Nhà khó khăn có nên trade coin?

Em cũng khó khăn,nên trade để vượt khó,nạp chơi chơi 1 ít.Hồi mới chơi cò phải dấu tài khoản đi sợ người ta cười(Nói thực là nó ít quá,không nổi 20 usd).H thì em bỏ cả việc để tập chung trade rồi
bỏ việc để tập trung trade thì hơi khó bác ơi, dù gì cũng cần 1 nguồn thu nhập ổn định để còn... gồng lỗ chứ bác :D

Cho nên tôi thấy có một số người chơi trade coin, kể cả forex, CFD, BO,... để kiếm sống thì cũng là quá giỏi. Mình trade coin chơi đúng bằng tiền nhàn rỗi tức là mất thì cũng đau đớn nhưng không ảnh hưởng đến cuộc sống mà cũng thấy mệt mỏi
trading để kiếm sống ở vn em chưa thấy nhiều, ko hiểu sao ở nước ngoài nhiều lắm bác. Bọn nó cũng xài mấy cái hệ thống đơn giản thôi, chả phải bí kíp gì
mà chắc là toàn bọn nhà giàu, dư tiền ko để làm gì nên bỏ vô trade :v

Em cũng muốn "thoát nghèo" bằng nghề Trade, nhưng khốn nỗi k cash nhập cuộc ở đâu ngoài Mua-Bán trên REMITANO. Mà ở đó phí Rút-Nộp các thứ cao quá nên thâm cả vào vốn. Nhờ các bác chỉ em cách trade khác ạ !
bác mua BTC ETH rồi bỏ lên sàn ấy, binance bitfinex thiếu gì, trade ở remitano có nước thâm vốn

em y như bác, lúc ấy có tiền ăn chơi trác táng hết lại lười nghiên cứu :D fintech group của bác là con bot trade fx à, e vừa google ra ko biết đúng ko

Robot thần thánh kiếm 1% đến 2% mỗi ngày :D

biết bác cũng ko mua đâu vì rẻ bèo à, mà chả biết mua để làm j, lúc ấy đào cũng dễ chứ ko cần mua, giá vga rẻ + dif thấp nữa. nhìn lại thì mua đất mua chứng khoán cũng lãi kinh lắm, mua dc cổ phần facebook google lúc nó khởi nghiệp cũng ăn đủ

Đấy, thời đó mà có nhiều tiền thì người ta nghĩ đến bất động sản chứ ai lại dám vào thị trường rủi ro này. Còn nếu có ít tiền thì người ta lại nghĩ lợi nhuận nó chẳng bỏ bèn gì. :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên