Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định
Mình mới 1,5năm với FX, còn 9năm nữa mới đắc đạo hix

"Nam ơi con đang nơi đâu, về nhà trả tiền bố mau...ba trăm năm mươi chai đấy là bố chưa tính lãi...về nhà, mẹ chờ em trông, ba hồn bảy vía Nam đang nơi đâu Nam hãy về...anh van xin Nam thương anh, về trả tiền các anh...để mai sau anh em ta vẫn nhìn mặt nhau...về nhà trả tiền bố mau...không trốn được đâu...!!!"

Trích lời hát Anh Thơ Nụ của Vanh Leg

Trưa nay nghe bài nhạc này tự nhiên em nhớ bác...về TraderViet đàm đạo với anh em tiếp bác ạ ... ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi đố các bác là có bao nhiêu bài viết Nam Phang Nhận Định trên các diễn đàn mạng?
Soạn SAY_YES X Y gửi về 6969 để bình chọn!
Với X là con số bạn dự đoán và Y là số người trả lời giống bạn! :D

namphan-jpg.24130

Mấy bác nào vừa rồi vào cmt bênh vực tay này thì cũng cho tôi xin hỏi giờ này bác ấy đang chốn nao? :p

Tôi đố các bác là có bao nhiêu bài viết Nam Phang Nhận Định trên các diễn đàn mạng?
Soạn SAY_YES X Y gửi về 6969 để bình chọn!
Với X là con số bạn dự đoán và Y là số người trả lời giống bạn! :D

namphan-jpg.24130

Mấy bác nào vừa rồi vào cmt bênh vực tay này thì cũng cho tôi xin hỏi giờ này bác ấy đang chốn nao? :p
say yes hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

say yes..
. 10 trang rồi chắc đủ 50 :D
Nam tiên sinh lên chia sẻ đi nào

Cách bạn trade, cách bạn hô hào người khác muốn có kết quả KHỦNG giống bạn, cách bạn kêu Say Yes, cách bạn muốn bật mí bí mật gì đó, và cả cái avatar của bạn nữa, thiệt sự mình chỉ nghĩ đến.... đa cấp

Xin lỗi nếu có gì sai, nhưng bài bạn sặc mùi đa cấp lùa gà quá
Cuối cùng nó lùa của thiên hạ 53 tỏi thật :))

Sorry các bác. A Nam nhà e đợt này gia nhập juvetus nên kk rảnh đàm đạo vs các bác. Thôi thì e vào tiếp nghiệp cho bác ấy
Gold: Sell limit: 1569. Stoploss: 1581. Limit 1542.
Kèo mang tính chất tham khảo. Ai nghe theo chết ráng chịu nha

Sorry các bác. A Nam nhà e đợt này gia nhập juvetus nên kk rảnh đàm đạo vs các bác. Thôi thì e vào tiếp nghiệp cho bác ấy
Gold: Sell limit: 1569. Stoploss: 1581. Limit 1542.
Kèo mang tính chất tham khảo. Ai nghe theo chết ráng chịu nha
Tôi lạy bác

Cảm ơn các bạn đã tương tác với Topic! Và đặc biệt cảm kích các thành viên đã nhắn tin động viên Nam Phan, thật sự vui!

Việc ngừng vào lệnh của Nam Phan cũng là Phương pháp Quản Lý Vốn! Nam Phan gọi đó là "QLV bằng EQ"! Ap dung khi ta thấy bất an, không vui, bận việc, không tập trung, các vấn đề tác động đến cảm xúc của mình do cuộc sống hằng ngày,... Chúng ta KHÔNG GIAO DỊCH ! Vì đầu tư là sựu nghiệp cả đời, 70 hay 80 vẫn trade được nên cớ chi ta lại vội, đúng chứ các bạn?!

Sẽ không nhiều Trader làm được việc này trừ khi đã luyện tập và hình thành KỶ LUẬT.

Hy vọng chia sẻ trên hữu ích cho các bạn và biết thêm 1 cách kiểm soát TLGD :)

P/s: Trader nào KHÔNG chịu nổi việc KHÔNG trade thì nên hãy tự nghiệm xem chứng "nghiện trade" là gì nhé !

Chúc các Bạn cuối tuần vui vẻ!
a đù, 70 ,80 còn trade còn khủng hơn làm việc 65 tuổi nghỉ hưu. chắc định làm vào quan tài luôn

Vâng, đọc mỗi bài đầu tiên của topic là hiểu con người rồi, một kết cục không thể khác :D :D :D
11 năm, nẫu ruột. Xin nói thẳng ông nào mà trader được 11 năm(tính đến nay 13 năm) thì phải có số má nhiều người biết rồi kể cả chưa make money, vì cái thời đấy số người biết fx ko nhiều, nghe cách nói chuyện giỏi lắm 2-3 năm, lại còn trade phái sinh, nẫu ruột lần 2

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,487 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 66 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,100 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên