Nạp Và Rút Tiền

Em vừa thử, mặc dù tiền chưa về trong tài khoản, nhưng phí khá cao, phí hiện trọng tỷ giả bán ra, tỷ giá chuyển về là 21755, còn tỷ giá hiện tại của ngân hàng niêm yết là 22770, mất gần 1000 đồng /1ussd, tương đương 4,7% trên một giao dịch rút tiền. quá chát

Đây là dịch vụ của Viettel. Các bạn ra đó đăng ký t
hôi. Trong phần mềm đó có chức năng tạo thẻ visa/master để thanh toán, chuyển khoản. Bạn tạo thẻ.
Còn trong tk Skrill bây giờ có thêm mục mobile wallet. Add thêm vào là xong thôi

Đính kèm

69.6 KB · Xem: 1
Em vừa thử, mặc dù tiền chưa về trong tài khoản, nhưng phí khá cao, phí hiện trọng tỷ giả bán ra, tỷ giá chuyển về là 21755, còn tỷ giá hiện tại của ngân hàng niêm yết là 22770, mất gần 1000 đồng /1ussd, tương đương 4,7% trên một giao dịch rút tiền. quá chát
Phí chuyển thông thường bao nhiêu hả bạn?

giờ skrill có thêm tính năng mobile wallet này cũng tốt, thêm hình thức rút tiền nhanh,phi hơi cao thui

Bác có thể hướng dẫn cho anh em cách bán cho exchange thế nào k? Có rủi ro gì không? Thanks!
bác vào mmo4me.com, mục ẽxchange để trao dổi tiền tệ, tìm exchange nào uy tín á, nếu số lượng nhỏ tầm dưới 1000usd mà bác sợ rủi ro thì mỗi lần giao dịch tầm 30-50 usd thôi, chịu khó giao dịch nhỉu lần, còn nếu bác tÀm 5000 thì có thể giao dịch trực tiếp bằng tiền mặt với họ là tốt nhất. một số sàn như hotforex có hỗ trợ dịch vụ chuyển thẳng từ ví điện tử sang vnd

Cao là bao nhiêu bác ơi? mà phải có sim Viettel đăng ký ah?
Phía trên đã tính rồi đấy? Khoảng 4.7%. (bán cho exchange tín tổng chi phí khoảng 3%). Thêm nữa hình như bị limit thì phải. Mình thấy chuyển đc có hơn 700$. K biết chuyển nhiều có điều kiện j k. Mình vừa dùng sim Viettel. Nó sẽ chuyển qua số đt. Mình sẽ ra ngân hàng MB hoặc cửa hàng Viettel là rút đc.

Phía trên đã tính rồi đấy? Khoảng 4.7%. (bán cho exchange tín tổng chi phí khoảng 3%). Thêm nữa hình như bị limit thì phải. Mình thấy chuyển đc có hơn 700$. K biết chuyển nhiều có điều kiện j k. Mình vừa dùng sim Viettel. Nó sẽ chuyển qua số đt. Mình sẽ ra ngân hàng MB hoặc cửa hàng Viettel là rút đc.
Bác dùng dịch vụ Bankplus tích hợp ( liên kết tài khoản ngân hàng) ấy, là dạng tích hợp tài khoản vô số điện thoại bankplus, nó sẽ tự link tài khoản bankplus vô tài khoản ngân hàng ( bidv,MB, Argibank) lúc ấy chỉ cần chuyển khoản sang tài khoản ATM là có thể rút tiền mặt tại ATM ah.
Còn nếu không sử dụng dạng tích hợp, thì mặc định viettel sẽ tích hợp vô tài khoản của MB ( ngân hang quân đội)

Bác dùng dịch vụ Bankplus tích hợp ( liên kết tài khoản ngân hàng) ấy, là dạng tích hợp tài khoản vô số điện thoại bankplus, nó sẽ tự link tài khoản bankplus vô tài khoản ngân hàng ( bidv,MB, Argibank) lúc ấy chỉ cần chuyển khoản sang tài khoản ATM là có thể rút tiền mặt tại ATM ah.
Còn nếu không sử dụng dạng tích hợp, thì mặc định viettel sẽ tích hợp vô tài khoản của MB ( ngân hang quân đội)
Mình cũng đã hỏi bên Viettel. Họ bảo hiện k áp dụng thì phải

Hiện tại mình thấy Skrill có chức năng rút tiền về mobile wallet, (đang dùng mobile banking của Viettel), phí 0%. Thấy rất tiện lợi. Các bạn thử xem.
rê tiền từ skrill về bank plus nhanh không bạn? từ bank plus về ngân hàng nhanh không? tốn phí bao nhiêu? có gói bank plus nào miễn phí cho VCB không? nguyên đám thẻ ATM của mình tháng nào cũng chịu rất nhiều khoản phí nên phải cân nhắc.

Hiện tại Timo MasterCard credit cùa vpbank 0% phí chuyển đổi ngoại tệ nhé! rất tiện lợi cho các trader, không cần phải xài visa hay ví chi cho tốn phí.

rê tiền từ skrill về bank plus nhanh không bạn? từ bank plus về ngân hàng nhanh không? tốn phí bao nhiêu? có gói bank plus nào miễn phí cho VCB không? nguyên đám thẻ ATM của mình tháng nào cũng chịu rất nhiều khoản phí nên phải cân nhắc.
bạn hết bỏ hết các thẻ ATM của Nh khác đi, Bạn chỉ cần xài thẻ timo nội địa (miễn phí thường niên) và MasterCard credit là tốt nhất, toàn bộ đều 0% phí hết

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn hết bỏ hết các thẻ ATM của Nh khác đi, Bạn chỉ cần xài thẻ timo nội địa (miễn phí thường niên) và MasterCard credit là tốt nhất, toàn bộ đều 0% phí hết
Bạn trả lời giúp câu hỏi của mình, rút từ skrill về bank việt tốn phí bao nhiêu? Từ bánk plusd về bank tốn phí bao nhiêu? Thời gian bao nhiêu?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 803 Xem / 43 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,905 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên