Newbie nhờ ac xem giúp tài khoản

Hienfx16

Member
17
9

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
cẩn thận củi lửa,coi chừng dính lời nguyền show hàng của TraderViet.. ;)

Mình nhờ ace view giúp tài khoản và góp ý những hạn chế khi giao dịch. Khi nào nên giao dịch với tài khoản thực. Xin cảm ơn ạ!

http://www.myfxbook.com/members/fx16/hienfx16/2264141
Bạn muốn người ta review cho thì ít nhất phải mở cái history ra thì mới biết bạn giao dịch như thế nào mà nhận xét chứ. Còn về đánh với tài khoản thực thì nên đánh luôn đi, demo chỉ để làm quen với phần mềm thôi

Phần lost khóa
Phần His khóa
Chưng phần tăng trưởng và profit.
Đây là khoe hàng chứ nhờ góp ý cái gì ?

Chua toi nua thang danh 26 lenh thi ko tot dau ban oi. Trader chuyen nghiep thuong chi vao 6 lenh 1 thang, moi lenh quan li von ko bao gio qua 2%. Ban nen co 1 he thong giao dich on, luyen tap no khoang 6 thang. Thuc hanh quan li von thi kha nang cao se thanh cong thoi.

Bạn muốn người ta review cho thì ít nhất phải mở cái history ra thì mới biết bạn giao dịch như thế nào mà nhận xét chứ. Còn về đánh với tài khoản thực thì nên đánh luôn đi, demo chỉ để làm quen với phần mềm thôi
Bay qua...giao dich demo tu 3 den 6 thang chu bac. Chien thang thuoc ve nguoi kien nhan, khong kiem noi long tham ma voi vang ngay tu dau thi do la 1 ket qua bao truoc roi.

Phần lost khóa
Phần His khóa
Chưng phần tăng trưởng và profit.
Đây là khoe hàng chứ nhờ góp ý cái gì ?

Ok. Để mình mở hết nhé. Tại ko biết dùng myfxbook chứ không phải dấu đâu. Dĩ nhiên cách giao dịch chắc chắn còn nhiều hạn chế rồi

Cảm ơn mọi người. Mình
Chua toi nua thang danh 26 lenh thi ko tot dau ban oi. Trader chuyen nghiep thuong chi vao 6 lenh 1 thang, moi lenh quan li von ko bao gio qua 2%. Ban nen co 1 he thong giao dich on, luyen tap no khoang 6 thang. Thuc hanh quan li von thi kha nang cao se thanh cong thoi.
Cảm ơn bạn. Đúng là mình đang giao dịch nhiều lệnh. Mục tiêu của mình là giao dịch không vượt quá volume dự tính + không để số âm thời gian thực vượt quá 10% balance còn lợi nhuận tạo ra bao nhiêu không quan trọng

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình muốn giao dịch demo trước và rút kinh nghiệm từ góp ý của ace xong mới dám giao dịch thực :)

Mong các anh chị cứ góp ý ạ. PP giao dịch chắc chắn có rất nhiều hạn chế, sẵn sàng sửa đổi theo những ý kiến phù hợp. Cảm ơn mn.

Bạn trade tốt đấy. Tôi muốn mở chủ đề mới mà toàn báo lỗi "invalid start date" là sao các bác nhỉ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23 Xem / 12 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 129 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 381 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,931 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên