Nhận định trung hạn Bitcoin và Altcoin top theo góc nhìn đồ thị P&F - Tuần 15-21/04.

Nhận định trung hạn Bitcoin và Altcoin top theo góc nhìn đồ thị P&F - Tuần 15-21/04.

BCH có trong số đó ko báco_O
Em này của bác tăng 2 nhịp rồi, mỗi lần tăng thì dựng thẳng đứng, nhìn ngon thiệt.:D. Chắc còn 1 nhịp tăng nữa sau khi điều chỉnh giảm, chắc lại đi theo kiểu vòng cung rồi bung lụa phát cuối bác ah.:D
tải xuống (3).png

Em này của bác tăng 2 nhịp rồi, mỗi lần tăng thì dựng thẳng đứng, nhìn ngon thiệt.:D. Chắc còn 1 nhịp tăng nữa sau khi điều chỉnh giảm, chắc lại đi theo kiểu vòng cung rồi bung lụa phát cuối bác ah.:DView attachment 87162
là có thể hồi về tận 228 luôn à bác , chắc e cũng gắng chốt rồi đợi thôi , thấy 1H cứ lên chỗ đỉnh mây là bị đạp xuống cay quá , e bán hồi 280 mua lại 271 nên nếu hên có thể về bờ sớm bác ạ :)

là có thể hồi về tận 228 luôn à bác , chắc e cũng gắng chốt rồi đợi thôi , thấy 1H cứ lên chỗ đỉnh mây là bị đạp xuống cay quá , e bán hồi 280 mua lại 271 nên nếu hên có thể về bờ sớm bác ạ :)
Có thể chỉ về vùng 254 (Fib 0.382) thôi bác ah. Nếu xuống nữa thì nó về vùng Fib 0.5 (228). Thường ở nhịp điều chỉnh giảm cuối nó chỉ về Fib 0.382 rồi lên.

Sau bác lựa em nào chưa bay hoặc bay nhẹ nhẹ hãy vào, những con lên mạnh vào dễ đu đỉnh lắm!:D

View attachment 87163

XRP nó phá xuống dưới đường trend tăng rồi bác ạ. Đợi nó di chuyển lại gần xíu nữa xem sao, chứ dưới tren giảm là mình k mua rồi. Có gì mình cập nhật hàng ngày vào thread của mình. Nhờ bác @Sơn Vũ 82 view em này cái xem sao?
Em này mình nghĩ có thể vào ở quanh 0.28 - 0.3 được bác @Mạc An , bên dưới có 1 đường trendline hỗ trợ rất tốt khung 1D. Khả năng về đây XRP sẽ cất cánh bay mạnh.
tải xuống (4).png

Em này mình nghĩ có thể vào ở quanh 0.28 - 0.3 được bác @Mạc An , bên dưới có 1 đường trendline hỗ trợ rất tốt khung 1D. Khả năng về đây XRP sẽ cất cánh bay mạnh.View attachment 87164

okay bác, có thể canh mua vùng 0.29-0.3$. P&F đánh chủ yếu dựa vào break out + kỵ mấy con có volatility lớn nên nhờ bác view nến xem sao.

View attachment 87165

okay bác, có thể canh mua vùng 0.29-0.3$. P&F đánh chủ yếu dựa vào break out + kỵ mấy con có volatility lớn nên nhờ bác view nến xem sao.
Chart 4H với độ dốc của BB, thì mình nghĩ còn 1 cú rơi nữa xuống trendline 1D. Về cấu trúc biểu đồ 1D, giá có thể sẽ đi xuống BB dưới của chart 1D - giống như retest hỗ trợ. Mình nghĩ sắp đến giai đoạn cất cánh của XRP - khung màu xanh lá là cấu trúc tích luỹ.
Chart 4H:
tải xuống (5).png

Chart 1D:
tải xuống (6).png

Chart 4H với độ dốc của BB, thì mình nghĩ còn 1 cú rơi nữa xuống trendline 1D. Về cấu trúc biểu đồ 1D, giá có thể sẽ đi xuống BB dưới của chart 1D - giống như retest hỗ trợ. Mình nghĩ sắp đến giai đoạn cất cánh của XRP - khung màu xanh lá là cấu trúc tích luỹ.
Chart 4H:
View attachment 87166
Chart 1D:
View attachment 87167
Okay, Tks bác. Nói chung là về các ngưỡng quan trọng anh em xúc một ít chứ giai đoạn này về nhận định vẫn chưa up trend toàn thị trường được. Vào giai đoạn đó thì lợi nhuận nó mới tối đa mà chi phí cơ hội thấp.

Các bác xem giúp em con IOST/USDT và BNB/USDT được không ah? Em cảm ơn! :D

Sr bạn nãy h mình k ngồi máy nên đành like trước. Nếu bạn có hay theo dõi series của mình thì có thể thấy mình đưa ra khuyến nghị mua BNB ở vùng 16.25-17.25. Hiện đang có phản ứng tốt ở đây. Nhưng giá sẽ tăng mạnh mẽ nếu phá được khỏi Trading Range (TR) ở vùng 16.25-19.75. Xuống dưới thì có khả năng phải xem xét cắt lỗ. Còn IOST thì hiện bạn để ý nó test 2 đường kháng cự ở vùng vàng chart bên phải, đây cũng là vùng cản cứng tạo ra khi giá phá vỡ trước đó. Bác có thể đợi khi giá phá khỏi 18165 rồi hồi quy về để mua hoặc mua ở vùng 10375 nếu thích đánh retrace.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên