.com, phần mềm này dùng để tự động vào lệnh binary option. Mình đã test demo phần mềm này đủ các kiểu thì thấy khá hay, giao diện dễ dùng, nhưng setting về cách quản lý vốn thì ...lâu lâu lại bị cháy tk.

Mà giá phần mềm này đến $300, cao quá nên mình không mua mà quyết định tự nghiên cứu viết 1 con robot giống kiểu như vậy và thêm một vài cách điều chỉnh quản lý vốn hợp lý hơn. Mình đã dùng robot chạy tk thật, tuy nhiên mình không có indicator nào có win rate >50%. Anh em nào có indicator xịn thì cho mình xin, hoặc nếu anh em nào hứng thú với phần mềm thì mình trao đổi.

Auto Binary Option.

Lưu
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    Đang tải...
  2. Bác ơi ae chia sẻ kinh nghiệm được ko ạ .

3. Có indi xịn thì ko ai cho đâu bác chủ ơi. Họ sẽ mua iq2mt hoặc mua luôn cái pm của bạn để chạy full time và hốt bạc.
    Mình cũng có indi đã chạy real, 1 ngày lợi nhuận 40-60%. Dùng gấp lệnh, gấp tối đa 5 lệnh. Nhưng chưa tối ưu. Có tuần ăn liên tục nhưng bất chợt thị trường hắt hơi xổ mũi hoặc IQ lệch nến với MT4 thế là lại cháy. Nói chung BO nên đánh manual không nên auto. Đặc thù nó không như forex.

Chỉnh sửa cuối: 07/11/2018
  4. Đang tìm bác này đây. Bác chủ topic ở đâu vậy anh em trao đổi chút.

5. vinh quay bài này.
  6. Bác ở khu vực nào thế, đang định trao đổi với bác về đề tài này đây.

7. Indi nào thế bác ae chia sẻ kinh nghiệm dc ko .Em cũng đang trade IQ

8. Mình ở ĐN bạn ah

Cafe Forex bài này.
  9. Đồng Nai hay Đà Nẵng vậy Đồng Nai thì conect phát đi

10. Đà Nẵng nha bạn

Bình luận mới nhất

• KCM Tk trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 11,261 Xem / 20 Trả lời
  • Huy149hl trong Chuyện bên lề 380 Xem / 3 Trả lời
  • Phước@ trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 15,071 Xem / 25 Trả lời
  • TungNS trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 35,662 Xem / 537 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    LiteForex
    FT Markets
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS
    Capstone