Năm bài học từ Trader cá nhân đã kiếm được 100.000 USD chỉ từ 600 USD

Cho e hỏi các bác là thằng này có sử dụng lãi suất kép không? Hay nó sd loại lãi suất thần thánh all in?:(:(

Em thay hay hay nen nop tien wa 1pay ch chơi thử, muốn kiếm Ít Thu nhập thụ động thôi. Nhưng hơi khó nuốt

Bài viết này hay ghê, thêm động lực để đi trên con đường forex nào.

Toi them mot bai hoc nho tu cac that bai cua minh : neu khong bi " tien bac de nang qua suc chiu dung " thi dam that bai de rut kinh nghiem . Nhieu khi kinh nghiem cua nguoi khac khong du tham !

trading cần lôc lực rất nhiều các bác ạ,ở Việt nam mình còn phải lỗ lực nhiều nữa vì mình vẫn đang đứng trong vùng xám hihi

nhầm rồi bác. để e xin history cho mọi ng nhé. ng việt mình luôn
1. tk 100$ đánh lên >128k$ trong vòng đâu hơn 4 tháng. rút 100k$ bọn nó mãi mới trả. còn 28k$ cháy trong đúng 1 đêm phiên mỹ vẫn siêu lợi nhuận lắm
2. đánh exness 10$ lên >40k$ trong vòng hơn 2 tháng. lạ là ông này ông ko tí tẹo j forex đánh vì vợ làm IB exness đánh cho vui mà đánh kinh khủng tởm. thích mua thì mua thích bán thì bán :))
Cái này gọi là: "Quý Nhân đối đãi Kẻ Khù Khờ", ấy vậy mà em cũng Khù Khờ thế mà ko Quý Nhân nào độ cho em hết :(

Từ 2014-2017 (3 năm) tăng từ 600$ -> 100000@ (tăng ~166 lần) tức là mỗi năm tăng khoảng 550%, mỗi tháng tăng 16%. Không phải là không thể.

đã thấy tài khoản 100$ đánh lên 1m2$ từ 3/8/2019-2/1/2020
( tài khoản này vừa bị dd95% do gồng sell GU từ hồi tháng 3 -))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên