Nhận dịch sách/tài liệu tiếng anh

autumn95

Active Member
82
105
Chào các đồng trader,
Forex du nhập vào vn chắc cũng độ hơn chục năm rồi, vn cũng có khá nhiều cao thủ tồn tại và thích nghi được sau từng đó thời gian với những món võ công tự chế hoặc học mót được của bọn tây mũi lõ nó thỏ thẻ với nhau trên internet. Không phải vì nó thông minh hơn mà là nó có điều kiện được làm quen với loại hình giao dịch này từ rất lâu rồi.

Trader việt em thấy thiệt 1 cái là rào cản ngôn ngữ nên bí kíp tuyệt học võ công tràn lan trên mạng nhưng đa số toàn tiếng tây tiếng tàu, thỉnh thoảng có một vài cuốn đã có tài liệu tiếng việt nhưng rất hiếm.

Do em đang làm việc từ xa cho 1 cty ở nước ngoài nên quỹ thời gian khá thoải mái, cộng thêm vốn tiếng anh tốt sau nhiều năm học tập ở nước ngoài và em rất hay đọc sách về forex. Vậy nên em tính mở dịch vụ nhận dịch tất cả các thể loại sách/tài liệu miễn là có file mềm là em dịch tất. Thời gian hoàn thành và giá cả tuỳ thuộc vào số lượng trang và số lượng người đặt dịch tài liệu đó.

Nếu anh em ủng hộ thì comment tên + link tải tài liệu ở dưới nhé, em sẽ chọn cuốn nhiều người đặt nhất để mở hàng, dịch xong em sẽ gửi một số đoạn cho mọi người đọc trước để quyết định có trả tiền cho chất lượng dịch bài của em hay ko ^^

Cảm ơn mọi người đã đọc, chúc anh em TraderViet mạnh khoẻ và cộng đồng TraderViet ngày một lớn mạnh.

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
sẽ ủng hộ. bác dịch xong cứ show bản demo ra mình đọc thấy hay mình donate cho bác

Dịch hết cuốn Beat the Forex Dealer thì chi phí khoảng bn thế bác ? :D

hầu hết các cuốn sách mình cần mình tự xử lý hết rồi :p mà chủ thớt cứ an tâm kiến thức là vô hạn mà kiểu gì thì mình cũng nhờ đến bác thôi.

ps: bác cho mình xin nick face đi sau này nhờ bác cho dễ :p

hầu hết các cuốn sách mình cần mình tự xử lý hết rồi :p mà chủ thớt cứ an tâm kiến thức là vô hạn mà kiểu gì thì mình cũng nhờ đến bác thôi.

ps: bác cho mình xin nick face đi sau này nhờ bác cho dễ :p
sorry bác facebook với em là về cuộc sống cá nhân, vì một số lý do em ko muốn chia sẻ với người chưa gặp chưa biết cho lắm, hy vọng có dịp offline được gặp giao lưu với bác nhiều ^^ mà hầu hết các sách gặp đều xử lý rồi thì em ko dám giúp đâu bác ơi hê hê

Chào các đồng trader,
Forex du nhập vào vn chắc cũng độ hơn chục năm rồi, vn cũng có khá nhiều cao thủ tồn tại và thích nghi được sau từng đó thời gian với những món võ công tự chế hoặc học mót được của bọn tây mũi lõ nó thỏ thẻ với nhau trên internet. Không phải vì nó thông minh hơn mà là nó có điều kiện được làm quen với loại hình giao dịch này từ rất lâu rồi.

Trader việt em thấy thiệt 1 cái là rào cản ngôn ngữ nên bí kíp tuyệt học võ công tràn lan trên mạng nhưng đa số toàn tiếng tây tiếng tàu, thỉnh thoảng có một vài cuốn đã có tài liệu tiếng việt nhưng rất hiếm.

Do em đang làm việc từ xa cho 1 cty ở nước ngoài nên quỹ thời gian khá thoải mái, cộng thêm vốn tiếng anh tốt sau nhiều năm học tập ở nước ngoài và em rất hay đọc sách về forex. Vậy nên em tính mở dịch vụ nhận dịch tất cả các thể loại sách/tài liệu miễn là có file mềm là em dịch tất. Thời gian hoàn thành và giá cả tuỳ thuộc vào số lượng trang và số lượng người đặt dịch tài liệu đó.

Nếu anh em ủng hộ thì comment tên + link tải tài liệu ở dưới nhé, em sẽ chọn cuốn nhiều người đặt nhất để mở hàng, dịch xong em sẽ gửi một số đoạn cho mọi người đọc trước để quyết định có trả tiền cho chất lượng dịch bài của em hay ko ^^

Cảm ơn mọi người đã đọc, chúc anh em TraderViet mạnh khoẻ và cộng đồng TraderViet ngày một lớn mạnh.
https://traderviet.org/threads/sach-hay-huong-dan-day-du-ve-chi-bao-rsi-rsi-the-complete-guide.1966/
Mình muốn dịch quyển này và hứa sẽ chia sẻ bản tiếng việt cho cộng đồng tham khảo. Bạn cho giá hợp lý nhé :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,279 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,642 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 258 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 451 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,145 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 201 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên