Nên hay k nên chơi binomo

haruharu

Member
17
7
Chào các bác,mình tham gia binomo dc 1 thời gian,cũng bay hơn 500$ rồi,các bác cho mình hỏi có ai đang trade sàn này mà kiếm dc lợi nhuận k ạ :( :(

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Bác đã bay 500 USD, dù bác chơi sàn nào thì cũng thua thôi. Tạm dừng và xem xét lại nếu muốn chơi tiếp. Tôi thì khuyên bác bỏ hẳn

được mất ko phải do sàn. Bác thích giao diện và sự tiện lợi của sàn nào thì chơi sàn đó thôi. Trước em chơi binomo sau chuyển qua iqoption. binomo có cái hay là giao diện tối giản nhất có thể nhìn đỡ rối mắt, chơi ở time dài trên 5p thì % cao hơn sàn khác thường là trên 80% ko bị giảm như iq. Rút tiền về rất nhanh và support tiếng việt nhiệt tình. Em thấy binomo cũng khá hay mà. Sau em chuyển sang iqoption vì trade time ngắn thì % lợi nhuận bên iq cao hơn

Mình để 100$ demo để giao dịch theo phương pháp của mình nhưng vẫn bốc khói nên chưa bỏ tiền thật được. Bạn nên làm như mình xem

được mất ko phải do sàn. Bác thích giao diện và sự tiện lợi của sàn nào thì chơi sàn đó thôi. Trước em chơi binomo sau chuyển qua iqoption. binomo có cái hay là giao diện tối giản nhất có thể nhìn đỡ rối mắt, chơi ở time dài trên 5p thì % cao hơn sàn khác thường là trên 80% ko bị giảm như iq. Rút tiền về rất nhanh và support tiếng việt nhiệt tình. Em thấy binomo cũng khá hay mà. Sau em chuyển sang iqoption vì trade time ngắn thì % lợi nhuận bên iq cao hơn
bác nói chuẩn rồi,mình thích binomo ở điểm giao diện đơn giản,rút tiền nhanh,support tiếng việt,mà khó ăn quá,hhihi

Giao diện Binomo đúng chuẩn đơn giản, dễ chơi nhưng không dễ ăn nếu biết thủ thuật :D Em thấy kinh nghiem choi binomo này trên mạng cũng khá hay. Có lúc thử lời mà đôi khi lỗ, khá hên xui nhưng vẫn hên nhiều hơn :D Tiếp tục hay không là tùy thuộc vào cái đầu lạnh của các nhà đầu tư thôi :D

Chào các bác,mình tham gia binomo dc 1 thời gian,cũng bay hơn 500$ rồi,các bác cho mình hỏi có ai đang trade sàn này mà kiếm dc lợi nhuận k ạ :( :(
trong các sàn binomo, olymptrade, iqoption mình thấy binomo ổn nhất, nạp rút tiền rất nhanh, còn 2 sàn còn lại rút khá lâu. Binomo chỉ khoảng 15p là có tiền.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên