Nhật ký giao dịch Vàng hàng ngày:

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Commodities' bắt đầu bởi NewTrader1218, 03/12/2018.

1. Và bác đã giúp các trader sell có tiền. Em newbie nên cũng bị vậy suốt. Đang dần điềm tĩnh lại.

2. Trung bình giá ah bác ? :D Goodluck ^ ^

3. chuẩn bị ăn đậm rồi

4. Tôi Closed All @ 1298.89, average long 1295, amount là 430. Mỗi 1 USD lời/lỗ so với giá market là tôi tạm lời/lỗ là 430USD.

Hôm nay tôi thắng 2.166 USD đẹp mắt sau 6 tuần, về đích trước hạn. Target của tôi là thắng 1000USD/tháng.

Hôm nay, vàng tăng là do TQ đã quyết định sẽ tăng thuế 25% của 60 tỉ USD hàng hóa của Mỹ vào ngày 01/06.

Không biết có ai đánh Long không, chứ dịp này là dễ bỏ vàng vào túi.

5. Tôi bắt đầu Long rất nhỏ @ 1298 trở lại. Nếu tối nay, Mỹ công bố gói áp thuế lên 300 tỉ USD hàng hóa TQ còn lại, thì vàng sẽ vượt qua 1300.

6. Hihi... tôi theo Bác vào tý giờ nhìn có lời thích quá . Chốt 1 nửa cho thấy lãi cụ thể.! Thank nha

7. Hehe ... chắc cờ bạc đãi tay mới. Vừa chốt một nửa cho nhìn thấy lãi. Chúc ae trade tốt nha.

8. Vàng BTC , JPY là 3 nơi dân tình đổ vào trú ẩn

9. Tài phiệt bắt đầu chuyển qua ôm vàng rồi. Tôi cũng đang Long theo họ @ 1301, UM 99.72%.

10. Qua nay vàng giảm lại vì Trump và Tập sẽ gặp nhau ở G-20 Meeting, dẫn đến Stocks lên, vàng giảm.

Về Trung, Dài hạn thì vàng vẫn lên thôi. Giá nay xx97.

11. Lãi cái gì, lãi thật không ôm swap mất lãi bao lâu không tính à bạn

12. Tiền Roll (Swap) là -900USD. Tôi thắng 2.166USD sau khi trừ đi 900USD tiền Roll.

13. Bác cho mình hỏi nếu chỉ chơi trò này mà Ko làm nghề gì khác thì 1000usd/tháng liệu đủ sống Ko ạh?. Mình mới tham gia đc gần 2 tháng, chưa biết thắng thua dư nào , tuy nhiên lâu dài mà chỉ trade Ko, bỏ hết công việc khác đi mà chỉ taget 1000usd/tháng thì sợ có ít quá Ko??? Huhu

14. Đủ sống hay không là do mình thôi.

15. binh.le

binh.le

27
    22
    Cái này phụ thôi bác, công việc vẫn là chính, với em là vậy. Nhưng cũng lỗ sml ấy chứ :(

16. Mình thì khác. Đã chơi là muốn đến cùng, một là làm việc, hai là nếu thấy hợp thì bỏ việc chỉ trade thôi. Mình mới tham gia gần 2 tháng, cũng nộp tk gần 4000$. Mình trade luôn, chẳng thử demo demeo gì vì nghĩ càng demo càng Ko thật. Định sau 3 tháng đánh giá xem bản thân có phù hợp ko. Nếu phù hợp thì sẽ chuyển nghề luôn... hihi

17. Vàng giảm về xx85 vì tin kinh tế Mỹ quá tốt, nhưng về lâu dài thì vẫn lên.

Tôi đang Long xx85.

Bình luận mới nhất

• minhnq trong Thị trường CFD - Index quốc tế 1,467 Xem / 12 Trả lời
  • Marvelking trong Thị trường Forex - Commodities 78,826 Xem / 628 Trả lời
  • minhnq trong Thị trường Forex - Commodities 3,976 Xem / 149 Trả lời
  • Marvelking trong Chuyện bên lề 2,548 Xem / 115 Trả lời
  • g1nt4ma trong Chuyện bên lề 438 Xem / 6 Trả lời
  • vinhlphat trong Hệ thống giao dịch 13,405 Xem / 62 Trả lời
  • TrustOption trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 13,273 Xem / 38 Trả lời
  • Đang tải...

Brokers cho Trader Việt Nam

Đang tải...