Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định

zizuvn

Active Member
62
21
Kính chào Anh / Chị / Em trên Diễn đàn Trader Việt!

Forex là kênh đầu tư Nam Phan yêu thích gần 11 năm qua, việc nhận định và đưa ra chiến lược trading là công việc hàng ngày của Nam Phan.

Nay, với cơ duyên tham gia vào cộng đồng Trader Việt, Nam Phan muốn chia sẻ nhận định hàng ngày của mình để các bạn Trader tham khảo và cùng nhau "săn" $$$ .

Hy vọng những nhận định và chia sẻ của Nam Phan hữu ích cho ACE tham khảo và bổ sung vào chiến lược trade của mình.

Chúc TẤT CẢ chúng ta lãi đều và bền vững.

Trân trọng,
Nam Phan

Đính kèm

• ndttm grow up.JPG
    ndttm grow up.JPG
    54.2 KB · Xem: 12

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Nhận định UJ 29/09:
- Mô hình 2 đỉnh H1 đã hoàn thành
- Backtest neckline thành công
- Ma đỏ xuất hiện
Vậy, chúng ta cùng sell UJ vùng giá 112.60 nhé, SL 113.35, TP mục tiêu 111.56

Bao nhiêu bạn muốn chúng ta trade có kết quả KHỦNG giống như thế này ?!

Khi đủ 50 thành viên say YES quan tâm, Nam Phan sẽ Bật mí cho các bạn ^_^

P/S: Bí mật này, các bạn, những trader từng trải, sẽ thực sự bất ngờ !!!

Số tiền vậy mà oánh khối lượng thế kia là không quản lý vốn rồi
Đa phần là thấy bạn ăn trên 10 pip và dưới 15 pip chắc chắn mợ k nhẩy chồm chồm theo bạn dc roi

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn các bạn đã phản hồi !
Nam Phan vẫn đang chờ các bình luận của nhiều bạn khác trước khi giải đáp ^_^

Nice Weekend

Bao nhiêu bạn muốn chúng ta trade có kết quả KHỦNG giống như thế này ?!

Khi đủ 50 thành viên say YES quan tâm, Nam Phan sẽ Bật mí cho các bạn ^_^

P/S: Bí mật này, các bạn, những Trader từng trải, sẽ thực sự bất ngờ !!!
Cách bạn trade, cách bạn hô hào người khác muốn có kết quả KHỦNG giống bạn, cách bạn kêu Say Yes, cách bạn muốn bật mí bí mật gì đó, và cả cái avatar của bạn nữa, thiệt sự mình chỉ nghĩ đến.... đa cấp

Xin lỗi nếu có gì sai, nhưng bài bạn sặc mùi đa cấp lùa gà quá

Cách bạn trade, cách bạn hô hào người khác muốn có kết quả KHỦNG giống bạn, cách bạn kêu Say Yes, cách bạn muốn bật mí bí mật gì đó, và cả cái avatar của bạn nữa, thiệt sự mình chỉ nghĩ đến.... đa cấp

Xin lỗi nếu có gì sai, nhưng bài bạn sặc mùi đa cấp lùa gà quá

Cảm ơn CaptianFX đã nhận xét! :)
Nhiều bạn lúc đầu cũng "không ưa lắm" Nam Phan, nhưng sau khi tiếp xúc người thật việc thật thì các bạn ấy lại quý mình hơn những người khác :). "Không đánh nhau, khó trở thành bằng hữu", pko CaptianFX ?!

Thường, Nam Phan ít trả lời những cmt như thế này, vì nó chẳng giúp ích gì cho người đọc! Nó chỉ thoả mãn cái Tôi của những người trong cuộc thôi. Và, thói quen của Nam Phan là nhường bạn mình THẮNG vì mình biết mình chảng phải là người hoàn hảo mà ^_^. Nhưng, lần này phá lệ, tham gia ngôi nhà mới, cũng nên chia sẻ vài điều để chúng ta hiểu về nhau thêm, CaptianFX và các bạn Trader Việt nhé :)

Về Trình và kiến thức của Nam Phan bình thường lắm! nhưng, NP post bài không phải để khoe "mình là ai", mà là mong post của NP sẽ giúp ích được cho các trader Vietnam mình chiến thắng thị trường ^_^

P/s: Hình là hình thật, họ tên cũng thật, nên những gì mình chia sẻ cũng rất thật :)

Chào mọi người.

_Trade kiểu nào cũng được miễn sao cuối cùng là win.
_ Win sao cũng được (kể cả canh lỗi sàn).
_ Vấn đề là win ổn định, lâu dài thì mới tồn tại được dài lâu trong trading.

Rất mong các trader trao đổi thẳng thắn, cởi mở để mọi người có thể chia sẻ với nhau một cách bình đẳng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin thay mặt 500 a/e SAY: yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes.

mỗi người mỗi cách trade khác nhau, thấy bạn nhận định sell uj mà lại có cả sell lẫn buy, đánh 2 chiều à

Xin thay mặt 500 a/e SAY: yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes,yes, yes, yes,yes,yes,yes,yes,yes.
Bác lại chả rảnh quá :))

Say: Yes. Chủ room vẫn còn chưa bật mí mà. Biết đâu 1000 cái sai có cái hay để học tập. Mọi người tiếc gì Say Yes để chủ room bật mí.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên