Nhắc lại anh em buổi Offline Hà Nội sáng mai, chủ nhật ngày 01/10/2017

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,166
153,350
Ngày mai mà ngày không thể đẹp hơn để tổ chức Offline đó anh em. Mai là ngày đầu tiên của tháng đầu tiên của quý cuối cùng của năm (đọc cho kỹ kẻo bị điên nhé). Nghe nói trong những dịp đặc biệt như vậy mà tổ chức Offline thì ai dự sẽ trở thành trader chuyên nghiệp, không bao giờ bị cháy tài khoản nếu đánh demo.

Thôi đùa chút thôi chứ tôi xin nhắc anh em Hà Nội về buổi Offline TraderViet - tài trợ bởi ThinkMarkets sáng mai nhé. Cụ thể như sau

Thời gian: 08.30 - 11.30 sáng chủ nhật ngày 01/10/2017

Địa điểm:

UP CO-WORKING SPACE, TẦNG 3, NHÀ A17 BÁCH KHOA BUILDING, SỐ 17 TẠ QUANG BỬU, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI

Sơ đồ địa điểm
up-bach-khoa-TraderViet-jpg.23024

Xem sơ đồ địa điểm trên Google Map : https://goo.gl/PyzBbR

Anh em đi sớm thì chúng ta tụ tập chém gió đầu giờ cho vui nhé.

Hẹn gặp lại anh em sáng mai !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Vào lúc 5g20 anh em Hà Nội vẫn đang rất hào hứng tham gia khóa đào tạo FXOrigin của ThinkMarkets. Hẹn gặp anh em thân thương Offline ngày mai lúc 8h30 sáng tại UP CO-WORKING SPACE, TẦNG 3, NHÀ A17 BÁCH KHOA BUILDING, SỐ 17 TẠ QUANG BỬU, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI.

[Broken External Image]:http://www.upsieutoc.com/image/TnDvaQ

Chỉnh sửa lần cuối:
AE đi offline có gì vui/hay ko chia sẻ với ạ. Tại AD chọn ngày đẹp quá nên em chịu ko đi đc, chạy "sô" có được 3 đám cưới thôi:p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên