Nên hay k nên chơi binomo

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi haruharu, 13/08/2019 lúc 23:22.

1. Chào các bác,mình tham gia binomo dc 1 thời gian,cũng bay hơn 500$ rồi,các bác cho mình hỏi có ai đang trade sàn này mà kiếm dc lợi nhuận k ạ :( :(

Đang tải...

[QC] - THÔNG TIN TỪ NHÀ TÀI TRỢ

2. Bác đã bay 500 USD, dù bác chơi sàn nào thì cũng thua thôi. Tạm dừng và xem xét lại nếu muốn chơi tiếp. Tôi thì khuyên bác bỏ hẳn

3. thôi stop , tập đấu giải free của binomo đi . không có pp đánh thì đừng cố gỡ

4. Binomo là nhị phân, nhị là 2 phân là cứt, 2 bát shit :)))

haruharu bài này.
  5. hihi,bác nói vậy mấy sàn iq,olymtrade...cũng shit hả :D :D

6. CÁM Ơn bác,

7. Chọn j thì tuỳ bác :)), kết quả thì đi đâu cũng vậy

8. được mất ko phải do sàn. Bác thích giao diện và sự tiện lợi của sàn nào thì chơi sàn đó thôi. Trước em chơi binomo sau chuyển qua iqoption. binomo có cái hay là giao diện tối giản nhất có thể nhìn đỡ rối mắt, chơi ở time dài trên 5p thì % cao hơn sàn khác thường là trên 80% ko bị giảm như iq. Rút tiền về rất nhanh và support tiếng việt nhiệt tình. Em thấy binomo cũng khá hay mà. Sau em chuyển sang iqoption vì trade time ngắn thì % lợi nhuận bên iq cao hơn

9. Mình để 100$ demo để giao dịch theo phương pháp của mình nhưng vẫn bốc khói nên chưa bỏ tiền thật được. Bạn nên làm như mình xem

10. hình như bác mới chia sẻ indi mà cháy rồi à :3

11. không bác, tui không thua lỗ. Nhưng vẫn khuyên người mới bỏ

mk1993dn bài này.
  12. bác nói chuẩn rồi,mình thích binomo ở điểm giao diện đơn giản,rút tiền nhanh,support tiếng việt,mà khó ăn quá,hhihi

Bình luận mới nhất

• Kongsniper trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 1,544 Xem / 28 Trả lời
  • minhdia trong Chuyện bên lề 326 Xem / 8 Trả lời
  • Duclanh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 3,122 Xem / 161 Trả lời
  • Duclanh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 9,818 Xem / 286 Trả lời
  • Bigboyngo trong Chuyện bên lề 1,860 Xem / 23 Trả lời
  • Raviver trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 12,047 Xem / 303 Trả lời
  • metalkid trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 19,118 Xem / 43 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...