Nhật ký Trading Gold-FX

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Kim loại quý - Hàng hóa' bắt đầu bởi AQuy411, 03/05/2019.

1. Xin chào toàn thể các anh em :)
    Mình tham gia diễn đàn được 1 thời gian, hôm nay xin phép admin lập topic này để ghi lại nhật ký giao dịch của mình, cũng như để anh em giao lưu góp ý cùng nhau phát triển.
    Hiện tại mình đang làm công việc văn phòng, trading là công việc part-time nên giao dịch chủ yếu trên khung D1 và H4.
    Mình sẽ bắt đầu ghi lại nhật ký giao dịch từ tuần sau. Rất mong nhận được sự góp ý của các anh em để có thể hoàn thiện hơn.
    Chúc anh em cuối tuần vui vẻ.

Lưu
    bkq2018, Steven54 and Jonh Snow bài này.
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Trader Nên Làm Gì Khi Khủng Hoảng Kinh Tế?
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    Đang tải...
  2. Rất hoan nghênh. Anh em trao đổi cùng học hỏi kiếm tiền nhé. Mình newbie cũng giao dịch H4,D1 thôi.

AQuy411 bài này.

Bình luận mới nhất

• Exness Official trong Trao Đổi về Broker 56 Xem / 2 Trả lời
  • Trương Nhật trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 106,830 Xem / 4,813 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    FP Markets
    FXCM
    AxiTrader
    EightCap
    FBS
    AETOS
    Tickmill