Ngọc Trinh - Anh hùng lao động thời kỳ đổi mới trong lòng tôi

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,192
153,379
Bài này hôm qua tôi chém trên facebook, nay xin share lại cho anh em trong room cùng chém về người yêu của tôi nhé

Sao mà mọi người ném đá vụ em Trinh (tự Ngọc Trinh) yêu người đáng tuổi ông nội của em là ông Kiều quá vậy. Thực ra, nhà nước phải vinh danh Trinh mới phải. Xét về góc độ kinh tế, em Trinh giúp thu hút 1 lượng ngoại hối không nhỏ về cho nước nhà. Thử tưởng tượng ông Kiều cho em vài trăm ngàn Obama 1 tháng, em đem về xứ Tiên Rồng, đổi thành VND tiêu xài, thế là nhà nước có ngay 1 khoản dự trữ ngoại hối, bù vào cái thâm hụt cán cânthương mại đang sặc máu kia kìa. Xứ Tiên Rồng từ hồi mở cửa đến giờ mà không có lượng kiều hối của đồng bào xa xứ thì chắc lên thiên đường giống Venezuela lâu rồi.

Bây giờ ông Trump lên, USD mạnh thấy rõ, vốn ngoại chảy khỏi VN là điều sớm muộn. Nhà nước mà không ủng hộ, chí ít về mặt truyền thông cho Trinh và các bạn của Trinh, thì USD đâu mà đem về cho Tổ quốc nữa. Muốn cản Trump thì chỉ có Trinh mà thôi. Vì vậy, hãy ngưng chửi và chuyển sang Like, Vote, Love nhé

Cứ tưởng tượng cảnh em hi sinh thanh xuân để cặp cùng 1 ông già khú đế thì đủ thấy sự bản lãnh cỡ nào rồi. Vâng, có nhiều em mong ước được vậy nhưng cứ mở miệng chửi Trinh. Cái này gọi là trâu buộc ghét trâu ăn mà thôi.

Về mặt cá nhân, chuyện yêu đương ai, đào mỏ ai là chuyện riêng của Trinh. Có cô nào từng yêu mà thằng người yêu nó chưa tặng quà bao giờ không? Nghèo thì cũng Iphone, giàu thì xe hơi, còn đại gia như ông Kiều thì xe sang, biệt thự, trăm ngàn USD có gì lạ. Đừng choàng tấm gương đạo đức xã hội lên 1 cô gái nữa, như kiểu ông gì nói từ thiện không nên tặng áo quần miền xuôi cho con nít đồng bào đang sắp chết cóng để tránh làm mất bản sắc văn hóa. Trinh mà sắp chết đói không biết có ai cho miếng nào không, mà giờ Trinh có người yêu giàu lại bị chửi ghê thế

Muốn con cái, gia đình mình tốt thì cha mẹ cứ làm gương trước đi. Còn sống ảo, còn nhậu nhẹt, còn trai gái thì đừng chửi Trinh nữa. Ông Kiều không vợ, em Trinh không chồng, họ đến với nhau đúng luật.

Anh ủng hộ em về mặt tinh thần Trinh ạ. Em là người hùng lao động thời kỳ đổi mới trong lòng anh đó.
[TBODY] [/TBODY]
Thực ra tôi thấy em Trinh còn hiền lành thực thà chất phác gấp vạn lần mấy em khác. Đất nước này chỉ cần đổi 1/2 số thạc sỹ tiến sỹ dỏm hiện tại lấy số lượng em Trinh tương ứng thì chắc nguồn dự trữ ngoại hối vọt lên đỉnh lâu rồi. Trinh chính là Kim Jong Un trong lòng tôi đó

Anh em có ý kiến gì xin đóng góp ngay dưới đây. Có còn em nào tuyệt vời như Trinh nữa không?

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Chỉnh sửa lần cuối:
Chém gió như bác không trúng mà đau , e Trinh nó nhà quê , thật thà ra phết , thấy sao nói vậy ko màu mè like 1000 lần nhé.
Hỏi bác hình như 2 ngày nay mạng có vấn đề gì mà vào chậm quá ..??

để em copy link này send cho Ngọc Trinh . hy vọng sau khi đọc xong bài này ..Trinh sẽ cảm nhận và hiểu được tình yêu đơn phương của bác @Duonghuy

Chắc chắn sau sự kiện e Trinh thì sẽ có 1 làn sóng các e xuynh xuynh sẽ theo gương e Trinh ra đi tìm đường cứu nước đó.

Đọc xong thấy nhớ có câu của bác trader nào đó: Việt Nam có một nền kinh tế *** phạch, một thâm hụt ngân sách *** phạch.

Chém gió như bác không trúng mà đau , e Trinh nó nhà quê , thật thà ra phết , thấy sao nói vậy ko màu mè like 1000 lần nhé.
Hỏi bác hình như 2 ngày nay mạng có vấn đề gì mà vào chậm quá ..??
Lỗi server qua đến giờ. IT và Admin bạc mịa cả tóc, suy cả thận

Chắc chắn sau sự kiện e Trinh thì sẽ có 1 làn sóng các e xuynh xuynh sẽ theo gương e Trinh ra đi tìm đường cứu nước đó.
Cho mấy lão GS TS giấy đi qua gặp mấy anh gay để đem tiền về cho tổ quốc còn có giá trị hơn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên