Nhận viết dùm EA(robot) giá bèo nhèo, giúp đở cho người mới.

Chào bạn Gianghung79

Nhờ bạn viết giúp Alert cho các indicator sau:

1. Alert cho MA: Giá chạm dây MA thì có chuông báo. Các loại MA như: Expo, simple, smooth, Liner. Thông số MA có thể thay đổi.

2. Alert cho RSI 21: Giá chạm các mức 60, 50, 40 thì có chuông báo. Thông số RSI và level có thể thay đổi.

Cảm ơn bạn nhiều.

1 cái trước, lúc này bận quá

Đính kèm

• MAwithAlert.ex4
    11.3 KB · Xem: 15
Cám ơn bác nhiều.
Nhờ bác viết giúp thêm một ALert cho Bolinger Band 49, deviation 2, shift 0, apply to close. Có chuông báo khi giá chạm vào band trên, band giữa và band dưới. Có thể gửi thông báo đến smarrtphone thì tốt quá.

Bác có ở trong Sài gòn không? Mình muốn mời bác cà phê
Cám ơn bác lần nữa.

Cám ơn bác nhiều.
Nhờ bác viết giúp thêm một ALert cho Bolinger Band 49, deviation 2, shift 0, apply to close. Có chuông báo khi giá chạm vào band trên, band giữa và band dưới. Có thể gửi thông báo đến smarrtphone thì tốt quá.

Cám ơn bác lần nữa.

mình ở Q5, khi nào rảnh thì alo ra giao lưu làm quen

@gianghung79 a ơi a sửa cho e con EA của bạn THI-V3.EX4 1 chút với đươc không ạ
- phần giờ vào lệnh có thể chỉnh sửa được theo kiểu giờ 24h ( giờ market hoặc GMT như là 10h - sáng, hoặc 22h - tối)
-Volume , TP, SL có thể tự điều chỉnh
E cảm ơn ạ
hóa ra bác chơi cùng con robot với tui à

số ĐT thì bài đầu tiên đã có rồi, còn số tk thì chỉ vào hình đại diện của mình thì ra, bác nào muốn gửi cafe cho mình thì gửi, viết hôm bữa giờ cũng cả chục con robot hơn rồi, có thấy bác nào mời mình cafe đâu.

mình ở Q5, khi nào rảnh thì alo ra giao lưu làm quen
Chắc chắn rồi bác. Sẽ sớm gặp bác thôi.
Cám ơn bác nhiều.
Cám ơn bác lần nữa.
Nhờ bác viết nốt con Alert cho BB này. Thông số có thể thay đổi. Tôi ck hậu tạ bác. Cảm ơn bác.

Chào bạn Gianghung79

Nhờ bạn viết giúp Alert cho các indicator sau:

1. Alert cho MA: Giá chạm dây MA thì có chuông báo. Các loại MA như: Expo, simple, smooth, Liner. Thông số MA có thể thay đổi.

2. Alert cho RSI 21: Giá chạm các mức 60, 50, 40 thì có chuông báo. Thông số RSI và level có thể thay đổi.

Cảm ơn bạn nhiều.

cái thứ 2

Đính kèm

• RSIwithAlert.ex4
    10 KB · Xem: 13
Cám ơn bác nhiều.

Cám ơn bác lần nữa.

cái thứ 3

Đính kèm

• BBwithAlert.ex4
    12.4 KB · Xem: 13
Yes, bạn.
Nhân tiện nhờ bạn điều chỉnh giúp thông báo của các alert. Khi ra thông báo thì nó báo rõ là alert đó của chỉ báo nào, cặp tiền nào, khung giờ nào.. như hình đính kèm. Hiện tại 3 alert của bạn đều không có nên khi cài 3 chỉ báo vào không phân biệt được bạn ạ.
alert 2.png

Cám ơn bạn trước nhé.

Yes, bạn.
Nhân tiện nhờ bạn điều chỉnh giúp thông báo của các alert. Khi ra thông báo thì nó báo rõ là alert đó của chỉ báo nào, cặp tiền nào, khung giờ nào.. như hình đính kèm. Hiện tại 3 alert của bạn đều không có nên khi cài 3 chỉ báo vào không phân biệt được bạn ạ. View attachment 23341
Cám ơn bạn trước nhé.

xong

Đính kèm

• BBwithAlert.ex4
    12.9 KB · Xem: 13
  • RSIwithAlert.ex4
    10 KB · Xem: 9
  • MAwithAlert.ex4
    11.8 KB · Xem: 11
Yes, bạn.
Nhân tiện nhờ bạn điều chỉnh giúp thông báo của các alert. Khi ra thông báo thì nó báo rõ là alert đó của chỉ báo nào, cặp tiền nào, khung giờ nào.. như hình đính kèm. Hiện tại 3 alert của bạn đều không có nên khi cài 3 chỉ báo vào không phân biệt được bạn ạ. View attachment 23341
Cám ơn bạn trước nhé.

cái trên đưa lộn xóa ko đc, lấy lại cái này nha.

Đính kèm

• BBwithAlert.ex4
    12.8 KB · Xem: 14
  • MAwithAlert.ex4
    11.8 KB · Xem: 16
  • RSIwithAlert.ex4
    10.2 KB · Xem: 13

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,279 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,642 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 258 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 451 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,145 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 201 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên