Newbie- Phân tích dự đoán AU ngày 27/11/17- 08/12/17

Phuc Long

Active Member
46
48
Phân tích dự đoán cặp AU ngày 27/11/17- 08/12/17

Chân thành cám ơn.

Đính kèm

59.6 KB · Xem: 1

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Chỉnh sửa lần cuối:
Bác chịu khó phân tích thiệt đó! Em thì em dự kiến Sell thằng AU trong tuần này bác à!

Bác chịu khó phân tích thiệt đó! Em thì em dự kiến Sell thằng AU trong tuần này bác à!
Vâng mới tập tành phân tích được 1 tháng nay theo PA, nên còn nhiều thiếu sót nhiều ạ.
Quan điểm riêng mà Bác, còn theo em Sell thì chắc chắn quan tuần là sell ngắn hạn rồi. Khi nào AU trên 0.76239 mới bắt đầu xác nhận tăng được. Giá trên 0.76239 là xác nhận xu hướng tăng trung và dài hạn, là theo quan điểm riêng của em mà.

Vâng mới tập tành phân tích được 1 tháng nay theo PA, nên còn nhiều thiếu sót nhiều ạ.
Quan điểm riêng mà Bác, còn theo em Sell thì chắc chắn quan tuần là sell ngắn hạn rồi. Khi nào AU trên 0.76239 mới bắt đầu xác nhận tăng được. Giá trên 0.76239 là xác nhận xu hướng tăng trung và dài hạn, là theo quan điểm riêng của em mà.
Có thể nó sẽ tăng trung dài hạn khi chạm đường xu hướng weekly, còn em chỉ đánh H4, H1 nên tuần này em Sell để hốt cú chót hi...Mà em cũng là newbie, mới biết forex từ tháng 9/2017 thôi!

Cặp AU Xu hướng chính của ngày trong các các tuần trước là giảm. Hiện tại vẫn chưa có tín hiệu rõ ràng lắm, nhưng cặp EU đã chạy trước, H1, H4 đã chớm phá Trend down nên em nghĩ chúng sẽ có khả năng tăng trong cuối tuần tới.

Có thể nó sẽ tăng trung dài hạn khi chạm đường xu hướng weekly, còn em chỉ đánh H4, H1 nên tuần này em Sell để hốt cú chót hi...Mà em cũng là newbie, mới biết forex từ tháng 9/2017 thôi!
Vâng thời điểm chuyển xu hướng này chắc đánh trong ngắn hạn của cặp AU này chắc khoảng được 20pip, nhưng sẽ rủi ro cao hơn. Nên em đứng ngoài Bác ơi, đợi tính tiếp

Xu hướng tuần đang kẹt trong cái mũi của thòng lọng, mà xu hướng tăng là hướng em nghĩ chúng sẽ quay lại, và phá thòng lọng chạy lên.

Dự đoán AU giữa tuần, mà mở mắt ra đã chạy. Bác có hốt cú hụi chót 20pip không Bác?
Hic may mà em nghe bác! Nhưng cũng hơi tiếc vì em nghe bác tính Buy mà chưa kịp thấy tín hiệu thì nó chạy rồi (thực ra cũng có tín hiệu nhưng không chắc lắm nên không dám vào)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,067 Xem / 65 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,983 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên