Newbie muốn đầu tư GKFXPrime???

MoneyIloveu

Member
6
2
Chào các tiền bối!
Thực sự hiện tại e đang có tiền nhàn rỗi, e muốn đầu tư vào chứng khoán lâu r mà đọc thấy mông lung quá@@
E có tạo 1 TK ở GKFXPrime, nhân viên tư vấn rất nhiệt tình, gợi ý cho e Tkhoan 2000$ của GKFX đc nhiều ưu đãi ví dụ như:
- Bảo hiểm trong 4 ngày đặt lệnh mà thua lỗ sàn sẽ hoàn lại tiền thua
- rút tiền bằng nganluong nhanh gọn
- Bạn kỹ thuật sẽ hỗ trợ trong suốt quá trình chơi( tư vấn cho ck nào ok nếu thắng thì chia % cho bn đó)
Qua tìm hiểu trên mạng với tâm thế " Người ko biết gì" e có tìm đc diễn đàn của trader việt mình . Mong các bác cho lời khuyên có nên đầu tư không ? và sàn GKFXprime này có đáng tin cậy ko ?
Cảm ơn các bác !

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Bảo hiểm trong 4 ngày đặt lệnh mà thua lỗ sàn sẽ hoàn lại tiền thua
Hãy hỏi nó giới hạn là gì và bao nhiêu, không lẽ mình đánh full tài khoản lời 10k thì mình rút, thua thì nó trả lại mình 2k à, ở đâu ngon vậy
Bạn kỹ thuật sẽ hỗ trợ trong suốt quá trình chơi( tư vấn cho ck nào ok nếu thắng thì chia % cho bn đó)
Nếu lỗ thì sao ?

Nạp min 2000 để được dạy miễn phí 3 buổi, cho thuê EA giao dịch tự động lấy 5% trên vốn nạp, còn gì nữa không ? Nếu người dạy bạn hoặc tư vấn cho bạn xem được tài khoản họ giao dịch từ 2 năm trở lên có lợi nhuận tốt thì theo họ chỉ dạy bạn cũng tốt, không thì né ra. Khuyên bạn tìm hiểu kỹ trước khi mất tiền nha.

Hãy hỏi nó giới hạn là gì và bao nhiêu, không lẽ mình đánh full tài khoản lời 10k thì mình rút, thua thì nó trả lại mình 2k à, ở đâu ngon vậy

Nếu lỗ thì sao ?

-Điều kiện trong 4 ngày mình theo hoàn toàn chỉ dẫn của kỹ thuật, mua bao nhiêu, bán bao nhiêu ko đc vượt quá số yêu cầu của kt nếu tự ý tăng giảm sẽ ko đc BH
- Ví dụ mình yêu cầu kỹ thuật trong 1 tuần lợi nhuận là 300$ bạn đó sẽ hướng dẫn mình chơi win và nhận hoa hồng từ đó, còn lỗ thì ko thấy nói và mình cũng chưa hỏi ^^

Nạp min 2000 để được dạy miễn phí 3 buổi, cho thuê EA giao dịch tự động lấy 5% trên vốn nạp, còn gì nữa không ? Nếu người dạy bạn hoặc tư vấn cho bạn xem được tài khoản họ giao dịch từ 2 năm trở lên có lợi nhuận tốt thì theo họ chỉ dạy bạn cũng tốt, không thì né ra. Khuyên bạn tìm hiểu kỹ trước khi mất tiền nha.
Cảm.ơn bác ^^ Mình sẽ hỏi lại Tv

Không biết gì thì tìm hiểu chút ít trước khi nộp phí ngu.... Yên tâm kiểu j bạn cũng cháy ti nếu như chơi lần đầu nhưng hãy tự ra quyết định và chịu trách nhiệm với quá trình trade của mình.... Nhân viên tư vấn chỉ chằm hăm thúc bạn vào lệnh để lấy tiên com... Có khi chả biết phân tích sơ đẳng đâu ... Mình nói cực đoan là vậy

Có lẽ người mới tham gia nên mở nhiều tk demo ở các sàn khác nhau .Một là thử kỹ năng chiến đấu , hai là đánh giá sàn qua tốc độ khớp lệnh , các loại phí , nếu tham gia cuộc thi xem sàn có trả thưởng tủ tế không .Và kiên định không nghe theo tư vấn sàn nộp tiền rồi đánh con này con nọ .Bởi vì sao ? Vì các sàn đếu công bố mình có hàng trăm ngàn khác hàng thì tư vấn sao cho xuể , hai nữa nếu tư vấn giỏi thế thì tự đánh còn kiếm giàu hơn chủ sàn thì đi làm thuê cho sàn chăn khách lấy hoa hồng hay đánh cháy tk khách chia nhau làm gì cho mang tiếng ra .

Gkfxprime mời đánh Walmart ăn ngay nè , có ai theo không ợ .

Đính kèm

204.7 KB · Xem: 1

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,871 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 867 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 339 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 241 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,501 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên