Nguy cơ mất sạch vốn - Nhờ các cao thủ giúp đỡ

bác update để xác minh chắc là được, nó mail cho bác là bác phải thêm chứng thực chỗ ở đấy :D

Bác có thể hỏi mà không cần show tài khoản và history mà nhỉ? Ai cũng sẽ trả lời và không thắc mắc nhiều. Mình không phải có ý kiến gì với bác, nhưng bác chắc phải có mục đích gì đó với tấm hình show lệnh chứ nhỉ?

Bạn đã từng chơi fx bao giờ chưa?
tôi á , chưa từng chơi fx bao giờ / nhìn trên bảng lệnh thấy có 7 lệnh có cùng một giây và có 7 mức giá khác nhau . điều kiện cần và đủ để bạn thực hiện 7 lệnh này là:cool:
1. bạn phải có 7 máy tính
2. bạn phải có 7 cái tay;) ( mà tay phải dài mới với được máy tính thứ 7 ) đương nhiên phải kèm theo 7 con mắt;)
3. bạn phải thực hiện trên 7 sàn khác nhau
một điều kiện lý tưởng phải không bạn ?:D:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi á , chưa từng chơi fx bao giờ / nhìn trên bảng lệnh thấy có 7 lệnh có cùng một giây và có 7 mức giá khác nhau . điều kiện cần và đủ để bạn thực hiện 7 lệnh này là:cool:
2. bạn phải có 7 cái tay;) ( mà tay phải dài mới với được máy tính thứ 7 ) đương nhiên phải kèm theo 7 con mắt;)
Trong trường hợp lệnh chờ, thì lệnh đó là bình thường. Vì nhiều người không thích đặt lệnh lớn, vd 10lot, đặt 100 lệnh chờ, thì vẫn khớp trong 1 giây. Cũng là vào lệnh bằng tay. K sai. Nhân đây thông báo ICM đã trả lại tiền giảm giá cho mình, nói rằng do hiểu nhầm. Cảm ơn TraderViet đã đưa bài mình lên. Trân trongk cảm ơn

Nên học cách im lặng và suy nghĩ chậm lại một chút. Mọi đánh giá vội vàng khi chưa xem xét kỹ nhiều góc cạnh đều dễ dẫn đến sai lầm.

Trong trường hợp lệnh chờ, thì lệnh đó là bình thường. Vì nhiều người không thích đặt lệnh lớn, vd 10lot, đặt 100 lệnh chờ, thì vẫn khớp trong 1 giây. Cũng là vào lệnh bằng tay. K sai. Nhân đây thông báo ICM đã trả lại tiền giảm giá cho mình, nói rằng do hiểu nhầm. Cảm ơn TraderViet đã đưa bài mình lên. Trân trongk cảm ơn
tác giả có xác nhận vào lệnh bằng tay mà bạn (bài số 24 trang 2 ) . nếu vào lệnh chờ thì không ai đặt cùng một mức giá cho nhiều lệnh , thay cho việc nhiều lệnh chờ cùng một mức giá thì chỉ cần một lệnh lớn là đủ , nếu nhiều lệnh chờ cùng một thời điểm tại sao các mức giá lại khác nhau ?? chỉ có thể giải thích là nhiều sàn khác nhau thôi mà 7 sàn lại có một bảng lệnh ?
chúc mừng bạn đẵ có kết quả

Chỉnh sửa lần cuối:
tác giả có xác nhận vào lệnh bằng tay mà bạn (bài số 24 trang 2 ) . nếu vào lệnh chờ thì không ai đặt cùng một mức giá cho nhiều lệnh , thay cho việc nhiều lệnh chờ cùng một mức giá thì chỉ cần một lệnh lớn là đủ , nếu nhiều lệnh chờ cùng một thời điểm tại sao các mức giá lại khác nhau ?? chỉ có thể giải thích là nhiều sàn khác nhau thôi mà 7 sàn lại có một bảng lệnh ?
cg k nên bàn về các lệnh nữa. Như bạn xtuyen hỏi: thông thường mình cần hoàn thiện hồ sơ trong 1 tuần, vd 5 bước, mình t.hien mới tới 3, b4 gửi mất 3, 4 ngày. Lại hỏi b5, mất 3. 4 ngày. Sàn uy tín chắc k vấn đề gì, tuy nhiên nên rút 1hoac 200u trước, ok. Rồi rút tiếp, cứ thế.

Đơn giàn thôi bác đặt 7 lệnh Sell Stop, giá chạy xuống cái vèo là khớp 7 lệnh

Đặt 1 lệnh lớn và chia nhỏ TP ra

Bác có thể hỏi mà không cần show tài khoản và history mà nhỉ? Ai cũng sẽ trả lời và không thắc mắc nhiều. Mình không phải có ý kiến gì với bác, nhưng bác chắc phải có mục đích gì đó với tấm hình show lệnh chứ nhỉ?
ascontent.fhan3_3.fna.fbcdn.net_v_t1.0_9_78304535_247209236617b9f8b14d5e023d312140fc17f72210e7.jpg

ascontent.fhan3_2.fna.fbcdn.net_v_t1.0_9_78700407_247209234950f9dd9429417605ef127b1b6175b52c4c.jpg

Ô, các cụ dạy đẹp đẽ khoe ra, xấu xa đậy lại mà nhỉ? Sau nhiều ngày spam mail thì cuối cùng bên Binary cũng verify acct cho mình. Tuy nhiên mình chưa thử withdraw, dự định khi nào tk lên 100k sẽ rút, hi vọng mọi việc sẽ suôn sẻ.

View attachment 124820
View attachment 124821

Ô, các cụ dạy đẹp đẽ khoe ra, xấu xa đậy lại mà nhỉ? Sau nhiều ngày spam mail thì cuối cùng bên Binary cũng verify acct cho mình. Tuy nhiên mình chưa thử withdraw, dự định khi nào tk lên 100k sẽ rút, hi vọng mọi việc sẽ suôn sẻ.
Ok. Đọc hết comments của bác, mình nhận định bài của bác có tính chất "xạo ke". Mà thôi, bác là ai cũng không quan trọng, mình là ai cũng chả quan trọng. Vậy chúng ta quan tâm nhau làm gì

Ok. Đọc hết comments của bác, mình nhận định bài của bác có tính chất "xạo ke". Mà thôi, bác là ai cũng không quan trọng, mình là ai cũng chả quan trọng. Vậy chúng ta quan tâm nhau làm gì
Mình "xạo ke" chỗ nào và "xạo ke" cái gì vậy?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên