Nhắc lại Offline TraderViet Sài Gòn sáng mai

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,524
153,867
Chào anh em !!!

Bài này nhằm mục đích nhắc lại cho tất cả các anh em về buổi Offline TraderViet Sài Gòn - Tài trợ bởi Weltrade sẽ diễn ra vào sáng mai, thứ Bảy ngày 23/09/2017 tại Cafe Ân Nam - 52 Trương Định, P. 7, Quận 3, TP. HCM. Buổi Offline sẽ bắt đầu đón anh em lúc 8g30 sáng nhé.

Chiều qua tôi mới ngồi cafe với anh đại diện Weltrade tại Việt Nam và nghe đồn có 3 cô PGs xinh đẹp nào đó sẽ đón chào anh em. Bên TraderViet cũng sẽ có mấy anh đẹp trai ra đón anh em luôn. Các chị em có thể check in bên mấy anh, còn các anh em thì check in bên các bạn PG nhé.

Do số lượng chỗ có hạn mà số đăng ký hơi quá rồi nên TraderViet và Weltrade không đảm bảo có đủ số ghế ngồi - cái này thiệt chứ không làm màu gì đâu, anh em nào hay đi Offline chắc biết tình trạng này rồi, vì vậy, anh em nào đi sớm xí ghế được thì ngồi, còn anh em nào đi sau thì phải tự thương lượng với các chị em để ngồi chung nhé.

Mấy anh em ở xa đã lên đường rồi đây

Hẹn gặp lại anh em sáng mai nhé

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
chúng tôi cũng đang đến, có điều, ảnh của bác còn nhìn thấy mui tàu lửa, còn tôi thì chẳng thấy gì, chỉ thấy người thôi

Có em PG nào xinh đẹp chưa chồng yêu forex để làm cảm hứng không bác Huy.Chứ được có món Ngọc Trinh ngắm ngán lắm rồi.

nhìn cái hình cô nào bên trên cười nhe răng trắng ởn, làm mình uống cafe sáng mất cả ngon :D
nình thấy trẻ mà lợi đã co tùm lum .....hêhhheh

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên