Nhận định trung hạn Bitcoin theo góc nhìn đồ thị P&F - Tuần 24 - 30/06

Trong top 10 altcoin hiện nay bác nhận định thấy con nào có thể hodl trong dài hạn ạ .
Mình hiện tại chỉ trade 5 em đó là LTC,BCH,BNB,BTC,ETH.
Còn em mà dễ ăn lớn nhất là XRP, thế thôi bác ạ. Nếu bác tin tưởng vào thị trường thì con XRP là em mình khuyến nghị nhất!

Mình hiện tại chỉ trade 5 em đó là LTC,BCH,BNB,BTC,ETH.
Còn em mà dễ ăn lớn nhất là XRP, thế thôi bác ạ. Nếu bác tin tưởng vào thị trường thì con XRP là em mình khuyến nghị nhất!
Bác An khôn vãi nha,kkkk. Con XRP là con nằm im lâu nhất nhưng hiện thì nó đẹp vãi ra rồi.:D. Mình mới vào thử 2000usd test mô hình xem đúng ko.:D:D:D

Bác An khôn vãi nha,kkkk. Con XRP là con nằm im lâu nhất nhưng hiện thì nó đẹp vãi ra rồi.:D. Mình mới vào thử 2000usd test mô hình xem đúng ko.:D:D:D
Đại gia đây chứ đâu. Bỏ 2k chỉ để ''test mô hình :D''. Mà đợt định tính target short cho bác mà khả năng nó ko break down được bác ạ. Đợt này có view gì tổng quan về thị trường ko bác?

P/s: Đã đi du lịch về chưa ạ? :D

Đại gia đây chứ đâu. Bỏ 2k chỉ để ''test mô hình :D''. Mà đợt định tính target short cho bác mà khả năng nó ko break down được bác ạ. Đợt này có view gì tổng quan về thị trường ko bác?

P/s: Đã đi du lịch về chưa ạ? :D
Mới về tối qua bác ah, sáng mở mắt dậy soi chart thì thấy "em ấy" đẹp nên cao hứng ôm hun thử xem thế nào.:D. Hiện ông BTC thì hơi khó phân tích, chart 1D xuất hiện 2 cây nến yếu tại vùng đỉnh khi để lại cái râu dài nhưng về mô hình giá thì giá đã thoát khỏi mô hình Ascending Boardening Wedge - tương tự như mô hình giá liền trước, mình nghĩ giá vẫn có khả năng tăng lên tiếp.
tải xuống.png

Trong phim thì mấy kẻ quay lại để ôm thùng vàng cuối thường bị kẹt ko ra đc luôn. Nguy hiểm quá

:D Em đọc cuốn của Alan thì thường chưa chạm pickfort thì sẽ vòng lại 1 lần để chạm pickfort rồi dump còn nếu mà vượt qua pickfort cho ta tín hiệu buy nhưng e thấy là xu hướng có vẻ chưa đc tiếp diễn

ờ riêng bitcoin khỏi phân tích làm gì cho mệt . cứ mỗi năm nó tăng 10 lần . ai ngộ được nguyên lý đó thì chia vốn mà hold . năm nay bitcoin mà không được bơm lên 39K-40K $ thì tôi sẽ tự cắt chim .

Rảnh thì phân tích cho có cái để phân tích thôi bác.

p/s: Bác mà cắt tr...m thì Cô Long lấy gì xài nữa, tay cũng đã mất rồi :V

ờ riêng bitcoin khỏi phân tích làm gì cho mệt . cứ mỗi năm nó tăng 10 lần . ai ngộ được nguyên lý đó thì chia vốn mà hold . năm nay bitcoin mà không được bơm lên 39K-40K $ thì tôi sẽ tự cắt chim .
Viễn cảnh vừa cụt tay vừa cụt chim.. dễ mất cân bằng trong đi đứng lắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên