Năm giao dịch 2018 sắp kết thúc, thành tựu của anh em là gì?

M cũng giống như bác Hoài. Chỉ có điều là m chưa đạt được trình độ thâm thúy như bác nhưng m đã giảm được cái ngu nhất của newtrader là Fomo đuổi giá và vào nhiều lệnh trong ngày hay tuần. Bây giờ vào lệnh hay vẽ chart m thấy tự tin hơn vì hằng ngày vẫn luyện tập đều, cũng như đang cố gỡ lại số BTC năm 2018 đã thua lỗ mà bỏ qua giá trị BTC/USDT cái đã vì biết đời nào mới lên 18k,19k nữa. Chỉ còn cách vào lệnh chuẩn và cố gắng giảm số lượng lệnh thua ít nhất có thể để gia tăng số satosi và mong chờ đến ngày về bờ thôi. Năm mới cũng sắp đến rồi mình xin chúc toàn thể ae TraderViet một năm 2019 may mắn và có lợi nhuận cũng như về được bờ an toàn một cách mỹ mãn:D:D

Cảm ơn bác, chúc bác sang năm trang đầy sức khoẻ để tiếp tục cống hiếng TV cho anh em trader kiếm bác cháo qua ngày nhé!

"Thành tựu" mong mỏi của em khi em nghĩ rằng: em sẽ hào hứng hơn khi nghĩ đến việc trading. Nhưng ko làm được đã biết bao lâu rồi, chỉ có cái cảm giác nhàm chán, vô vị. :(:oops::oops:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 319 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên