Nhắc anh em về buổi Offline TraderViet sáng mai - 15/04/2017. Anh em nhớ đi sớm vì đang...quá tải

Nhắc anh em về buổi Offline TraderViet sáng mai - 15/04/2017. Anh em nhớ đi sớm vì đang...quá tải

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,528
153,868
Chào anh em !!!

Chắc anh em chưa quên là vào lúc 9g00 sáng mai, thứ 7 ngày 15/04/2017, TraderViet sẽ có một buổi Offline tại Sài Gòn, với địa điểm chính xác là Cafe Ân Nam, 52 Trương Định (góc đường Võ Thị Sáu và Trương Định), Phường 7 Quận 3.

Có một điều rất quan trọng là số lượng đăng ký tham dự đã vượt xa so với số lượng chỗ ngồi có thể. Số ghể chỉ có 100 trong khi số lượng đăng ký đã gần chạm mốc 220 anh em. Dù biết rằng số lượng đi thực tế là khoảng 50-60% nhưng TraderViet buộc phải thông báo rằng sẽ ưu tiên cho 100 anh em nào đến đầu tiên thôi, còn lượng anh em còn lại xin phép được...từ chối vì không có chỗ ngồi, chứ không phải vì chảnh dog đâu.

Dù muốn có đủ chỗ cho tất cả anh em lắm nhưng hiện TraderViet chưa phát hiện được quán cafe nào rộng rãi hơn. Anh em nào biết thì chỉ giúp nhé. Ở trung tâm Sài Gòn ấy. Nếu được lần Offline tới chúng ta sẽ tổ chức ở nơi rộng hơn.

Hẹn gặp anh em vào sáng mai và nhớ đi sớm nhé anh em.

Yêu anh em (đặc biệt là anh em cùng giới tính) nhiều !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Chào anh em !!!

Chắc anh em chưa quên là vào lúc 9g00 sáng mai, thứ 7 ngày 15/04/2017, TraderViet sẽ có một buổi Offline tại Sài Gòn, với địa điểm chính xác là Cafe Ân Nam, 52 Trương Định (góc đường Võ Thị Sáu và Trương Định), Phường 7 Quận 3.

Có một điều rất quan trọng là số lượng đăng ký tham dự đã vượt xa so với số lượng chỗ ngồi có thể. Số ghể chỉ có 100 trong khi số lượng đăng ký đã gần chạm mốc 220 anh em. Dù biết rằng số lượng đi thực tế là khoảng 50-60% nhưng TraderViet buộc phải thông báo rằng sẽ ưu tiên cho 100 anh em nào đến đầu tiên thôi, còn lượng anh em còn lại xin phép được...từ chối vì không có chỗ ngồi, chứ không phải vì chảnh dog đâu.

Dù muốn có đủ chỗ cho tất cả anh em lắm nhưng hiện TraderViet chưa phát hiện được quán cafe nào rộng rãi hơn. Anh em nào biết thì chỉ giúp nhé. Ở trung tâm Sài Gòn ấy. Nếu được lần Offline tới chúng ta sẽ tổ chức ở nơi rộng hơn.

Hẹn gặp anh em vào sáng mai và nhớ đi sớm nhé anh em.

Yêu anh em (đặc biệt là anh em cùng giới tính) nhiều !!!
Ui da.chỉ kêu gọi anh em thui ,còn chị em thì được ưu tiên hả?vậy cám ơn nhiều nhe.

a @Duonghuy e xin đề xuất Đà Lạt phố Nguyễn Thị Minh Khai hoặc Nguyễn Trãi. Nguyễn Trãi e chưa đi nhưng NTMK ở đằng sau rộng bát ngát luôn.

Tại sao mình phải chọn trung tâm Saigon bác Huy nhỉ? Lần sau mình có thể chọn cafe sân vườn nào đó ở Gò Vấp, Tân Phú, Binh Thạnh.... cho rộng rãi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 375 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,455 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,084 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên