Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định

Nam Phan nhận định
Đánh ngược bác ý 3 hôm là được 100 pip rồi đấy ạ. Em đang theo dõi topic để đợi bác ý chia sẻ hệ thống, để đánh ngược.

SL lệnh thứ 3!

Tổng kết: Lỗ 87 pip, gần 15% vốn đầu tư
Lệnh 1: mất 28 pip
Lệnh 2: mất 33 pip
Lệnh 3: mất 26 pip

Nam Phan kích hoạt kế hoạch bảo vệ vốn "Lucky Cycle". Ký gửi cho Mr Market 87 pip, chờ đợi cơ hội khác, rõ ràng hơn để lấy lại ^_^

Cảm ơn các bạn đã đọc tin :).

Trân trọng,
Nam Phan

Robot bác Nam Phan hay quá. Ăn thì cắt sớm, thua thì gồng lệnh

Càng lên càng sell nhồi eurusd khối lượng lớn hơn và không dùng dừng lỗ. Chỉ cần đêm nay có tin tốt và eurusd vượt mạnh lên thì bác Nam Phan cháy tài khoản vì không thể cắt lệnh kịp.
Mấy con ea robot đánh nhồi lệnh bình quân giá và không dừng lỗ này là loại cực kỳ nguy hiểm và chỉ dành cho dân cờ bạc

Robot bác Nam Phan hay quá. Ăn thì cắt sớm, thua thì gồng lệnh

View attachment 24885
Càng lên càng sell nhồi eurusd khối lượng lớn hơn và không dùng dừng lỗ. Chỉ cần đêm nay có tin tốt và eurusd vượt mạnh lên thì bác Nam Phan cháy tài khoản vì không thể cắt lệnh kịp.
Mấy con ea robot đánh nhồi lệnh bình quân giá và không dừng lỗ này là loại cực kỳ nguy hiểm và chỉ dành cho dân cờ bạc
ủa mấy post trên bác ấy bảo là bác ấy stoploss hết rồi mà, giờ xem tài khoản chưa có lệnh nào đóng vậy

ủa mấy post trên bác ấy bảo là bác ấy stoploss hết rồi mà, giờ xem tài khoản chưa có lệnh nào đóng vậy

@long sanh : TK ForexGa post là TK khác. Khi đóng lệnh, Lãi / Lỗ gì cũng sẽ được Nam Phan post để các bạn có cái nhìn đúng về TT Forex. Ai bảo chỉ toàn thắng, thắng, và siêu lợi nhuận,... đều có "vấn đề" cả!

Về hình TK khi bắt đầu Topic ^_^, Tiếc là Admin không hiểu ý đồ "chia sẻ ngược" của Nam Phan nên đã xóa . Ngụ ý của cái TK đó là: ai trade như vậy, dù giỏi đến đâu, cũng sẽ cháy TK... chỉ là sớm hay muộn thôi! Chứ không phải post lên để khoe thành tích, chiến lược hay, chứng tỏ mình giỏi,... các kiểu PR ! Vì Nam Phan biết rằng: mình bình thường lắm, và phải còn trau dồi nhiều hơn nữa.

TK thua 3 lệnh được Nam Phan theo dõi như thế này. Các bạn tham khảo.

TK TraderViet.JPG

Các bác có thấy cái đĩa bay màu xanh lá cây ở đâu thì trả cho em về hành tinh của em với. Ở đây hít drama nhiều quá em không sống nổi :((

Hi vọng chủ thớt với 11 năm kinh nghiệm sẽ lấy lại danh tiếng và 3,2 tỉ sau vụ này

Chỉnh sửa lần cuối:
@long sanh : TK ForexGa post là TK khác. Khi đóng lệnh, Lãi / Lỗ gì cũng sẽ được Nam Phan post để các bạn có cái nhìn đúng về TT Forex. Ai bảo chỉ toàn thắng, thắng, và siêu lợi nhuận,... đều có "vấn đề" cả!

Về hình TK khi bắt đầu Topic ^_^, Tiếc là Admin không hiểu ý đồ "chia sẻ ngược" của Nam Phan nên đã xóa . Ngụ ý của cái TK đó là: ai trade như vậy, dù giỏi đến đâu, cũng sẽ cháy TK... chỉ là sớm hay muộn thôi! Chứ không phải post lên để khoe thành tích, chiến lược hay, chứng tỏ mình giỏi,... các kiểu PR ! Vì Nam Phan biết rằng: mình bình thường lắm, và phải còn trau dồi nhiều hơn nữa.

View attachment 24888
đã bảo đánh ngược lại chú là có ăn mà, chuyên gia đáy đỉnh là đây chứ đâu xa :D. Em thấy bác khả năng cũng chưa có gì, mà nổ thì siêu hạng

View attachment 24888
Vậy là em hiểu bác Nam Phan đang có 2 cái tài khoản, 1 cái bác đang gồng lỗ và không dừng lỗ (cái mà bác cho cả diễn đàn pass để vào coi), còn 1 cái bác đang giao dịch tay và theo chiến lược bác cập nhật ở đây. Nếu được bác có thể cho luôn pass view của cái bác đang giao dịch tay được không ạ?
Mà sao cùng là tài khoản của bác nhưng triết lý đầu tư hoàn toàn khác nhau. Cái giao dịch robot thì không hề có dừng lỗ, còn cái giao dịch tay thì có dừng lỗ. Em nghĩ chắc có đến 2 bác Nam Phan quá

vào phiên giữa phiên Mỹ chắc EU có biến động mạnh có ai đặt buy limit như em tớ không nhỉ

:rolleyes:
Vậy là em hiểu bác Nam Phan đang có 2 cái tài khoản, 1 cái bác đang gồng lỗ và không dừng lỗ (cái mà bác cho cả diễn đàn pass để vào coi), còn 1 cái bác đang giao dịch tay và theo chiến lược bác cập nhật ở đây. Nếu được bác có thể cho luôn pass view của cái bác đang giao dịch tay được không ạ?
Mà sao cùng là tài khoản của bác nhưng triết lý đầu tư hoàn toàn khác nhau. Cái giao dịch robot thì không hề có dừng lỗ, còn cái giao dịch tay thì có dừng lỗ. Em nghĩ chắc có đến 2 bác Nam Phan quá
Nói chung là khó hiểu? lời nói và hành động của chủ thớt xuôi ngược thế nào ấy, có gì đó sai sai ở đây...?

@ForexGa

đã bảo đánh ngược lại chú là có ăn mà, chuyên gia đáy đỉnh là đây chứ đâu xa :D. Em thấy bác khả năng cũng chưa có gì, mà nổ thì siêu hạng
mình chỉ ngại là một post nhận định, vài ba lệnh thắng xxx pips, lại vài ba lệnh thua cũng chỉ loanh quanh khoảng xxx pips - tiến không tiến mà lùi chả lùi. Chứ mà post nào mà hầu như thắng, thậm chí hầu như thua là khách vào đông nghịt ngay. Bác làm một chuỗi một hai chục lệnh thua thì không cần PR người ta vẫn theo ầm ầm :D:D:D

ForexGa thật tinh ý!

Nam Phan ở thị trường đủ lâu để trải nghiệm rất nhiều Phương pháp giao dịch. Giờ, mình đang tự động hóa từng chiến lược... và TK bạn bảo mình đang "gồng" là 1 trong số đó :). Mình làm ra để mình tự Selfie chứ không bán buôn gì cho ai cả ^_^. Và sẽ còn nhiều chiến lược khác sẽ được tự động hóa trong thời gian tới.

TK còn lại là TK trade tay theo chiến lược duy nhất mà mình sử dụng sau nhiều năm trải nghiệm ;). Chỉ sử dụng Nake chart và Trend/Cản/Nến/QLV như all trader đều biết.

Không cần pass view làm gì đâu, chỉ cần Paper Trade cũng theo được những gì Nam Phan post là biết kết quả Lãi/Lỗ rồi các bạn nhé.

Lệnh 4: ngày 13/10/2017
Sell Limit giá vàng ở 1299, SL 1305, TP 1278.
Nhớ: Quản lý vốn với SL 5% Equity.

Trân trọng,
Nam Phan

Uầy, lệch có 12 tháng mà các bác làm gì chặt chém ghê thế, hột vịt mà còn có lộn cơ mà, đoạn này thì không trách được. Nhưng vẫn mời chủ thớt trả lời tiếp câu hỏi của các anh em đã, đang và sẽ đặt ra... để giải nghi! :D

Thật sự thì khi chưa rõ nhau thì chúng ta khó mà chia sẻ với nhau được. Và cá nhân tôi nghĩ chuyện này là hết sức bình thường. Chẳng hạn như một người vừa mới ra tù, anh ta muốn hoàn lương, anh ta muốn đi xin việc làm mới, người ta có quyền e dè, có quyền đặt câu hỏi, bởi vì bản thân anh ta có "tiền án", chuyện này hết sức bình thường phải không nào? Thông cảm, tha thứ là có thật trên đời nhưng nó đâu có dễ đến như thế nhỉ? Bác đang thuyết phục người khác nghe kiến thức của bác, nhận định của bác, hay thậm chí có bán cái gì đó đằng sau... thì bác phải biết rằng những thứ mà tôi nói ở trên là việc bắt buộc bác phải thực hiện vì trước đó, kiến thức cũ của bác, nhận định cũ của bác đã từng làm hại rất nhiều người, không thể vài ba câu là hết liên quan được, không thể vài ba dòng là bác trở thành 1 con người mới, làm lại mọi thứ từ đầu được.

Nam Phan không có thói quen nói xấu người vắng mặt, nên nói chung, nói từ "kinh nghiệm đau thương" - THẤT BẠI ĐỜI NGƯỜI của Nam Phan, và Nam Phan RẤT CẢM ƠN vì xảy ra sớm để mình còn đủ thời gian để bắt đầu lại ^_^

Mong các bạn "Đọc ÍT - Hiểu NHIỀU"

"Nó" thường có dấu hiệu như hình chia sẻ bên dưới.

Câu 1 và 2 để đánh vào cảm xúc vì đúng mong muốn của các bạn! Bạn mắc bẫy là "do lòng tham của mình" mà ít người DÁM THỪA NHẬN.

Nếu bạn đủ lý trí, Bạn hãy dùng Câu 3 và 4 để chất vấn, "Nó" sẽ "lòi mặt chuột" ngay vì KHÔNG BAO GIỜ "nó" nghĩ đến các việc BẢO VỆ VỐN cho bạn. "Nó" sẽ tẩy chay những câu hỏi này bằng các câu nói như: Bạn lo xa, "lo Bò trắng răng", Bạn NGHÈO vì suy nghĩ này,...

HÃY BIẾT VÀ CẢNH GIÁC cho bản thân mình, gia đình mình, bạn bè mình, các bạn nhé!

Chúc tất cả chúng ta cuối tuần vui vẻ và Làm giàu từ từ!

CANH GIAC XXX.JPG

Trân trọng,
Nam Phan

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 461 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 264 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,009 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,778 Xem / 78 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,639 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 208 Xem / 2 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên