"Mua Sách Hay - Nhận Quà Ngay - Freeship liền tay" từ TraderViet Store

finfin

Administrator
Thành viên BQT
Đã Xác Nhận
326
574
CHƯƠNG TRÌNH HIỆN ĐÃ KẾT THÚC VÀO NGÀY 31/12/2018. TraderViet SẼ THÔNG BÁO NẾU CÓ SỰ THAY ĐỔI

Lời đầu tiên TraderViet Store xin cám ơn các anh, chị và các bạn đã ủng hộ TraderViet Store trong suốt thời gian qua. Nhằm đáp lại tình cảm của anh, chị và các bạn, TraderViet Store xin gửi đến cả nhà chương trình “MUA SÁCH HAY - NHẬN QUÀ NGAY - FREESHIP LIỀN TAY” diễn ra từ 16/11 - 31/12/2018 như sau:

Đơn hàng từ 500.000đ trở lên được:

- Chọn 1 trong 2 quà tặng:
  • Tài liệu Tổng hợp các bài viết của Vietcurrency
  • Vòng đeo tay chuỗi hạt tỳ hưu tài lộc
- Freeship toàn quốc

=> Cả nhà nhớ chọn và ghi “Tài liệu” hoặc “ Vòng” vào phần ghi chú trong "Giỏ hàng" để Store gửi tặng kèm khi giao hàng nhé ạ.

Đơn hàng từ 250.000đ trở lên được freeship toàn quốc (vẫn duy trì như trước đây)

*Số lượng quà tặng có hạn nên chương trình có thể kết thúc sớm hơn dự kiến

ĐÔI NÉT VỀ QUÀ TẶNG

1. Tài liệu Tổng hợp các bài viết của Vietcurrency

Tài liệu tổng hợp các bài viết hay nhất của anh VietCurrency, một trader nổi tiếng trong cộng đồng Trader Việt Nam ở giai đoạn 2007 - 2010. Tài liệu bao gồm các kiến thức, kinh nghiệm thực tiễn được viết bằng giọng văn gần gũi, dễ hiểu, tạo không khí vui vẻ cho người đọc. Tài liệu dày 250 trang, in trên giấy A4 chất lượng tốt, được đóng bìa kiếng cẩn thận.

2. Vòng đeo tay chuỗi hạt tỳ hưu may mắn

Nói về tỳ hưu chắc cả nhà đều đã biết công dụng. Tỳ hưu được cho rằng giúp mang lại sự may mắn cho người đeo. Vòng tay được làm từ chất liệu bền, có thể co dãn, tạo cảm giác thoải mái. Vòng tay màu đen có thể phối hợp với nhiều trang phục khác nhau. Phù hợp để mang đi chơi, đi học hay tặng cho bạn bè và người thân.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Cái số 1 thì có nhiều hơn tài liệu chia sẻ trên diễn đàn không? Vì trên này mình chỉ thấy bài VC từ 2009

Cái số 1 thì có nhiều hơn tài liệu chia sẻ trên diễn đàn không? Vì trên này mình chỉ thấy bài VC từ 2009

Chào bạn,

Tài liệu này được anh em từ các cộng đồng khác in và phát hành từ năm 2011 đến nay và TraderViet lấy nguyên văn bản đã in cho anh em. TraderViet không chắc chắn về mức độ đủ thiếu so với số tài liệu đã up ạ.
Cám ơn bạn đã quan tâm.

lỡ mua hết sách rồi thì làm sao đc quyển của vietcurrency hả ad

Chào bạn,
Cám ơn câu hỏi rất hay của bạn.
Trường hợp đã mua hết các tựa sách hiện đang có tại TraderViet Store (10 tựa sách), Store sẽ gửi tặng bạn quyển tài liệu Vietcurrency ạ.
Bạn vui lòng cung cấp thông tin đã đặt hàng (tên, số điện thoại, địa chỉ) qua mail [email protected] để Store kiểm tra bạn nhé.
Cám ơn bạn ạ

Mua trước đây hết rồi, giờ có truy tặng quà không ad :D

Chào bạn,
Cám ơn câu hỏi của bạn ạ.
Trường hợp đã mua hết các tựa sách hiện đang có tại TraderViet Store (10 tựa sách), Store sẽ gửi tặng bạn món quà bạn chọn ạ.
Bạn vui lòng cung cấp thông tin đã đặt hàng (tên, số điện thoại, địa chỉ) qua mail [email protected] để Store kiểm tra bạn nhé.
Cám ơn bạn ạ.

Chào bạn,
Cám ơn câu hỏi của bạn ạ.
Trường hợp đã mua hết các tựa sách hiện đang có tại TraderViet Store (10 tựa sách), Store sẽ gửi tặng bạn món quà bạn chọn ạ.
Cám ơn bạn ạ.
Hiii. Mình hỏi vui vậy thôi, mình mới mua 2 cuốn là "Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống" và "Hướng Dẫn Giao Dịch Theo Sóng Elliott"

Vậy em đã mua 2 trong 5 cuốn trên rồi có được nhận tài liệu tổng hợp của VC không ạ.
Em cám ơn.

Vậy em đã mua 2 trong 5 cuốn trên rồi có được nhận tài liệu tổng hợp của VC không ạ.
Em cám ơn.

Dạ, đơn hàng từ 500.000 mua trong thời gian diễn ra chương trình 16/11-16/12/2018 sẽ được tặng ạ. Sẽ được truy tặng khi đã mua hết 10 tựa sách trên TraderViet Store bạn ạ.
Cám ơn bạn đã ủng hộ Store :):)

Trước đây mình đã mua 2 cuốn "Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống" và "Hướng Dẫn Giao Dịch Theo Sóng Elliott", giờ rất muốn có cuốn “ Tổng hợp các bài viết của VietCurrency” mà ko mua thêm sách thì phải làm sao ? (Kể cả phải trả tiền)

Chào bạn,

Hiện tài liêu “Tổng hợp các bài viết của VietCurrency” dành để tặng làm quà, chưa có kế hoạch bán bạn ạ. Mong bạn thông cảm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên