NHẬN ĐỊNH USD/CAD NGÀY 19/05/2017

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Hàng hóa - CFD - Index' bắt đầu bởi annajolie, 19/5/17.

1. annajolie

annajolie

Cặp tỷ giá USD/CAD đang di chuyển trong kênh xu hướng giảm dài hạn và đã rất nhiều lần trong mấy ngày qua xu hướng tăng điều chỉnh đều xuất hiện nhưng cũng đều thất bại trong việc hướng lên. Đường trendline trên đang là trở ngại khó khăn của thị trường và đây lại được xem là thuận lợi với việc hướng xuống trong ngắn hạn.

Hôm qua, giá đã thất bại trong việc test đường trung bình giữa tại D1 với việc cột nến đóng cửa tăng nhưng bóng nến dài. Điều này cho thấy kỳ vọng giảm trong hôm nay là rất cao khi các biểu đồ từ H1 – H4 – D1 đều cho tín hiệu giảm, khả năng trong hôm nay giá có thể sẽ rớt về vùng 1.3520 – 1.3500.

adata.teletrade_dj.com_uploads_images_analytics_591e8280f2fcf.

Mức kháng cự: 1.3625 – 1.3660 – 1.3680

Mức hỗ trợ: 1.3570 – 1.3545 – 1.3520

Website: http://teletrade.vn/analytics/technical_analysis
    Facebook: Teletrade Việt Nam
    Phone: 0902925198

Đang tải...
  2. vilvil

vilvil

thank ad nha, mà bên bạn là teletrade đúng không, dạo này xem livestream bên teletrade hàng ngày tốt ghê, ngày 1 lệnh 20pip là ngon lành cành đào. 1 like cho bên bạn hỗ trợ khá tốt, để hôm nào gom đủ tiền qua bên bạn làm 1 mẻ mới được

annajolie thích bài này.
  3. Thao.do128

Thao.do128

UC nhà Bác vào điểm nào tốt mong Bác hú cả nhà với ạ. Mong Bác share miễn phí, em vào mà lời thì Bác có gói nào ook bác hú em. Hoa hồng ko quan trọng miễn Bác chừa em 3% tk/ tháng là ok Bác nhé. Thanks Bác.

4. Tssh Nguyen

Tssh Nguyen

Cặp UC này cũng khó chịu đấy, đặc biệt là giá dầu trong thời gian qua đang biến động khá khó chịu. Cặp này mình nghĩ còn giảm tiếp nhưng trong tuần này giá sẽ giằng co và đóng cửa trên ngưỡng 1.3574

5. Tssh Nguyen

Tssh Nguyen

Cặp UC này cũng khó chịu đấy, đặc biệt là giá dầu trong thời gian qua đang biến động khá khó chịu. Cặp này mình nghĩ còn giảm tiếp nhưng trong tuần này giá sẽ giằng co và đóng cửa trên ngưỡng 1.3574

6. annajolie

annajolie

thank ban đã ủng hộ và nhớ xem livestream nhận định hàng ngày của mình nhé

7. annajolie

annajolie

tuần này cặp UC có thể giảm tiếp, nhưng chúng ta phải chờ đợi xác nhận điểm vào bạn nhé

Ncthanghn thích bài này.
Đang tải...