Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định
Tuy Nam Phan không mất như nhiều bạn khác, nhưng mình cũng đã bay 3,2 tỷ vì cái "sai và lầm" này, và mình đang trả giá cho việc này...

Nhưng Forex là đam mê của mình suốt gần 11 năm nay, nên té chỗ nào, mình đứng dậy chỗ đó! Mình dám NHẬN SAI, và LÀM LẠI cho THÀNH, nên vẫn dùng tên Cha sinh Mẹ đẻ và cả Avvarta (mới được bạn chụp giúp ^_^) để đăng đàn tìm lại các bạn, các "nạn nhân" giống mình, để chúng ta cùng nhau, cùng tìm giải pháp, cùng làm lại và Thành công ^_^

Và, Nam Phan tuy đau, nhưng Nam Phan cũng mong các Bạn từng té giống mình, hãy vững tin làm lại, chắc chắn sẽ có giải pháp nếu chúng ta tập trung và cùng nhau.

Tuy với vai trò mới là Giám đốc Cty CK HSC, CN Ng Văn Trỗi, phải tích vốn và trade lại chứ -^_^, nhưng Nam Phan vẫn luôn dành thời gian để nghiên cưu tiếp về lĩnh vực mình ĐAM MÊ và quyết theo đuổi nó đến khi THÀNH CÔNG :)

Mong các bạn cũng vậy nhé!

Thân,
Nam Phan
Ông bay 3.2 tỷ và vừa té xuống vực mà lại đòi bật mí bí quyết chiến thắng thị trường? Lỡ áp dụng cái bật mí của ông xong tôi đóng phí 3 tỷ gia nhập Juventus giống ông thì ai bế tôi ra? Ông nam phan bế ra ah.
Tôi nói thật cách duy nhất để tôi tin và làm theo người như ông là dí súng vào đầu vợ con tôi. Rõ rành rành mạch.

Hello ! Gặp lai người cũ năm 2016 .Trong nhóm Trần Trung Nam,Sunny Trần (phù thủy NLP),Thomas LAI ,NAMPHAN chứng khoán phán như thần, bán khóa học WINSTAR 1000$, cổ máy in tiền 1000$ cùng cộng đồng 500 anh em nhà đầu tư ngây thơ,bản chất con người không thay đổi ,chỉ có thời gian thay đổi !

Chỉnh sửa lần cuối:
mới thấy cái này trên mạng, giờ lời ăn lổ chịu. Có thể mất mạng chứ tiền thi không bao giờ trả

Đính kèm

• video-1594779749.mp4
    3 MB · Xem: 59

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên